మేగాన్ మార్క్లే మరియు ప్రిన్స్ హ్యారీ రాజ కుటుంబం నుండి మాల్టాలో నివసించటానికి బహిష్కరించబడ్డారా? – ఇంటర్నేషనల్ బిజినెస్ టైమ్స్, ఇండియా

విజయం వచ్చినప్పుడు, విషయాలు నాకు చాలా చెడ్డగా వచ్చింది: కంగానా రనౌట్ తన దుర్భర వైపు పంచుకున్నాడు, కెరీర్ గురించిన చర్చలు – టైమ్స్ నౌ
April 2, 2019
జాతకం నేడు, ఏప్రిల్ 2, 2019: మీ రాశిచక్రం కోసం జ్యోతిషశాస్త్ర ప్రిడిక్షన్ తనిఖీ – టైమ్స్ ఇప్పుడు
April 2, 2019

మేగాన్ మార్క్లే మరియు ప్రిన్స్ హ్యారీ రాజ కుటుంబం నుండి మాల్టాలో నివసించటానికి బహిష్కరించబడ్డారా? – ఇంటర్నేషనల్ బిజినెస్ టైమ్స్, ఇండియా

రాబర్ట్ నేషనల్ ఎన్క్వైరర్ క్వీన్ రాచరిక జంటతో విసుగు చెంది, రాజ కుటుంబం నుండి జంటను బహిష్కరించాలని నిర్ణయించింది.

Meghan Markle and Prince Harry

మేఘన్ మార్కేల్ మరియు ప్రిన్స్ హ్యారీ జెట్టి ఇమేజెస్

రాణి ఎలిజబెత్ రాకుమార్తె నుండి ప్రిన్స్ హ్యారీ మరియు మేగాన్ మార్క్లేలను విడిచిపెట్టి, జంట నుంచి ఏవిధమైన తిరస్కరణను పొందలేక పోయింది?

ఇది ఈ వారపు జాతీయ ఎన్క్వైరర్లో కవర్ కథ. సస్సెక్స్ డ్యూక్ మరియు డచెస్ మాల్టాకి బహిష్కరించబడ్డారని ఈ పత్రిక పేర్కొంది.

వారి ప్రవర్తన కారణంగా, ప్రోటోకాల్ మరియు ప్రిన్స్ విలియమ్ మరియు కేట్ మిడిల్టన్లతో కొనసాగుతున్న ఉద్రిక్తత కారణంగా, బకింగ్హామ్ ప్యాలెస్ నుండి వారిని దూరంగా ఉంచాలని క్వీన్ నిర్ణయించుకుంది. ఔన్నత్యాన్ని మెజెస్టి నిర్ణయం గురించి తెలుసుకోవటానికి మాత్రమే పత్రిక అని పేర్కొంది.

స్పష్టంగా, మేఘన్ మరియు హ్యారీ ఇద్దరూ క్వీన్ నిర్ణయాన్ని గురించి తెలుసుకున్నప్పుడు “వారి జీవితాల షాక్ వచ్చింది”. ఒక ప్యాలెస్ ఇన్సైడర్ టాబ్లాయిడ్ కాగితంకు వెల్లడించింది, ప్రిన్స్ విలియమ్ మరియు కేట్ మిడిల్టన్ ఇద్దరూ వాటిని విసిరే క్వీన్ నిర్ణయాన్ని అంగీకరిస్తున్నారు.

వార్తలను విన్న తర్వాత, మేఘన్ చాలా కోపంగా ఉంటాడు, “ఆమె హ్యారీ వద్ద ఆమె రింగ్ను విసిరివేసింది” అని సోర్సెస్ వెల్లడించింది. లండన్ యొక్క కెనడా హౌస్కు వచ్చిన ఇటీవలి పర్యటన సందర్భంగా మేఘన్ యొక్క వజ్రాల నిశ్చితార్థం రింగ్ ఆమె వేలు మీద ఎలా లేవని చెప్పడం ద్వారా ఈ కోట్కు సంబంధించి మీడియా ఔట్లెట్ మరింత సహకరిస్తుంది. దీని గురించి, ఈ మూలం జంట “శిలలకు నాయకత్వం వహిస్తుందని” నిర్ధారించింది.

ప్రిన్స్ విలియమ్ మరియు ప్రిన్స్ హ్యారీ మళ్ళీ మాట్లాడని, మరియు ప్రిన్స్ చార్లెస్ కూడా, తన చిన్న కుమారుడిని గొంతు తెప్పించి, “మీరు ఇకపై కుటుంబానికి చెందినవారు కాదు” అని చెప్పుకున్నారని వ్యాఖ్యానించింది.

ఏదేమైనా, గోసీప్ కాప్ పైన చెప్పిన కథను ఎగతాళి చేసాడు మరియు ఆ విధమైన ఏదీ రాచరిక కుటుంబంలో ఎప్పుడూ జరిగిందని నిరూపించడానికి పలు సందర్భాల్లో ముందుకు సాగింది. ఇటీవలే, వెస్ట్మినిస్టర్ అబేలోని కామన్వెల్త్ డే సేవలో, హ్యారీ మరియు విలియమ్ ఇద్దరూ ఒకరితో ఒకరు చాటింగ్ చేశారు. కేస్ మిడిల్టన్ సస్సెక్స్ యొక్క డచెస్కు చెంప మీద ముద్దుతో అభినందించాడు, ఆ నివేదికను జతచేసి, గాసిప్ను విమర్శించాడు.

రాబోయే కొన్ని వారాల్లో ఏం జరుగుతుందో ప్రిన్స్ హ్యారీ మరియు మేఘన్ మార్క్లే కెన్సింగ్టన్ ప్యాలెస్ నుంచి బయలుదేరారు, ఇది ఫ్రాగ్మోర్ నివాసంలో ఉండటానికి. దీనికి ఎటువంటి సమాచారం లేదు, నివేదికలు తెలియజేస్తున్నాయి.

సూచించిన వ్యాసాలు

Comments are closed.