హ్యాపీ బర్త్డే కపిల్ శర్మ: హాస్యనటుడిని చూడండి 10 ఉత్తమ చిత్రాలు భార్య గిన్ని చత్రాత్ – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

అమెరికా ఖైదీ 'నొప్పిలేని మరణానికి హక్కు'
April 1, 2019
అనుష్క శర్మ గర్భవతి మరియు ఆమె ప్రతి ఒక్కరి నుండి దాస్తున్నట్లు, ఇక్కడ ఎలా ఉంది – DNA ఇండియా
April 2, 2019

హ్యాపీ బర్త్డే కపిల్ శర్మ: హాస్యనటుడిని చూడండి 10 ఉత్తమ చిత్రాలు భార్య గిన్ని చత్రాత్ – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

నటుడు-హాస్యనటుడి నిర్మాత కపిల్ శర్మ మంగళవారం 38 వ తేదీకి చేరుకుంటాడు. దేశంలోని అభిమాన నటుడు ఇటీవల కపిల్ శర్మ షోతో టెలివిజన్లో మంచి విజయాన్ని సాధించాడు. గత ఏడాది డిసెంబరులో జిన్నీ చాత్రాత్తో ముడి వేసి , కొంతమందిని తన జీవితంలో లేడీ లక్కీ అని కూడా పిలుస్తారు. చండీగఢ్ మరియు అమృత్సర్లో వారి అద్భుత వివాహం నుండి, కపిల్ కెరీర్ జీవితంలో కొత్త అద్దెకిచ్చింది.

2017 లో, సహ నటి సునీల్ గ్రోవర్తో ఒక విమానంలో భారీ పోరాటం తర్వాత, విషయాలు కపిల్ కోసం చెడ్డ మలుపు తీసుకున్నాయి. వివాదం అతనికి చాలా చెడ్డ ప్రెస్ సంపాదించింది మాత్రమే, ఇది కూడా కపిల్ శర్మ షో నుండి బయటకు నడిచే గ్రోవర్ మరియు ఇతర నటులు దారితీసింది. త్వరలో, ప్రదర్శన యొక్క TRP లు వస్తాయి ప్రారంభమైంది మరియు కపిల్ తరచుగా ప్రముఖ బాలీవుడ్ నటులతో కాల్పులు రద్దు చేస్తుంది. చివరకు, సోనీ కార్యక్రమంలో ప్లగ్ని తీసివేయాలని నిర్ణయించుకుంది.

కపిల్ శర్మ మరియు గిన్ని వారి వివాహం. (Instagram / deepikasdeepclicks)

కూడా చదవండి: ఎవెంజర్స్: ఎండ్ గేమ్ డైరెక్టర్ జో రుస్సో మార్వెల్ ‘భవిష్యత్ ప్రాజెక్ట్ గురించి’ ప్రియాంకా చోప్రా తో మాట్లాడుతున్నాడని నిర్ధారిస్తుంది

తన చిత్రం ఫిరంగి బాక్స్ ఆఫీసు వద్ద అపజయం పాలయ్యాడు మరియు కపిల్ శర్మతో తిరిగి వచ్చిన తన కుటుంబ సమయంతో పాటు, తిరిగి రావటానికి విఫలమైంది. కేవలం మూడు ఎపిసోడ్లు తర్వాత కొత్త ప్రదర్శన మూసివేయబడింది.

కానీ ఈసారి, కపిల్ అతను చాలా సౌకర్యంగా ఉన్న మట్టిగడ్డపై తిరిగి వచ్చాడు. కపిల్ శర్మ షో కికు షర్దా, చందన్ ప్రభాకర్ మరియు కొత్త నటుల అతిధేయుడితో తిరిగి వచ్చారు. కపిల్ ముందు కంటే ఎక్కువ నమ్మకంగా కనిపించాడు మరియు అతని భార్యకు కూడా పాత్ర పోషించే పాత్ర కూడా ఉంది.

కపిల్తో కలిసి పనిచేస్తున్న భారతీ సింగ్ తన వివాహం నుండి కపిల్లో చాలా మంచి మార్పులు చేశాడని చెప్పాడు. “అతను కట్ కట్ సెట్లలో వస్తుంది, మరియు సమయం ఉంటుంది. మేము ఎల్లప్పుడూ సమయం షూటింగ్ పూర్తి మరియు నేను ఎల్లప్పుడూ గిన్ని చాలా లక్కీ అని అనుకుంటున్నాను మరియు ఆమె చాలా తీపి ఉంది. ఆమె కపిల్ కోసం ఆహారాన్ని మాత్రమే పంపుతుంది, కానీ మా అందరికి కూడా. ”

కపిల్ జీవనశైలిలో మార్పు కోసం భారతి కూడా గిన్ని ప్రశంసలు అందుకున్నాడు, “ఉడికించిన కూరగాయలు మరియు మిగతా వాటికి వ్యాయామశాలకు అతన్ని పంపించటానికి జిజ్ఞాకి యోగా నుండి చాలా జాగ్రత్త తీసుకుంటాడు. కపిల్ భాయ్ చాలా ప్రశాంతంగా మరియు రోగిగా మారారు. ”

కాబట్టి కపిల్ పుట్టినరోజులో, జిన్నీ తో 10 ఉత్తమ చిత్రాలు చూడండి:

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: ఏప్రిల్ 01, 2019 20:28 IST

Comments are closed.