అనుష్క శర్మ గర్భవతి మరియు ఆమె ప్రతి ఒక్కరి నుండి దాస్తున్నట్లు, ఇక్కడ ఎలా ఉంది – DNA ఇండియా

హ్యాపీ బర్త్డే కపిల్ శర్మ: హాస్యనటుడిని చూడండి 10 ఉత్తమ చిత్రాలు భార్య గిన్ని చత్రాత్ – హిందూస్తాన్ టైమ్స్
April 2, 2019
విజయం వచ్చినప్పుడు, విషయాలు నాకు చాలా చెడ్డగా వచ్చింది: కంగానా రనౌట్ తన దుర్భర వైపు పంచుకున్నాడు, కెరీర్ గురించిన చర్చలు – టైమ్స్ నౌ
April 2, 2019

అనుష్క శర్మ గర్భవతి మరియు ఆమె ప్రతి ఒక్కరి నుండి దాస్తున్నట్లు, ఇక్కడ ఎలా ఉంది – DNA ఇండియా

Anushka Sharma is pregnant and she has been hiding it from the world; see how

, Instagram

అప్డేట్: ఏప్రిల్ 1, 2019, 09:14 PM IST

అనుష్క శర్మ తన మధ్య పేరును గోప్యంగా మార్చాలని ఖచ్చితంగా పరిగణించాలి. నటి మరొకటి వలె సీక్రెట్స్ ఉంచడం అభిమానిగా ఉంది. తన భర్త విరాట్ కోహ్లి తన పేరును రాహుల్కు మార్చినట్లు ఆమె ఇటీవల వెల్లడించింది, తద్వారా ఇటలీలోని టుస్కానీలో ముడిని రహస్యంగా కట్టడం కోసం వారు ఎవరూ ఈ జంటను గుర్తించలేరు.

నటి ఇప్పుడు గర్భవతిగా ఉంది మరియు ఆమె చాలాకాలం నుండి ప్రపంచాన్ని దాచి పెట్టినది. అనుష్క మరియు విరాట్ చాలా సమయం గడిపారు ఎందుకంటే ఆమె తన భర్త నుండి దూరంగా ఉండటానికి ఇష్టపడలేదు. ఇంకా, ఆమె సున్నితమైన స్థితిలో ఉన్నందున, విరాట్ ఆమెను దగ్గరగా ఉండమని కోరింది.

అనుష్క శర్మ ఇంకా ఏ సినిమాని ప్రకటించలేదనేది ఆశ్చర్యపోనవసరం లేదు. ఇంతలో విరాట్ కోహ్లి ఇటీవల ఐపీఎల్ జట్టు రాయల్ చాలెంజర్స్ బెంగుళూరులో ఆడింది. అనుష్క ఇటీవలే ఒక పత్రిక ఫొటోషూట్ నుండి ఫోటోలను పోస్ట్ చేసాడు, కానీ వారు త్రోబాక్ ఫోటోలు.

అనుష్క శర్మ తన గర్భధారణకు ముందే చెప్పే ముందు, మాజీ నటి అమీ జాక్సన్ తన గర్భధారణను అదే విధంగా, శైలిలో ప్రకటించారు. అమీ, జార్జ్ పానాయియోతో నిశ్చితార్థం జరిగింది, ఇప్పుడు శిశువుకు ఎదురుచూస్తున్నాడు. ఆమె బిడ్డ బంప్ యొక్క సిల్హౌట్తో వార్తలను ప్రకటించింది మరియు ‘మదర్స్ డే కంటే కన్నా మంచిది ఏమి ప్రకటించిందో’ పేర్కొంది.

‘2.0’ లో చివరిగా చూసిన అమీ, ఆమె భర్తతో ఒక పత్రిక కవర్లో కూడా కనిపించింది. ఆమె నేడు ఒక ఫోటోను పంచుకుంది. అనుష్క మరియు విరాట్ ఇద్దరికీ ఒక పత్రికతో చర్చలు జరుపుతున్నారు, అంతేకాక విషయాలు పూర్తయ్యాయి, ఆ జంట గొప్ప శుభవార్త ప్రకటించారు.

విరాట్ కోహ్లీ, అనుష్కా శర్మ డిసెంబరులో ముడిపడివుండటంతో ఇది రెండు సంవత్సరాలు. వారు చివరకు కొత్త జీవితాన్ని పెంచుకోవడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు. అనుష్క ఇప్పటికే విరాట్తో తన శిశువు వారి జీవితంలోకి ప్రవేశించిన తర్వాత కూడా ఆమె పనిలో కొనసాగుతుందని చెప్పాడు. జంట రాబోయే నెలల్లో babyshower హోస్ట్ చేస్తుంది.

(నిరాకరణ: ఇది ఒక ఏప్రిల్ ఫూల్స్ కథ మరియు వ్యాసంలో ప్రచురించిన సమాచారం యొక్క ప్రతి బిట్ అబద్ధం, హ్యాపీ ఏప్రిల్ ఫూల్స్ డే)

Comments are closed.