కుషాల్ టాండన్ Rohatgi చెల్లించటానికి ఒక పాఠం బోధిస్తుంది, మాజీ గర్ల్ఫ్రెండ్ Gauahar ఖాన్ ఇది ఇష్టాలు మరియు సేస్, “ఐ లవ్ యు” – స్పాట్ బోయ్

కొత్త 'గేమ్ ఆఫ్ హైస్' టీసేర్ జోన్ మంచు మరియు జైమ్ లానిస్టర్ కోసం బాష్ఆమెన్లను చూపిస్తుంది – Mashable India
April 3, 2019
మైఖేల్ కోర్సలేతో వివాహం చేసుకున్న శృతి హాసన్: ఏ సమయంలోనైనా వివాహం చేసుకోవడానికి నీకు సంబంధం లేదు – ఇండియా టుడే
April 3, 2019

కుషాల్ టాండన్ Rohatgi చెల్లించటానికి ఒక పాఠం బోధిస్తుంది, మాజీ గర్ల్ఫ్రెండ్ Gauahar ఖాన్ ఇది ఇష్టాలు మరియు సేస్, “ఐ లవ్ యు” – స్పాట్ బోయ్

కౌహల్ టాండన్ గౌహార్ ఖాన్తో తన సంబంధం పట్ల తన భిన్నాభిప్రాయ వ్యాఖ్యానాల కోసం పేయల్ రోహత్గీతో పొగడ్తతో ఉన్నాడు. ఈ నటుడు బిగ్ బాస్ 7 ఇల్లులో గవ్హార్తో ఒక మంచి సంబంధం కలిగి ఉన్నాడు,

కానీ ఇద్దరూ ఒకరికొకరు డేటింగ్ చేసి దాదాపు ఒక సంవత్సరం పాటు వేర్వేరు మార్గాలు వెళ్ళారు

. అయితే ఈ జంట వారిద్దరితో స్నేహంగా ఉండిపోయారు మరియు ఇప్పుడు వారి సంబంధంలో విఫలమైనందుకు పేహల్ రోహట్గీచే గుహహార్ ప్రశ్నించగా, కుషల్ తన రక్షణలో లేచాడు.

పేషల్ రోహత్గికి కొన్ని విషయాలను బహిరంగ లేఖతో చెప్పడం కోసం కుషాల్ తన ట్విట్టర్ ఖాతాకు తీసుకువెళ్ళాడు, అది ‘ఎవరికి ఆందోళన చెందుతుందో మరియు దానిని దానికి సంబంధించినది’ అని పేరు పెట్టింది, ఇది ఎవరికీ ఆందోళన కలిగించేది. నేను ఒంటరిగా ఉన్నాను, ఈ విషయాలు అన్నింటికీ వ్యాఖ్యానిస్తూ ఉండవు, కానీ మీరు నాకు తెలుసు, నేను మాయని కేవలం టూపాక్ యొక్క సూచనతో నేను వినయంతో ఉన్నాను, నేను హిందూ మరియు నేను గర్వంగా చెప్పుకోండి ఆ అమ్మాయిని మరియు ఒక ముస్లిం అయిన నేను ప్రేమలో ఉన్నాను. కాబట్టి ద్వేషాన్ని వ్యాప్తి చేయడానికి మరియు ఆమె హాని కలిగించడానికి ఎవరో అక్రమంగా గుహహార్ను దాడి చేయడానికి వ్యాసం యొక్క ఒక భాగాన్ని ఉపయోగిస్తున్నారు! నేను చెత్త నుండి దూరంగా ఉండటానికి అయితే, ఈ చెత్తను స్లామ్డ్ చేయాలి! # Lovejihad వంటి నకిలీ పదాల Gauahar నేరారోపణ మాత్రమే నేర మాత్రమే కానీ ఒక LIE! ఇద్దరు వ్యక్తులు ప్రేమలో ఉన్నప్పుడు వారు వారి ఎంపికలను చర్చిస్తారు! ఇల్లు, ఆహారము, నగరం వంటివి, కెరీర్లు n విశ్వాసం వంటి అన్ని విషయాల్లో! ఇది 2 మంది కలిసి వచ్చేది! అలా 0 టి చర్చలు జరిగే 0 దుకు మనకు ఏ తప్పేమీ లేదు! మన 0 ఎ 0 తగా ప్రేమి 0 చామో ఆ ఆర్టికల్ చెబుతో 0 ది! ఈ ద్వేషాన్ని స్త్రీ వ్యాపిస్తున్నది సౌకర్యవంతంగా విస్మరించబడుతోంది! మాకు ఒక సంతోషకరమైన బంధం మరియు నా సంబంధం నకిలీ అని ఏ 1 కోసం N చేయడానికి కొనసాగుతుంది, వారు మాకు కలిసి నచ్చింది ఎలా తెలుసుకోవడానికి కోసం ప్రపంచాలు ప్రేమ తగినంత ఉంది! N మాకు వ్యక్తులతో ప్రేమ మరియు గౌరవం కొనసాగుతుంది! కాబట్టి మీరు మీ అసత్యాలు గుహహార్కు హాని చేయలేరు! ఓవర్ అవుట్!

@GAUAHAR_KHAN ఎవరికి అది ఎప్పుడైనా ఆందోళన చెందుతుంది pic.twitter.com/33XyALeDPO

– కుషల్ టాండన్ (@ కుషల్ T2803) ఏప్రిల్ 2, 2019

మొత్తం సంఘటనపై కుషల్ యొక్క ప్రతిచర్యను చూస్తూ, గౌహర్ తనను తాను నియంత్రించలేడు మరియు వెంటనే ట్వీట్ చేశాడు, “నేను నిన్ను ప్రేమిస్తున్నాను! @ కుషల్ T2803 ధన్యవాదాలు!

నేను నిన్ను ప్రేమిస్తున్నాను ! @ KushalT2803 🙏🏻🤗 ధన్యవాదాలు! https://t.co/cEQ4Mc0vNi

– గౌహార్ ఖాన్ (@గౌహార్_కెహన్) ఏప్రిల్ 2, 2019

ఇంకా చదవండి: సన్నని లేదా బమ్మర్: సారా అలీఖాన్, మాలియా అరోరా, రాకుల్ ప్రీత్ సింగ్, కిరా అద్వానీ లేదా సోనాలీ బెండ్రే? ఆలస్యంగా వచ్చిన వారందరికి, కొద్ది రోజుల క్రితం, బిగ్ బాస్ పాత్రికేయులు పేయల్ రోహత్గి మరియు గౌహార్ ఖాన్ల మధ్య ట్విట్టర్లో ఒక అగ్లీ స్పాట్ సంభవించింది. జమ్మూ కాశ్మీర్కు స్వతంత్ర రాష్ట్ర హోదా కల్పించే వివాదాస్పద ఆర్టికల్ 370 గురించి పేయల్ రాశాడు. కాశ్మీరీ ముస్లింలను కాశ్మీర్ నుంచి తొలగించాలని 370 వ ఆర్టికల్ను తొలగించరాదని ఆమె అన్నారు. ఖచ్చితమైన మాటలలో: “ఆర్టికల్ 370 తొలగించబడకపోతే, # కాశ్మీరీ ముస్లింస్ 2 బహిష్కరణ కాశ్మీర్ను అడగండి .. కేంద్రం అది # డిపెన్స్ ప్రదేశంగా చేయాలి కాశ్మీర్లోని ఇతర నగరాల్లో నివసిస్తున్నది కాశ్మీర్లో ఎప్పుడూ కాశ్మీర్ అది లేదా నిస్సాయులు పండిట్లను విసిరారు, ఇప్పుడు ముస్లింలను బహిష్కరించారు “.

ఆర్టికల్ 370 తొలగించబడకపోతే, # కాశ్మీర్ ముస్లింస్ 2 నిర్మూలనా కాశ్మీర్ను అడగండి. కేంద్రం దీన్ని # డిపెన్స్ ప్రాంతం చేయాలి. కాశ్మీరీలు ఇతర నగరాల్లో నివసిస్తున్న ప్రారంభించారు. కాశ్మీర్లో అది కాశ్మీర్లో ఉన్నదా లేదా కాశ్మీర్ భారతదేశానికి చెందినది. U అబ్బాయిలు పండిట్లను విసిరారు, ఇప్పుడు ముస్లింలను బహిష్కరించారు. pic.twitter.com/xcYlSXhFTr

– పేయల్ ROHATGI & టీం (@ పయల్_రోహత్గి) మార్చి 31, 2019

ఇది, గుహార్ ఖాన్ పలు ట్వీట్లతో తిరిగి హిట్ మరియు “హహహహః 90% ముస్లింలు ఉన్న ఒక భవనంలో సంతోషంగా జీవిస్తున్న ఒక వ్యక్తి ఇలా అన్నారు, అక్కడ నివసిస్తున్న కోలీ, క్రిస్టియన్ n ముస్లిం జనాభాలో ఉన్న ఒక ప్రాంతం లో! ఉర్ భవనం లో ముస్లింలు కనీసం వంటి ఒక పెద్ద వ్యక్తి తట్టుకోలేని ఆ గర్వపడుతున్నాను !!

Hahahahaha కాబట్టి 90% ముస్లింలు ఒక భవనం లో సంతోషంగా నివసిస్తున్న ఒక వ్యక్తి చెప్పారు! కోలీ మధ్య సామరస్యాన్ని కలిగి ఉన్న ప్రాంతంలో, అక్కడ నివసించే క్రిస్టియన్ n ముస్లిం జనాభా! ఉర్ భవనం లో ముస్లింలు కనీసం వంటి ఒక పెద్ద వ్యక్తి తట్టుకోలేని ఆ గర్వపడుతున్నాను !! https://t.co/PiY8eVTesp

– గౌహర్ ఖాన్ (@గౌహార్_కెహన్) మార్చి 31, 2019

కానీ త్వరలోనే అది తీవ్రమైన వాదనగా మారింది. మరియు ట్విట్టర్ పరిహాసకుడు పియాల్ బిగ్ బాస్ హౌస్లో గుహహార్ ఉనికిని మరియు కుషల్ టాండన్తో ఆమె సంబంధాన్ని లక్ష్యంగా చేసుకునేందుకు ప్రయత్నించాడు. ఆమె ఒక హిందూ వ్యక్తి తో విఫలమైన సంబంధం ఉన్న ఒక రియాలిటీ షో గెలుచుకున్న d # feminist కార్డు పోషించిన ఆ ముస్లిం మతం ఆంటీ, ఉద్భవించింది. ఆమె నా భవనం d జనాభా తెలుసు అప్పుడు U d flat కలిగి తెలుసు ఉండాలి. హజబ్ లో యు వ్యాయామం? నా భవనంలో ముస్లిం మహిళలు అలా చేస్తారు. ”

ఒక హిందూ వ్యక్తి తో విజయవంతం కాని సంబంధంలో ఉన్న రియాలిటీ షో ను గెలుచుకున్న d # ఫీనిస్ట్ కార్డు పోషించిన ముస్లిం ఆంటీ. ఆమె నా భవనం d యొక్క జనాభా తెలుసు 😉 అప్పుడు U నేను ఫ్లాట్ own స్వంతం తెలుసు ఉండాలి. హజబ్ లో యు వ్యాయామం? ఎందుకంటే నా భవనంలోని ముస్లిం మహిళలు ఇలా చేస్తున్నారు: 😂 https://t.co/0nPv4GHoNx

– పేయల్ ROHATGI & టీం (@ పయల్_రోహత్గి) మార్చి 31, 2019

ఈ చెత్త హిందూ BF యొక్క BB7 ను మార్చేందుకు ప్రయత్నించింది, ఆపై బాధితుడు కార్డు పోషించింది. ఆమె సహనం గురించి గౌరవం & గౌరవం 🤣. ఈ జిహాదిల ఇతివృత్తం బలం / ప్రేమ ద్వారా ప్రతిఒక్కరిని మార్చాలని కోరుతుంది. KP అడగవచ్చు ఉంటే KM కాశ్మీర్ వదిలి ఉండాలి. కాశ్మీర్ వారి ఆస్తి కాదు 👅 #BharatMataKiJai 🙏 https://t.co/SSlPe3inxh

– పేయల్ ROHATGI & టీం (@ పయల్_రోహత్గి) మార్చి 31, 2019

ఇద్దరు మహిళల మధ్య ఈ పెద్ద పోరాటంలో కుషల్ యొక్క ప్రతిస్పందనకు తిరిగి వస్తున్నాం, మేము అతనికి నాలుగు మాటలు మాత్రమే చెప్పాలనుకుంటున్నాము: మీరు ఒక నిజమైన హీరో.

చిత్రం మూలం: – గుల్లీబీట్స్ / ఇండియా ఫోర్మ్స్

జీవితంలో ఉత్తమమైన విషయాలు ఉచితం! 9XM, 9X Jalwa, 9X Jhakaas, 9X Tashan, 9XO భారతదేశం యొక్క ఇష్టమైన మ్యూజిక్ చానెల్స్ ఉచిత- to- ఎయిర్ అందుబాటులో ఉన్నాయి. మీ కేబుల్, DTH లేదా HITS ఆపరేటర్ నుండి ఈ ఛానెల్లకు అభ్యర్థన చేయండి.

Comments are closed.