జాతకం నేడు, ఏప్రిల్ 2, 2019: మీ రాశిచక్రం కోసం జ్యోతిషశాస్త్ర ప్రిడిక్షన్ తనిఖీ – టైమ్స్ ఇప్పుడు

మేగాన్ మార్క్లే మరియు ప్రిన్స్ హ్యారీ రాజ కుటుంబం నుండి మాల్టాలో నివసించటానికి బహిష్కరించబడ్డారా? – ఇంటర్నేషనల్ బిజినెస్ టైమ్స్, ఇండియా
April 2, 2019
సినిమా కోసం పెద్ద నష్టం: వెటరన్ డైరెక్టర్-నటుడు జె మహేంద్రన్ ఇంకా – ది న్యూస్ మినిట్
April 2, 2019

జాతకం నేడు, ఏప్రిల్ 2, 2019: మీ రాశిచక్రం కోసం జ్యోతిషశాస్త్ర ప్రిడిక్షన్ తనిఖీ – టైమ్స్ ఇప్పుడు

జాతకం నేడు, ఏప్రిల్ 2, 2019

జాతకం నేడు, ఏప్రిల్ 2, 2019

ప్రతిరోజూ మరొక అవకాశాలు మరియు సవాళ్ళతోపాటు, అదే కోసం సిద్ధంగా ఉండటం ఎల్లప్పుడూ ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది. జ్యోతిషశాస్త్రం యొక్క శాస్త్రం మీ నక్షత్రాలు మీ గురించి ఏమి చెబుతుందో, మీ రోజు ఎలా ఉంటుందో అంచనా వేయడానికి మీకు సహాయపడుతుంది. క్రింద రోజువారీ జాతకం తనిఖీ. మీ వారపు లేదా నెలసరి జాతకమును మీరు పరిశీలించాలనుకుంటే, ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి .

మేషం 21 – ఏప్రిల్ 20

నేడు, మీరు వాతావరణం కోసం ఏదో చేయాలనుకుంటున్నారా. ఒక వృక్షం చెట్టు, మీ పొరుగును శుభ్రం చేసి, ఒక కాగితపు సంచులను అడుగుతుంది. మీరు ప్రపంచాన్ని మంచి స్థానానికి నడిపించాలనుకుంటున్నారా? అన్ని ద్వారా అది, కానీ ఒక సమయంలో ఒక అడుగు.

వృషభం ఏప్రిల్ 21 – మే 21

ఈ సులభమైన మరియు నిర్లక్ష్య రోజులలో ఒకటి కాదు. మీరు చాలా మానసిక వేదన కోసం ఉన్నారు. మానసిక ఒత్తిడి మీరు అనుభూతి, మీరు గ్రహించి, మీ సొంత మేకింగ్ ఉంది. మీరు మీ ప్రాధమిక దృక్పథంలో రాడికల్ మార్పులు చేయకపోతే, మానసిక ఉద్రిక్తతలు రోజువారీ వ్యవహారంగా మారతాయి. మీరు అంశాలని ఎదుర్కోవాల్సిన అవసరం ఉంది. మరింత వాస్తవికంగా ఉండటానికి ప్రయత్నించండి. యోగ మరియు ధ్యానం సహాయం ఖచ్చితంగా.

జెమిని మే 22 – జూన్ 21

మీరు రోజువారీ విరామం నుండి విరామం తీసుకుంటున్నారా. మీ బ్యాటరీలను రీఛార్జ్ చేయడానికి ఒక ఆనందం యాత్ర చార్టులలో ఉంది, గణేశను ఊహించింది. వ్యతిరేక లింగానికి చెందిన సభ్యుల నుండి వచ్చిన విజయాలు మీకు సహజంగా వస్తుంది. మీరు ఎవరినీ ప్రేమించినట్లయితే, మీరు ఈ రోజు మీ కదలికను చేస్తారు. సాయంత్రం మందులు చేయటం, మరియు మిమ్మల్ని లేదా మీ ప్రియురాలిని ఆకర్షించటం గురించి ఉంటుంది.

క్యాన్సర్ జూన్ 22 – జులై 22

ఈ రోజు, ఒక సాధారణ రోజు, పని మరియు ప్లే రెండింటికీ కనిపిస్తోంది, అని గణేశా చెప్పాడు. అయినప్పటికీ, నేడు మీరు ఒక కార్యక్రమంలో లేదా పోటీలో పాల్గొనడానికి ప్రణాళిక చేస్తే, అన్నింటికన్నా ముందుకు సాగుతుంది. ఆచరణాత్మకంగా, మీతో పోటీ చేయగల ఎవరూ ఉండరు. ఇతర సరిహద్దులలో, విషయాలను కాకుండా ప్రశాంతత మరియు ప్రాపంచిక ఉండకూడదు, ఎటువంటి ముఖ్యమైన హెచ్చు తగ్గులు లేకుండా.

లియో జూలై 23 – ఆగస్టు 23

ఒక మిశ్రమ బ్యాగ్, ఒక తీపి పిల్లి, మీరు ఏమి కాల్, కానీ నేడు దాని 24 గంటల కాలంలో ప్యాక్ విషయాలు చాలా తెస్తుంది. గణేష ఒక తీవ్రమైన ఉదయం, మరియు మరింత వెఱ్ఱి మధ్యాహ్నం ముందుగానే ఉంటుంది. కాబట్టి, విశ్రాంతి రోజు మీ కోసం ఒక లగ్జరీ అవుతుంది. ఇది పిల్ యొక్క చేదు ముగింపు ఉంటే, అప్పుడు దాని తీపి ఫలితాలు మీ భయపడిన నరములు ఒక ఔషధతైలం వంటి ఉంటుంది, వినాయకుడు చెప్పారు. మీ ప్రియమైనవారితో ఒక అద్భుతమైన సమయం, మీ ఆకలిని ఆహ్లాదంగా గడపడానికి మరియు ఒక సెన్సెసెంట్ సాయంత్రం ఒక గంభీరమైన విందు అన్నింటికీ నిలిచాయి.

కన్య ఆగస్టు 24 – సెప్టెంబర్ 22

ఎక్కువమంది విజయాలు సాధించటానికి ప్రజలను ప్రేరేపించడానికి మరియు వాటిని ప్రోత్సహించడానికి మీ ఉత్తమమైన ప్రయత్నాలను అభినందిస్తున్నాము. మీ ఆలోచనా టోపీ మీద ఉంచి, తీవ్రంగా ఆలోచించండి. కేవలం ఇతరులు విమర్శిస్తూ మీరు మాత్రమే బాధించింది ఉంటుంది. మీ లక్ష్యాలు వైపు పెగ్గింగ్ ఉంచడానికి మరియు మీరు ఉంచడం వంటి స్థాయి తల.

తుల 23 సెప్టెంబర్ – 23 అక్టోబరు

మీరు పెద్దగా ఎదిగినప్పుడు, అది మీకు చాలా చికాకు పెట్టడానికి సంభవించే చిన్న విషయాలు. గణేష మీరు ఈరోజు నిమిషాల్లో తీవ్రంగా బాధపడుతున్నారు. కానీ మీ ఆత్మను మందగింపనివ్వకుము, ఎందుకంటే మీరు కొత్త ఆలోచనలకు అభ్యంతరం పొందిన రోజు కూడా ఒక రోజు కూడా. ఈ రోజుల్లో మీరు గ్రహించిన విషయాలను అనుమతించి, సమతుల్యతను కూడా నిర్వహించండి. అలా చేస్తే, మీరు పని వద్ద అద్భుతమైన ఫలితాలను సంపాదించవచ్చు మరియు వివిధ వనరుల నుండి డబ్బును సంపాదించవచ్చు.

వృషభం అక్టోబర్ 24 – నవంబర్ 22

మీరు ఈరోజు సాహసోపేతమైన వ్యక్తిగా మీ నిజమైన అవతారాన్ని బయటపెట్టారు, వినాయకుడు అనిపిస్తుంది. వ్యాపారవేత్తలకు ఇది అనుకూలమైనది, ఎందుకంటే వాటిని భారీ లాభాలు పంచుకునే ప్రణాళికలు చేస్తాయి. మీ గొప్ప కమ్యూనికేషన్ మరియు ఒప్పించే శక్తితో, మీరు ఈరోజు మీ అధికారులను ఆకర్షించబోతున్నారు.

ధనుస్సు నవంబర్ 23 – డిసెంబర్ 21

మీరు నేడు మీ సాధారణ స్వీయ, ఫ్రాంక్ మరియు ఖచ్చితమైన ఉంటుంది. మీ జీవిత భాగస్వామి చెప్పేది అన్ని చెవులు. ఇది వారికి ప్రత్యేకమైన అనుభూతి చేస్తుంది! గణేశ ప్రకారం, రోగి ఉండండి మరియు మీ పని సరసముగా చేపట్టాలి.

మకరం డిసెంబర్ 22 – జనవరి 20

ఇది కఠినమైనది అయినప్పుడు మానసిక సంతులనాన్ని కోల్పోవటానికి ఎల్లప్పుడూ సులభం, కానీ మీ గమ్యానికి చేరుకోవటానికి సహాయపడేటప్పుడు మీ సహనానికి పట్టుకోవాలని గణేషా మీకు సలహా ఇస్తాడు. పోరాటాలు చాలా తీవ్రంగా హాని కలిగించే పనిలో ఎవరితోనైనా పదాలతో యుద్ధంలో ప్రవేశించవద్దు. వ్యక్తిగత ముందు, మీరు మీ భాగస్వామికి తెరిచి, అతని / ఆమె మీకు ఎంత ముఖ్యమైనది అని ఆమె / ఆమె భావిస్తుంది.

కుంభం జనవరి 21 – ఫిబ్రవరి 18

మీరు లోడ్ చేయబడిన పెండింగ్ పని పట్ల మీరు అంధ కన్ను తిరగారు. కానీ, నేడు మీరు పని కుప్ప తో పూర్తి సవాలు పడుతుంది. మీరు పని లేదా గదిలో మీ డెస్క్ శుభ్రం చేయవచ్చు, చెల్లింపులు మరియు కొనుగోళ్లు, మరియు గజిబిజి క్లియర్. ఇది మీ జీవితానికి స్పష్టత తెస్తుంది. ఇప్పుడే మీ మనసులో స్పష్టత తీసుకొచ్చే సమయం, గణేశను సూచిస్తుంది.

ఫిష్ ఫిబ్రవరి 19 – మార్చి 20

మీ స్వాభావిక ప్రతిభ, పోటీతత్వ సహచరులు మరియు సహాయక అధికారులు ఈ రోజు మొదలుకొని, కార్యాలయంలో గొప్ప ఎత్తులుగా మిమ్మల్ని ప్రోత్సహిస్తారు. మీరు చిన్న విజయాలు సాధించలేదని నిర్ధారించుకోండి, అని గణేశా చెప్పాడు. కప్ మరియు పెదవి మధ్య అనేక స్లిప్ ఉంది!

Comments are closed.