ఆపిల్ ఎయిర్పోడ్స్ 2 సమీక్ష: అదే విజేత ఫార్ములా – బ్రిటిష్ GQ

నోటిఫికేషన్ బుడగలు మరియు మరిన్ని – XDA డెవలపర్స్తో Google Pixel పరికరాల కోసం Android Q బీటా 2 ఇక్కడ ఉంది
April 3, 2019
ఐఫోన్ Q బీటా 2 ఐఫోన్ X- శైలి సంజ్ఞ బార్లో పనిని బహిర్గతం చేస్తుంది – XDA డెవలపర్లు
April 3, 2019

ఆపిల్ ఎయిర్పోడ్స్ 2 సమీక్ష: అదే విజేత ఫార్ములా – బ్రిటిష్ GQ

J బాలష్ గాంబినో సాంకేతికంగా డోనాల్డ్ నటన మరియు అద్భుతమైన దుస్తులు ధరించడం నుండి గ్లోవర్ యొక్క పక్క ప్రాజెక్ట్, ఆపిల్ నిజంగా ఒక మ్యూజిక్ కంపెనీ కాదు. ఖచ్చితంగా, అది ఐపాడ్ తో ఉపేక్ష నుండి స్వయంగా సేవ్, iTunes ప్రపంచంలోనే అతిపెద్ద డౌన్లోడ్ సేవను ప్రారంభించింది మరియు నిశ్శబ్దంగా రెండు సంవత్సరాల క్రితం AirPods తో వైర్లెస్ ఇయర్ఫోన్స్ విప్లవాత్మక.

కానీ ఆ విషయాలు Mac లేదా ఐఫోన్ . గొరిల్లాజ్ డామన్ అల్బార్న్ యొక్క ఇతర మిలియన్ల-అమ్ముడైన పాప్ బ్యాండ్ వలె వారు హాబీలు. ఒప్పించలేదా? Apple’s AirPods యొక్క తాజా ఎడిషన్ కంటే మరింత చూడలేరు.

విజయవంతమైన కుపెర్టినో విలేకరుల సదస్సుతో కానీ ఆపిల్ యొక్క ఆన్లైన్ స్టోర్కు నవీకరణను అందించినప్పటికీ, వారు వైర్లెస్ ఇయర్ఫోన్స్ యొక్క మంచి జత. హెల్, నేను కూడా వారు గొప్ప అని చెప్పటానికి ఇప్పటివరకు వెళ్ళి ఇష్టం. వారు కూడా మెరుగైనవి కాగలరా? ఖచ్చితంగా, కానీ మొదటి స్థానంలో వాటిని సర్వవ్యాప్తి చేసిన ఫార్ములా తో tinkering అవసరం.

మీరు ఇప్పుడు ఒక లండన్ ట్యూబ్ ప్లాట్ఫాంను నడిపించలేరు.

వాస్తవానికి, AirPods మొట్టమొదటిసారిగా విడుదలైనప్పుడు, ఆపిల్ దాని ఐఫోన్లను కలపబడిన ఇయర్ప్యాడ్ల నుండి వైర్లను తొలగించిందని చెప్పింది. ఎప్పుడూ ఉంటే మీరు మార్కెటింగ్ అవగాహన యొక్క Twitter hivemind యొక్క గ్రహించి మరింత అవగాహన అవసరం ఉంటే ఇది. ఎందుకు మీరు వాటిని ఏ ఇతర మార్గం చేస్తుంది? ఎయిర్పాడ్స్ సుపరిచితమైనవి కానీ కొత్తవి, ఐఫోన్తో సజావుగా పనిచేసాయి మరియు ఆపిల్ ఉత్పత్తి కోసం వాస్తవమైన సరసమైనవి.

<ఫిగర్>

ఈ కొత్త ఎయిర్పోడ్స్ గురించి కూడా చెప్పవచ్చు మరియు పునరుత్థాన స్వభావం వారి గొప్ప లోపంగా ఉంటుంది. ఎయిర్పోడ్స్ (2019) మెరుగైన బ్యాటరీ జీవితం మరియు కనెక్టివిటీ కోసం ఒక కొత్త H1 చిప్ తో వస్తాయి, వారి కొత్త కేసు వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ మద్దతు మరియు మీరు దాని కొంతవరకు వికృతమైన సహాయం కోసం కాల్ చేసినప్పుడు సిరి ఇప్పుడు మీ చికిత్స వస్తాయి. మరియు అన్ని కొత్త లక్షణాల పరంగా మీ అందంగా చాలా ఉంది.

సోనీ యొక్క అద్భుతమైన WF-1000X ఇయర్ఫోన్స్, కొత్త రెక్కలు లేదా జోడింపులను జిమ్లో మరింత సురక్షితమైన సరిపోతులకు సహాయం చేయకుండా మరియు ఇంకా అదనపు రంగు వేరియంట్ వంటివి లేవు.

నలుపు లో ఎయిర్పోర్డ్స్ ఒక జత పొందలేము, ఈ ఇయర్ ఫోన్లు నవీకరణలను స్వల్పంగా ఎందుకు నేను కూడా ఎందుకు అర్థం లేదు. వారి డిజైన్ మార్చండి మరియు వారు తక్కువ ఐకానిక్ ఉన్నాము. కొన్ని ఖరీదైన లక్షణాలను జోడించి, అవి మరింత ఖరీదు కానున్నాయి. సారాంశంతో, ఆపిల్ వయస్సు పాత ‘AC / DC గందరగోళాన్ని’ లో కష్టం అవుతుంది. ప్రజలు బ్లాక్ లో తిరిగి ను ప్రేమిస్తారు, కాబట్టి మీ ఎంపిక ఆ ఖచ్చితమైన పాటను మళ్లీ ప్లే చేయడానికీ లేదా మరొకదానిని ఒకేలాగా ఆడుతున్నట్లుగా ఉంటుంది. మరియు ఏమి అంచనా? వాళ్ళని ఇప్పటికీ వెంబ్లీ స్టేడియం అమ్మే.

Comments are closed.