డేంజరస్ డ్రైవింగ్ Burnout 4 తీసుకున్న రహదారి సూచిస్తుంది – Eurogamer.net

ఎయిర్పాడ్స్ 2 మరమ్మతు చేయటానికి ఇంపాజిబుల్, iFixit Teardown తర్వాత చెప్పింది – NDTV
April 1, 2019
బ్రిటిష్ IS యోధులు ఓటమి తరువాత మాట్లాడతారు
April 1, 2019

డేంజరస్ డ్రైవింగ్ Burnout 4 తీసుకున్న రహదారి సూచిస్తుంది – Eurogamer.net

డేంజరస్ డ్రైవింగ్ Burnout, కానీ ఏ రకమైన Burnout ఉంది? ఈ ప్రశ్నకు సమాధానం తేలికగా ఉండకూడదు, ఎందుకంటే Tetris వంటి, Burnout ఎల్లప్పుడూ, రహస్యంగా, తిరిగి పని చేసే ఆ గేమ్స్ ఒకటి. Burnout 3 పరిచయం ఉపసంహరణలు ఉదాహరణకు, మీరు క్రాష్ ఒకసారి ప్రత్యర్థి సమ్మె సామర్థ్యం, ​​సరదాగా మరియు లాభం కోసం మందపాటి, ఏర్పరిచడం గాలి ద్వారా మీ సొంత శిధిలాల స్టీరింగ్. Burnout 4 ఆ ఆలోచన పట్టింది మరియు ట్రాఫిక్-తనిఖీ లోకి మారిన, అంటే మీరు హిట్ ఏ కార్లు మీరు అకస్మాత్తుగా రోడ్ డౌన్ బౌన్స్, వారి మార్గంలో ఏదైనా మరియు ప్రతిదీ తీసుకొని ప్రారంభమవుతుంది వంటి అదే ప్రయాణం. ఆపై పారడైజ్ మొత్తం విషయం బహిరంగ ప్రపంచ పట్టింది.

సో ఒక క్షణం శస్త్రచికిత్స తెలపండి. భయానక డ్రైవింగ్ తర్వాత డ్యాంజరస్ డ్రైవింగ్ ఆవిష్కరించబడింది – వాటికి తగ్గింపు మరియు వారి సహాయకుడు స్లో-మో అన్నింటికీ ఉన్నాయి. మరియు అది Burnout 4 ముందు – ట్రాఫిక్ తనిఖీ చేర్చబడలేదు. ఇది, నేను భావిస్తున్నాను, రహదారి 4 తీసుకోలేదు రహదారి, ఇది దాని స్వంత పెద్ద ఆలోచన ఉంది, ఇంకా అది ట్రాఫిక్ తనిఖీ నుండి ఇప్పటికీ భిన్నంగా ఉంటుంది, ఇది ఇప్పటికీ ఈ భావన కలిగి, ఆ అద్భుతమైన ఉపసంహరణలు యొక్క గుప్త సంభావ్య నుండి ఉద్భవించిన ఈ భావం.

కేవలం ఏడు, నేను సేకరించిన – అన్ని క్రైటీరియన్ వద్ద Burnout తిరిగి పని చేసిన సిబ్బంది ఒక కోర్ చుట్టూ నిర్మించబడింది – కొన్ని వారాల క్రితం నేను మూడు ఫీల్డ్స్ ఎంటర్టైన్మెంట్, ఒక చిన్న జట్టు సుందరమైన bucolic కార్యాలయం వద్ద డేంజరస్ డ్రైవింగ్ ఆడటానికి వెళ్ళింది. గత కొన్ని సంవత్సరాల్లో మూడు ఫీల్డ్స్ కొన్ని ఆటలని సాధించింది, మరియు వారు అన్నింటిని నిర్మించాడని గుర్తించదగ్గ భావన ఉంది. కొంతమంది పునఃసమీక్షించడానికి, మేము బర్నౌట్ సెన్సిబిలిటీని డేంజరస్ గోల్ఫ్లో ఇండోర్ గందరగోళం అనుకరణ యంత్రం వలె పునఃనిర్మించాము మరియు మేము బన్అవుట్ యొక్క క్రాష్ మోడ్ డేంజెర్ జోన్లో తిరిగి చేశాము. డేంజరస్ డ్రైవింగ్, అయితే, తీవ్రంగా డ్రైవింగ్ ద్వారా బాగా ప్రసిద్ధి చెందింది, కానీ చెడుగా బాగా డ్రైవింగ్ చేసిన ట్విస్టింగ్, బకింగ్, అందమైన Canyon ట్రాక్స్, Burnout న, కూడా Burnout కూడా ఉంది – మరియు మీరు కొన్ని ఆశ్చర్యంగా దూకుడు AI.

pursuit2

నేను ఆటలో మొదటి కోర్సు యొక్క నా రెండవ ల్యాప్లో డేంజరస్ డ్రైవింగ్ యొక్క పెద్ద ఆలోచనను కనుగొనండి. నేను నిర్జన ద్వారా రేసింగ్ చేస్తున్నాను, ప్రారంభంలో నేను కొందరు ప్రత్యర్థులను, ఒక వంపులో ఒకదానిని నేరుగా తీసుకువెళుతున్నాను. ప్రతిదీ, నేను చెబుతాను, సరే అన్నారు. నేను ఎప్పటిలాగే చేస్తాను, నేను చాలా మందిని పెంచుతున్నాను, కానీ నేను ప్రత్యేకమైన Burnout పట్టుదలతో ప్రేమలో ఉన్నాను, మీ కారు ఒక శక్తివంతమైన వాక్యూమ్ క్లీనర్ వంటి రహదారికి అనుగుణంగా ఉంటుంది. ఏమైనా, ఒక ల్యాప్ డౌన్ మరియు నేను మంచి ఫీలింగ్ చేస్తున్నాను. ఆపై నేను క్రాష్. ప్రత్యర్థి లేదా దృశ్యం యొక్క భాగం కాదు – నాతో ఎల్లప్పుడూ ప్రమాదం – కానీ ఒక ప్రత్యర్థి యొక్క అవశేషాలు లోకి, ఒక ప్రత్యర్థి అవశేషాలు నా మొదటి ల్యాప్లో ఉపేక్ష లోకి విరగొట్టాడు. ఇప్పుడే చుట్టుపక్కలవుతుంది. అది పెద్ద ఆలోచన.

మరియు అది నిజంగా ఒక అందమైన ఆలోచన. ఇది మీ స్వంత చర్యల నుండి విధానపరమైన శైలిని ఆశ్చర్యపరుస్తుంది. ఇది ఆటలో మీ ప్రవర్తన నాటకీయంగా రేసింగ్ లైన్ మార్చే అర్థం. మీరు బూస్ట్ పెంచుకోవడానికి మార్గం నుండి ప్రజలను పడగొట్టడం ద్వారా ప్రతి గేమ్ను ప్రారంభించడానికి ఇష్టపడతారా. ఇది ఖచ్చితంగా Burnout 3 లేదా 4 లో చేయవలసినది సరైనది. డేంజరస్ డ్రైవింగ్లో, అస్పష్టంగా చేయడానికి సరైనది. మీరు బూస్ట్, ఖచ్చితంగా, కానీ మీరు కూడా నివారించేందుకు చూడాలని అయోమయ తో ట్రాక్ ఈ భాగం కూడా ఈతలో. నేను మూలల్లో ప్రత్యర్థులను చేజిక్కించుకోవాలని ప్రేమిస్తున్నాను, అంతేకాక ఈ సమయంలో చేయవలసిన భయంకరమైన విషయం ఏమిటంటే, మూలల ఇప్పటికే విలన్లాంటిది. మరియు ఇంకా! మరియు ఇంకా! అలా ఉత్సుకతతో, అలా థ్రిల్లింగ్. ఇది చేయకూడదని చాలా కష్టం.

ఈ తెలివైన ఆలోచన, ప్రచారం అంతటా విస్తరించిన అద్భుతమైన రీతుల్లో ఒక సమూహంలో తాజా జీవితాన్ని తెస్తుంది, ప్రామాణిక జాతుల నుండి ఒక్కటి, ఫాస్ట్ లాప్లు మరియు ఎలిమినేటర్లు, రహదారి ఉద్రేకాలు మరియు సర్వైవల్ అని పిలువబడే ఏదో, ఇది కేవలం మీరు మరియు ఒక గడియారం గడియారం మరియు చెక్ పాయింట్ల బంచ్ మరియు సాధ్యమైనంత ఎక్కువ కాలం పాటు మొత్తం విషయం పూర్తి చేయాలని కోరిక. ప్రతి మోడ్లో ఒక తెలివైన ట్విస్ట్ లేదా ఇద్దరు ఉన్నారు, కానీ వెంటనే నాకు అన్ని క్లాస్సిక్స్లను తయారు చేసే విషయం ఏమిటంటే మీ చర్యలు ఎంత ఎక్కువ. ఆ శిధిలాలను! వారు దాదాపు ఎల్లప్పుడూ నా నడిపిస్తారు. బాగా, wrecks మరియు ప్రత్యర్థి AI, నిజంగా చుట్టూ screwing కాదు ఇది. మరియు ట్రాక్స్ తాము ఆ ట్విస్ట్ మరియు మలుపు మరియు క్రైటీరియన్ యొక్క తరువాతి గేమ్స్ కొన్ని మూలల మార్గంలో చాలా లేదు అని ఎవరితోనూ వారి ప్రతీకారం పొందండి.

pursuit4

ఇది ఒక అందమైన గేమ్, చాలా, ప్రకాశవంతమైన రంగులు మరియు పదునైన అంచులు మరియు Burnout స్పార్క్స్ పుష్కలంగా ఉంది. ఖచ్చితంగా, ఇది కన్సోల్లలో 30fps వద్ద నడుస్తుంది – ప్రో మరియు వన్ X మరియు 60 పై PC లో – నేను భావిస్తున్నాను – మల్టీప్లేయర్ పోస్ట్-విడుదలను వస్తోంది, కానీ ఈ ఏడు బృందం చేసిన ఒక ఆశ్చర్యకరంగా భారీ గేమ్, దాని యుద్ధాలను ఎంచుకుంది.

మరియు ఆ సెట్ అప్ ఏమైనప్పటికీ దాని దీవెనలు వస్తుంది. Burnout ఎల్లప్పుడూ ఆట దృష్టి రకం ఉంది, కానీ డేంజరస్ డ్రైవింగ్ ముఖ్యంగా పదునైన అనిపిస్తుంది. మీరు లోపలికి మరియు సెకండ్ల తరువాత మీరు మీ సొంత చర్యల దయ్యాలు ఇప్పుడు నిరీక్షించు ఇక్కడ హోరిజోన్ వైపు తుడిచిపెట్టుకుపోయింది చేస్తున్నారు.

Comments are closed.