గ్రాంట్ గుస్టిన్ యొక్క ది ఫ్లాష్ ఫ్లాష్ న్యూ ఇమేజ్ లో కామిక్-ఖచ్చితమైన రీడ్సైన్ గెట్స్ – హీరోయిక్ హాలీవుడ్

మైఖేల్ కోర్సలేతో వివాహం చేసుకున్న శృతి హాసన్: ఏ సమయంలోనైనా వివాహం చేసుకోవడానికి నీకు సంబంధం లేదు – ఇండియా టుడే
April 3, 2019
దీపికా పడుకొనే 'చప్పాక్' కోసం తన ఇంటిని శ్రద్ధగా చూసుకుంటాడు. – DNA ఇండియా
April 3, 2019

గ్రాంట్ గుస్టిన్ యొక్క ది ఫ్లాష్ ఫ్లాష్ న్యూ ఇమేజ్ లో కామిక్-ఖచ్చితమైన రీడ్సైన్ గెట్స్ – హీరోయిక్ హాలీవుడ్

గ్రాంట్ గుస్టిన్ రెడ్ డెత్ బాట్మాన్ ది ఫ్లాష్ సీజన్ 5 సూట్ 100 వ ఎపిసోడ్ టామ్ కావనగ్ ఇబోర్డ్ థావ్న్ డిజిటల్ కళాకారుడు spdrmnkyxxiii గ్రాంట్ గుస్టిన్ యొక్క బారీ అలెన్ ధరించిన ఫ్లాష్ దుస్తులు కోసం పునఃరూపకల్పనను కలిగి ఉన్న ఒక చిత్రాన్ని సృష్టించారు.

ది ఫ్లైట్ యొక్క ఐదవ సీజన్ గ్రాంట్ గుస్టిన్ యొక్క బారీ అలెన్ బ్రాండ్ కొత్త వస్త్రాన్ని అందుకుంది, అయినప్పటికీ డిజిటల్ కళాకారుడు spdrmnkyxxiii కొన్ని స్వల్ప మార్పులతో దుస్తులను పునఃరూపకల్పన చేసేందుకు అవకాశం లభించింది. డిజిటల్ కళాకారుడు ఫ్లాష్ యొక్క తాజా కాస్ట్యూమ్ బహుశా తేదీ వరకు అత్యంత ఖచ్చితమైనదిగా గుర్తించినప్పటికీ, వారు గ్రాంట్ గుస్టిన్ యొక్క స్కార్లెట్ స్పీడ్స్టర్ కోసం చిన్ప్రోప్ట్ లేకుండా మరియు కౌల్ను పునఃరూపకల్పన చేశారు.

గ్రాంట్ Gustin మొదటి 2014 సిరీస్ ప్రస్తుతం దాని ఐదవ సీజన్ లో తన సొంత ఏకైక భాగాలలో ఫ్లాష్ పొందడానికి మరియు ఇప్పటికీ గ్రాంట్ Gustin యొక్క బారీ అలెన్ బలంగా Cicada అనే కొత్త విలన్ పోరాడాలని కలిగి ముందు బాణం తన బారీ అలెన్ స్థానాన్ని ఆక్రమించింది (క్రిస్ క్లైన్) . గ్రాంట్ గుస్టిన్ ధరించిన ఫ్లాష్ కోసం బారీ అలెన్ యొక్క దావాతో సహా కొన్ని మినహాయింపులతో చాలా వరకు కామిక్ పుస్తకాల నుండి ఫ్లాష్ చాలా స్వీకరించింది.

మీరు క్రింద పోస్ట్ లో ఫ్లాష్ దావా అభిమాని తయారు పునఃరూపకల్పన తనిఖీ చేయవచ్చు!

మరింత సమాచారం అందుబాటులోకి వచ్చిన వెంటనే మీకు Flash గురించి అన్ని వార్తల్లోనూ మీరు అప్డేట్ చేస్తాం.

మీరు మంజూరు Gustin యొక్క బారీ అలెన్ చివరకు ఫ్లాష్ ఒక హాస్య-ఖచ్చితమైన దావా ధరించరాదని చేయాలి అనుకుంటున్నారా? పై చిత్రకళలో గ్రాంట్ గుస్టిన్ యొక్క ది ఫ్లాష్ కోసం ఈ పునఃరూపకల్పన యొక్క అభిమాని మీరేనా? దిగువ వ్యాఖ్యలలో మీ ఆలోచనలను తెలపండి!

ఏప్రిల్ 16 న ఫ్లాష్ తిరిగి “గాడ్స్పీడ్” అనే శీర్షికతో మరియు క్రింద ఉన్న అధికారిక సారాంశంను మీరు చదువుకోవచ్చు:

డానియల్ పానాబకర్ దర్శకత్వం – నార (జెస్సికా పార్కర్ కెన్నెడీ) థానే (టామ్ కావనగ్), బారి (గ్రాంట్ గుస్టిన్) మరియు ఐరిస్ (కాండిస్ పాటన్) తో కలిసి పని చేస్తున్నారని తెలుసుకున్న తర్వాత వారి కుమార్తెని ఈ దిగ్భ్రాంతికరమైన వార్తలను ఎలా చూసుకోవాలో ఏకీభవించలేదు. బృందం ఫ్లాష్ వారు నోరాను విశ్వసిస్తారని అనుకోరు, కాబట్టి ఆమె తన జర్నల్ గుండా వెళ్ళేది, ఆమె వారి గొప్ప నేమేసిస్తో కలిసి పని చేయడానికి ఎలా వచ్చింది. డానియల్ పనాబకర్ జుడాలినా నీరా & కెల్లీ వీలర్ (# 518) రచించిన ఎపిసోడ్ను దర్శకత్వం వహించాడు.

ఫ్లాష్ జో వెస్ట్ సిస్కో రామోన్ / వైబ్, హారిసన్ “Sherloque” బావులు టామ్ కవనగ్, జెస్సీ L. మార్టిన్ వంటి బారీ అలెన్ / ఫ్లాష్, ఐరిస్ వెస్ట్ కాన్డైస్ పాటన్, కైట్లిన్ మంచు / కిల్లర్ ఫ్రోస్ట్ వంటి డేనియల్ పనబేకర్, కార్లోస్ వాల్డెస్ గ్రాంట్ను Gustin నటించారు , సెసిలె హోర్టన్ గా డానియల్ నికోలెట్, హార్ట్లీ సాయర్ రాల్ఫ్ డిబ్నీ / ఎలోంగ్లేడ్ మ్యాన్, జెస్సికా పార్కర్ కెన్నెడీ నోరా వెస్ట్-అల్లెన్, మరియు క్రిస్ క్లెయిన్ సికడ పాత్ర.

ది CW లో మంగళవారం ఉదయం 8:00 గంటలకు ఫ్లాష్ ప్రసారం.

మూలం: Instagram

మాట్ రీవ్స్లో బెన్ అఫ్లెక్ స్థానంలో టాప్ యాక్టర్స్

బాట్మాన్ బెన్ అఫ్లెక్ మాట్ రీవ్స్ బెన్ అఫ్లెక్ అధికారికంగా బాట్మాన్ లాగా ఉంటుంది మరియు ఇది ఒక అందమైన విచారకరమైన రోజు.

బెన్ అబ్లేక్ తాను ఇకపై బాట్మాన్ కాదని ప్రకటించినట్లు నేను ఎంత విచారంగా వర్ణించాను. నేను ఎందుకు చేస్తానో అతని బాట్మాన్ ఉంది. సూపర్మ్యాన్: డాన్ అఫ్ జస్టిస్లో , కాప్డ్ క్రూసేడర్ యొక్క తన హాస్య పుస్తకం-ఖచ్చితమైన వివరణతో నేను ప్రేమలో పడ్డాను. ఇది తాజా గాలి యొక్క శ్వాస మరియు మేము చివరికి నిజమైన బాట్మాన్ కలిగి వంటి అది భావించాడు.

మూడు సంవత్సరాల త్వరగా వెలివేసారు మరియు మేము అధికారికంగా అతని తదుపరి చిత్రం కోసం ఒక కొత్త బాట్మాన్ని అందుకుంటాము. చివరి రాత్రి, బెన్ అఫ్లెక్ మాట్ రీవ్స్ యొక్క ది డార్క్ నైట్ లో తిరిగి రాలేనని ప్రకటించాడు మరియు ఇప్పుడు అందరి దృష్టిని తదుపరి బ్రూస్ వేన్ ఎవరో తెలుసుకోవాలని కోరుకుంటాడు. మాట్ రీవ్స్ ఒక నటుడిని అబ్లేక్ కంటే సుమారు 20 ఏళ్ల వయస్సులో ఉండటానికి ఇష్టపడుతున్నాడని , వార్నర్ బ్రోస్ ఒకరు పెద్దవాడిని కోరుకుంటాడు. స్టూడియో క్రాస్ఓవర్ సంభావ్య కోసం పాత నటుడు కావాలనుకుంటే రీవ్స్ తాజా ప్రారంభం కావాలని నా అభిప్రాయం.

ఈ జాబితాలో, మాట్ రీవ్స్ మరియు వార్నర్ బ్రదర్స్ కావలసిన పారామితులను ఉపయోగించి బాట్మన్గా బెన్ అఫ్లెక్ను భర్తీ చేయవచ్చని నేను భావిస్తున్న నటులను నేను చర్చించను. బాట్మాన్ ఆడటానికి మా పిక్స్ చూడటానికి తదుపరి నొక్కండి.

మైఖేల్ ఫాస్బెండర్

మైఖేల్ ఫాస్బెండర్ X- మెన్

మైఖేల్ ఫాస్బెండర్ కామెడీ బుక్ ఫ్రాంచైజీలకు ఒక X- మెన్ అల్యూమ్ మరియు స్ట్రేంజర్ కాదు. నటుడు పలు స్థాయిలను చూపించాడు మరియు ఖచ్చితంగా బాట్మాన్ / బ్రూస్ వేన్ వ్యక్తిత్వాన్ని నిర్వహించగలడు. వారు తరువాతి డార్క్ నైట్ కోసం పాత శ్రేణితో వెళ్ళి ఉంటే, అప్పుడు ఫాస్బెండర్ పాత్రను తీసుకోవటానికి ఉత్తమమైన ఎంపికలలో ఒకటి.

బెన్ బర్న్స్

పనివాడు బెన్ బర్న్స్ బిల్లీ రస్సో జా మార్వెల్

పన్షైర్ సీజన్ 2 తరువాత బెన్ బర్న్స్ ఉద్యోగం నుండి బయటపడింది మరియు ఆ ధారావాహికలో అతను ఉత్తమ నటులలో ఒకడు. రెండవ సీజన్ ది పనిషర్లో బర్న్స్ ఆర్క్ కట్టివేసి , నటుడు ఇప్పటికే మాకు కాప్డ్ క్రూసేడర్ ఆడటానికి ఇష్టపడుతున్నాడని మాకు చెప్పాడు . బర్న్స్ ఖచ్చితంగా అతనికి వెళుతున్న అందంగా బాలుడు లుక్ ఉంది మరియు నేను బ్రూస్ వేన్ తన టేక్ కావచ్చు ఏమి ఆశ్చర్యానికి.

ర్యాన్ గోస్లింగ్

ర్యాన్ గోస్లింగ్ బ్లేడ్ రన్నర్ 2049

నేను ముందు ఇలా చెప్పాను మరియు నేను మళ్ళీ చెప్పాను: రేయాన్ గోస్లింగ్ ఒక సూపర్ హీరో చిత్రంలో నటించాల్సిన అవసరం ఉంది. నేను ఎల్లప్పుడూ గోస్లింగ్ గొప్ప బాట్మాన్ చేస్తానని అనుకున్నాను. అతను చేసిన ప్రతి పాత్ర మాకు తన సామర్ధ్యం చూపించింది మరియు అతను దానిని బ్రూస్ వేన్ వలె కొట్టిపారేశాడు.

జోన్ హామ్

జోన్ హామ్ మాడ్ మెన్

పాత బాట్మన్ కోసం జోన్ హామ్ నా అగ్ర ఎంపిక. వార్నర్ బ్రదర్స్ క్రాస్ ఓవర్ సంభావ్య కోసం ఒక నటుడిగా నటించాలని కోరుకుంటే, జోన్ హామ్ స్టూడియో యొక్క ఉత్తమ పందెం. అతను బెన్ అఫ్లెక్, మరియు సిమోన్లకు ఇదే విధమైన రూపాన్ని కలిగి ఉన్నాడు, వ్యక్తి యొక్క లుక్ కేవలం బ్రూస్ వేన్ని అరుస్తుంది.

అర్మీ హామర్

U.N.C.L.E నుండి అర్మి హామర్ ది మాన్

Armie Hammer 32 సంవత్సరాలు మరియు జార్జ్ మిల్లర్ యొక్క జస్టిస్ లీగ్: మోర్టల్ లో కాప్డ్ క్రూసేడర్ గా నటించారు. ఆ చిత్రం రోజు కాంతి చూడలేరు, కానీ హామర్ బాట్మాన్ ఉండటం రెండవ షాట్ అర్హత లేదు అని కాదు. అతను మనోహరమైన, దుఃఖంతో ఉన్నాడు మరియు బహుశా ఈ పాత్రకు తన అందరికి ఇస్తాడు. అతను మాట్ రీవ్స్ మరియు వార్నర్ బ్రదర్స్ డిసి ఎక్స్టెండెడ్ యూనివర్స్ మిగిలిన క్రాస్ఓవర్ కోసం ఒక విధంగా పని చేయవచ్చు తగినంత యువ ఎందుకంటే Armie హామర్ ఒక గొప్ప ఎంపిక.

Comments are closed.