డ్రాగన్ వయసు 4 గీతం యొక్క యాషెస్ నుండి పెరుగుతుంది – TweakTown

ఐఫోన్ Q బీటా 2 ఐఫోన్ X- శైలి సంజ్ఞ బార్లో పనిని బహిర్గతం చేస్తుంది – XDA డెవలపర్లు
April 3, 2019
Android Q Beta 2 Google పిక్సెల్ పరికరాల కోసం ఫాంట్, ఐకాన్ ఆకారం మరియు యాస రంగును మార్చడానికి “పిక్సెల్ థీమ్స్” అనువర్తనం వెల్లడిస్తుంది – XDA డెవలపర్లు
April 3, 2019

డ్రాగన్ వయసు 4 గీతం యొక్క యాషెస్ నుండి పెరుగుతుంది – TweakTown

యాషెస్ నుండి పెరుగుతున్న ఫోనిక్స్ లాగానే, బయోవారే యొక్క తరువాతి డ్రాగన్ వయసు ఆట దుమ్ము మరియు గీతం యొక్క విఫలమైన అవస్థాపన యొక్క ఎముకలు నుండి పునర్జన్మ అవుతుంది. కానీ ఇది ఒక దీవెన లేదా శాపం కాదా?

dragon-age-4-rise-anthems-ashes

గేమ్స్ మేకింగ్ నేరుగా ప్రక్రియ ఎప్పుడూ. డెవ్లు సాధారణంగా మునుపటి ఆటలు నుండి ప్రేరణను తీసుకుంటాయి మరియు యానిమేషన్లు, ఇంజిన్ టెక్ సవరణలు, లైటింగ్, అల్లికలు మరియు ప్రభావాలతో సహా కొత్త శీర్షికలు చేయడానికి ముందు వారు చేసిన అన్నింటిపై ఇది మళ్ళిస్తాయి. ఇది ముందు వచ్చిన గేమ్స్ లాగా, డ్రాగన్ వయసు 4 దాని మీద (ఇది సందర్భంలో సమస్యాత్మక గీతం) తో దాని కీలక తో సారూప్యతలు భాగస్వామ్యం మరియు పంచుకుంటుంది. కానీ గీతాలు మరియు ఎక్కిళ్ళు యొక్క గీతం లాండ్రీ జాబితాతో, ఇది కొంత భయపెట్టేది కావచ్చు.

ఇది భవిష్యత్ క్రీడలను ఎలా ప్రభావితం చేస్తుందో అర్థం చేసుకోవడానికి, ప్రస్తుతం మేము తనిఖీ చేయాల్సిన అవసరం ఉంది. వాస్తవానికి సంవత్సరానికి BioWare ఉపయోగించిన ఇష్యూ ఫార్ములాను విచ్ఛిన్నం చేసింది, దాని జట్టుకు చాలా కష్టతరం చేయడం.

గీతం యొక్క సమస్యాత్మకమైన అభివృద్ధిలో కొటకు యొక్క భారీ బహిర్గతం ప్రకారం, బయోవార్వే చాలా గీతం గీతాలను నిర్మించింది. Frostbite, దాని సంక్లిష్టత కోసం అప్రసిద్ధమైన ఇంజిన్ మరియు FPS గేమ్స్ కోసం ప్రత్యేకంగా నిర్మించబడింది, డ్రాగన్ ఏజ్: ఇన్క్విసిషన్ అండ్ మాస్ ఎఫెక్ట్: ఆన్డ్రోమెడ వంటి సాంకేతికత కోసం సాంకేతికతను స్వీకరించడానికి అనేక హార్డ్-పని సంవత్సరాలు గడిపేందుకు BioWare బలవంతంగా చేసింది. కానీ ఆ పురోగతి చాలావరకు గీతంతో ఉపయోగించలేదు.

నూతన IP అనేది ఒక ప్రత్యేకమైన ప్రారంభమైనది, అది ఒక ప్రత్యేక రకమైన అభివృద్ధి నరకాన్ని తెచ్చింది.

కొత్త డ్రాగన్ వయసు అనేది గీతం యొక్క కోడ్బేస్లో నిర్మించబడుతుందని కూడా ఈ నివేదిక పేర్కొంది. ఇక తాజాగా మొదలవుతుంది – ఈసారి BioWare దాని మళ్ళా విధానాలకు తిరిగి వస్తుంది. ఇది BioWare యొక్క RPG సిరీస్ కోసం ఒక ప్రమాదకరమైన మరియు బదులుగా ఆసక్తికరమైన స్థానం కావచ్చు.

ఇది ఒక ఆన్లైన్-మాత్రమే షూట్-మరియు-దోపిడి శీర్షిక కోసం ఒక ఫ్రేమ్పై నిర్మించబడుతున్న సింగిల్ ప్లేయర్ RPG మెకానిక్స్కు ప్రసిద్ది చెందిన ఆటని చూడటానికి ఇది చాలా విచిత్రమైనది. కానీ ఎందుకు గీతం యొక్క కోడ్బేస్ మరియు డ్రాగన్ వయసుని ఉపయోగించరాదు: విచారణ యొక్క? అన్ని తరువాత, డ్రాగన్ వయసు: Inquisition ఒక సింగిల్ ప్లేయర్ ఆధారిత, విస్తృతమైన అధిక ఫాంటసీ అడ్వెంచర్ gamers సిరీస్ నుండి ఆశించే అందించే.

ఈ సూచన డ్రాగన్ వయసు 4 మైక్రోట్రాన్సాక్షన్స్ మరియు దారుణంగా నిశ్చితార్థం చక్రాల ద్వారా మోనటైజ్ ఒక ప్రత్యక్ష ఆట కావచ్చు? బయోవారే ఇప్పటికే డ్రాగన్ వయసు మరియు మాస్ ఎఫెక్ట్స్ గేమ్స్ “లైవ్ కధా” ను తీసుకురావడంలో ఆసక్తి వ్యక్తం చేసింది. BioWare నిర్దిష్ట ప్రత్యక్ష గేమ్స్ నిర్వహించడానికి ఎలా తెలీదు మరియు నేను డ్రాగన్ వయసు ఆన్లైన్ మాత్రమే టైటిల్ సరిపోకపోతే భావిస్తున్నాను ఎందుకంటే ఈ ఆందోళనకరమైన ఉంది.

dragon-age-4-rise-anthems-ashes

అసలు డ్రాగన్ వయస్సు 4 నమూనా గేమ్ కోసం కాన్సెప్ట్ కళ 2015 లో ఆటపట్టించాడు. ఇది చివరికి మనం ఈ రోజు చూసే డ్రేడ్ వోల్ఫ్ టీజర్ యొక్క రైజ్కి మళ్లీ మార్చబడింది.

ప్లస్ పరిగణించుటకు గీతం కాకుండా కల్లోల అభివృద్ధి.

ఇది గాంధీ అభివృద్దిలో పెద్ద ఎలుక గూడు ఎందుకంటే గీతం అటువంటి మెస్ ఎందుకు నేడు పెద్ద కారణం. ఇది కేవలం గడ్డకట్టిన పనులను మాత్రమే ఫ్రాస్ట్బైట్ కాదు. BioWare బాధపడ్డాడు (మరియు నివేదిక ఇప్పటికీ బాధపడతాడు) సంభాషణ లేకపోవడం వారు బహుశా బట్వాడా కాలేదు ఒక పట్టిక మీద వేశాడు మార్గం చాలా లక్ష్యాలను చూసింది.

కాదు, ఇది హాని తప్పనిసరిగా కాదు హామ్ డ్రాగన్ వయసు 4 ప్రతికూలంగా, కానీ నిజమైన హాని అని BioWare యొక్క సొంత నిర్వహణ ప్రభావితం చేస్తాము.

Kotaku యొక్క జాసన్ Schreier డ్రాగన్ వయసు 4 ఇప్పటికే ఒకసారి పునఃప్రారంభమైంది. మేము ఇప్పుడు ప్రాజెక్ట్, డ్రేడ్ వోల్ఫ్ రైజ్, మార్క్ డెర్రా సంవత్సరాల క్రితం పని అని ఆట భిన్నంగా ఉంటుంది. రీబూట్ సంస్థతో పాటు 14 సంవత్సరాలు తర్వాత మైక్ లైడ్లా జంప్ ఓడ కూడా చూసింది.

అప్పుడు మళ్ళీ, నేను చాలా దూరం చూస్తున్నాను. బహుశా డ్రాగన్ యుగం 4 ఇన్విజిషన్ యొక్క సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని ఎక్కువగా ఉపయోగిస్తుంది, ఇందులో పార్టీ వ్యవస్థలు, నైపుణ్యం చెట్లు, మూడవ వ్యక్తి ట్రావెర్సల్ మరియు సీక్వెన్సింగ్, మరియు గీతం యొక్క ఉత్తమ అంశాల నుండి తీసుకురావడం, మోషన్ సంగ్రహణ మరియు వంటివి. అన్ని తరువాత, గీతం నేను చూసిన అత్యంత అందమైన, అద్భుతమైన లో-ఆట వరల్డ్స్ ఒకటి , మరియు యుద్ధ, ప్రభావాలు, మరియు సాధారణ దృశ్య శైలి అద్భుతమైన ఉంది.

నేను మొదటి గీతం ఆడినప్పుడు, తరువాతి డ్రాగన్ వయసు కోసం నేను చాలా ఆశ వచ్చింది. నేను వెంటనే గీత్ కొరకు గొప్ప భవిష్యత్తు చూడలేదు, కానీ బయోవావే యొక్క తదుపరి ఆటలు. గీతం యొక్క విజువల్స్ మరియు పరిసరాలలో నేను ఒక డ్రాగన్ వయసు / మాస్ ఎఫెక్ట్ క్రాస్ ఓవర్ గా నటించినట్లు నేను ఆశ్చర్యపోయాను.

డ్రాగన్ వయసు 4 గీతం యొక్క అద్భుతమైన ప్రపంచ అల్లికలు, వాతావరణ ప్రభావాలు, మరియు మనోహరమైన విజువల్స్ ఉపయోగించవచ్చు.

ఇప్పటికే ఉన్న సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని ఉపయోగించడం కూడా బయోవార్వ్ కోసం సులభతరం చేస్తుంది. దెబ్బలు ఇంకొక ఫ్రోస్ట్బైట్ పునఃస్థితి యొక్క ఆత్మ-బాగుచేయడం ప్రక్రియ ద్వారా వెళ్ళడానికి బదులుగా డ్రాగన్ వయసు 4 సృష్టించడానికి గీతం యొక్క ఇంజిన్, టూల్స్ సెట్స్, ఎఫెక్ట్స్, మరియు ఇతర టెక్నాలజీపై డ్రా చేయవచ్చు. కొత్త డ్రాగన్ యుగం ఇన్విజిషన్ యొక్క సాంకేతికతను ఉపయోగించినట్లయితే నేను ఇప్పటికీ ఉత్సాహంగా ఉన్నాను, మరియు లేకపోతే, ఎందుకు?

మనస్సులో అన్నింటితో, ఇది డ్రాగన్ యుగం కోసం ఒక ఆసక్తికరమైన భవిష్యత్తు. విచారణ: బహుశా అది ఒక ప్రత్యక్ష ఆట, లేదా మాస్ ఎఫెక్ట్ 3, ఆన్డ్రోమెడ, మరియు DA మాదిరిగా ఐచ్ఛిక మల్టీప్లేయర్ తో ఒకే ఆటగాడి ఆట ఉంటాం. గీతం యొక్క ఆధునిక టెక్ను ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు ముందుగానే బయోవార్వే ముందు చేసినదానిని మిళితం చేస్తాను, మరియు మిశ్రమం నుండి దారుణంగా మరియు గందరగోళంగా ఉన్న ప్రత్యక్ష అంశాలని వదిలివేయండి.

దాని తరువాతి ఆట బయోవారేతో గీతం నుండి నేర్చుకున్న అన్ని పాఠాలను ఉపయోగించుకునే అవకాశం ఉంది. ఈ పాఠాలు తేలికగా నేర్చుకోలేదు మరియు కొటకు యొక్క నివేదిక ప్రకారం, లైవ్ సర్వీస్ ఆట జట్టుపై భారీగా హానికరమైన ప్రభావాన్ని కలిగి ఉంది.

ఒక మాజీ దేవ్ కొటాకుతో ఇలా చెప్పాడు: “ఆ స్టూడియో ఎలా పనిచేస్తుందో మార్చడానికి అవసరమైన విషయాలు ఉన్నాయి, నేర్చుకోవలసి ఉన్న పాఠాలు ఉన్నాయి మరియు వారు పబ్లిక్ జ్ఞానాన్ని సంపాదించినట్లయితే వారు నేర్చుకున్న ఏకైక మార్గం.”

డ్రాగన్ ఏజ్ 4 తో BioWare ఏమైనప్పటికీ, నేను వారు మళ్ళీ వారి మార్గదర్శక కాంతి కనుగొనేందుకు ఆశిస్తున్నాము. స్టూడియో వరుసలో రెండు పెద్ద మిసెస్ కలిగి ఉంది (మొదటి మాస్ ఎఫెక్టు: ఆన్డ్రోమెడ, మరియు ఇప్పుడు గీతం తో), మరియు అభిమానులు మరియు డెవలపర్లకు ఇద్దరూ బరువును అనుభవిస్తారు.

Comments are closed.