ఎయిర్పాడ్స్ 2 మరమ్మతు చేయటానికి ఇంపాజిబుల్, iFixit Teardown తర్వాత చెప్పింది – NDTV

MIT మరియు NASA ఇంజనీర్లు ఒక కొత్త రకమైన విమాన వింగ్ను ప్రదర్శిస్తారు – Phys.org
April 1, 2019
డేంజరస్ డ్రైవింగ్ Burnout 4 తీసుకున్న రహదారి సూచిస్తుంది – Eurogamer.net
April 1, 2019

ఎయిర్పాడ్స్ 2 మరమ్మతు చేయటానికి ఇంపాజిబుల్, iFixit Teardown తర్వాత చెప్పింది – NDTV

ఎయిర్పాడ్స్ 2 గత నెల ఆవిష్కరించారు, మరియు ఇప్పుడు iFixit అంతర్గత బహిర్గతం దాని టీడ్రౌన్ ప్రచురించింది. IFixit టీర్డౌన్ ఎయిర్పాడ్స్ 2 రూపకల్పనలో మెరుగుదల లేదని వెల్లడిస్తుంది, ఈ కేసులో కొత్త వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ కాయిల్ సాన్స్. చివరి తరం ఎయిర్పోర్ట్లు రిపేర్ చేయడానికి దాదాపు అసాధ్యమని గుర్తించబడ్డాయి మరియు ఐ పిక్సిట్ కూడా కొత్త ఎయిర్పోడ్స్ 2 కూడా “సర్వీస్ చేయబడటానికి రూపొందించబడలేదు.” పరికరాన్ని నాశనం చేయకుండా ఏ హార్డువేర్ ​​భాగాలను ప్రాప్తి చేయలేదని, ఎయిర్పాడ్స్ 2 మరమ్మతు చేయడానికి దాదాపు అసాధ్యమని తేలింది.

iFixit కొత్త ఎయిర్పాడ్స్ను 10 నుండి 0 నుండి మరమత్తు యొక్క మరమ్మత్తు స్కోరును ఇస్తుంది . టీర్డౌన్ ప్రక్రియలో, బయటి షెల్ దెబ్బతీసే లేకుండా ఇయర్బడ్స్లో ఏ హార్డ్వేర్ భాగం ప్రాప్తి చేయలేదని కంపెనీ కనుగొంది. ఇది ఎయిర్పాడ్స్ 2 చేయలేని విధంగా చేస్తుంది. అంతేకాక, ‘మూసివేయబడిన-బ్యాటరీలు ఎయిర్పాడ్స్’ జీవితకాలాన్ని పరిమితం చేస్తాయి, వాటిని వాటిని వినియోగించే / పునర్వినియోగపరచదగిన వస్తువుగా తయారు చేస్తామని iFixit చెప్పింది.

ఎయిర్పోర్డ్స్ 2 దాని ముందున్న బ్యాటరీని కలిగి ఉంది – మోడల్ A1596 3.81V మరియు 398mAh వద్ద నడుస్తుంది, 1.52 WH కోసం. ఇది 1.03 వ బ్యాటరీని కలిగి ఉన్న గాలక్సీ బడ్స్తో పోలిస్తే, మరియు ఆపిల్ వాచ్ సిరీస్ 4 ను కలిగి ఉన్న 1.113 వ వ-పాలిమర్ బ్యాటరీని కలిగి ఉంటుంది.

Teardown నుండి అతిపెద్ద తాత్కాలికంగా అది దూరంగా తీసుకున్న ఒకసారి, ఏ కలిసి అది తిరిగి పెట్టటం ఉంది, శామ్సంగ్ గెలాక్సీ బడ్స్ విషయంలో కాదు ఏదో. సంస్థ శామ్సంగ్ గెలాక్సీ బడ్స్ ఇచ్చింది ఒక reparability స్కోరు 6 నుండి 10. నిజానికి, iFixit గాలక్సీ బడ్స్ కాల్స్ “చాలా మరమ్మత్తు వైర్లెస్ earbuds వారు చూసిన.”

AirPods 2 పెద్ద ముఖ్యాంశాలు దాని చేతులు లేని ‘హే సిరి’ మద్దతు, వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ కేసు, మరియు పనితీరు మరియు కనెక్టివిటీ వాగ్దానం మెరుగుదలలు అందిస్తుంది కొత్త H1 ఆడియో చిప్, ఉన్నాయి. ఐచ్ఛిక వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ కేస్తో కొత్త ఎయిర్పోడ్స్ $ 199 ధరకే ఉంటాయి, వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ కేసును $ 79 కోసం ఒక స్వతంత్ర ఉత్పత్తిగా కొనుగోలు చేయవచ్చు.

కొత్త ఎయిర్పోడ్స్ ‘ఈ వసంత తరువాత’ భారతదేశంలో విక్రయించటానికి కూడా సిద్ధంగా ఉన్నాయి. భారతదేశంలో ధర రూ. 14,900 రెండవ తరం ఎయిర్పోడ్స్ ప్రామాణిక ఛార్జింగ్ కేసుతో, వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ కేసుతో ఉత్పత్తి రూ. 18.900. వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ కేసు రూపాయల కోసం ఒక స్వతంత్ర ఉత్పత్తిగా అందుబాటులో ఉంటుంది. 7,500.

Comments are closed.