సూపర్ కప్ 2019: స్టీవ్ కొప్పెల్- I- లీగ్లో మూడో స్థానంలో నిలిచింది – Goal.com

నివేదికలు: పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ సూపర్ స్టార్ – ఫాక్స్ స్పోర్ట్స్ ఆసియా కోసం £ 60 మిలియన్ల బిడ్ సిద్ధం
March 31, 2019
ఆస్ట్రేలియా వార్స్ హారిస్, ప్యాటిన్సన్, సిడ్డి స్టార్ గా విక్టోరియా గెలుపు షెఫీల్డ్ షీల్డ్ 31 మార్చ్ 19 – ఇంటర్నేషనల్ క్రికెట్ కౌన్సిల్
March 31, 2019

సూపర్ కప్ 2019: స్టీవ్ కొప్పెల్- I- లీగ్లో మూడో స్థానంలో నిలిచింది – Goal.com

బ్రిటీష్ వ్యూహకర్త రియల్ కాశ్మీర్ని తేలికగా తీసుకొనిపోవడమే కాదు …

సూపర్ కప్లో వారి రౌండ్ 16 మ్యాచ్ సందర్భంగా రియల్ కాశ్మీర్ మరియు డేవిడ్ రాబర్ట్సన్లపై ATK యొక్క ప్రధాన శిక్షకుడు స్టీవ్ కొప్పెల్, ప్రశంసలను కైవసం చేసుకున్నాడు . రాబర్ట్సన్ ఒక అద్భుతమైన ఉద్యోగం చేశాడని, ఐ-లీగ్లో మూడో స్థానంలో నిలిచాడు.

“టీవీలో వారి ఆటలలో కొన్నింటిని నేను చూశాను మరియు వారు గౌరవం మరియు గౌరవం గల బృందంగా ఉన్నారు, వారు టెంపోలో చాలా ఎక్కువగా ఉన్న ఒక ప్రత్యేకమైన శైలిలో ఆడుతున్నారు, వారు గోల్స్ చాలా స్కోర్ చేస్తారు మరియు ఆశాజనక ఒక మంచి మ్యాచ్ ఉంటుంది వారు ఏమి చేస్తున్నారో వారిపై కాదుగానీ, వారు చేసిన వాటిపై కాదు, ఐ-లీగ్లో మూడో స్థానాన్ని సాధించడం గొప్ప విజయంగా చెప్పవచ్చు, వారు ఆకర్షణీయమైన మరియు దాడి చేసే ఫుట్బాల్ను ఆడుతున్నారు మరియు అతను (రాబర్ట్సన్) మంచి ఉద్యోగాన్ని చేశాడని మాకు తెలుసు ” మాజీ జంషెడ్పూర్ ఎఫ్సి కోచ్.

ముంబై నగరానికి వ్యతిరేకంగా మ్యాచ్ వారి ఇండియన్ సూపర్ లీగ్ (ISL) సీజన్లో మలుపు తిరుగుతుందని కోప్పెల్ అనుకుంటాడు మరియు ఆ ఆట గెలిచినట్లయితే, ATK కి విభిన్నంగా విషయాలు విభిన్నంగా ఉంటాయి.

ఎడిటర్స్ ఎంపికల

“ముంబై చేతిలో ఓటమిస్తే, మేము ప్లేఆఫ్స్లో ఉండేవాళ్ళంతే వాస్తవంగా, మీరు గాయం మరియు నిషేధాన్ని కలిగి ఉన్నాము మరియు మా ఉత్తమ టీంను చేయలేకపోయాము. మరోసారి మరియు మేము ప్లేఆఫ్స్ కోసం అర్హత ఉంటే అప్పుడు మేము సీజన్లో చేసిన ఒక బిట్ వేరే విధంగా చూశారు ఉండేది.

“Uche (Kalu Uche) గాయపడ్డారు మరియు మేము అల్ఫారో (Emiliano అల్ఫారో) లో తీసుకువచ్చారు కానీ దురదృష్టవశాత్తు అతను కూడా గాయపడ్డారు వచ్చింది మేము మందుగుండు సామగ్రి కొంచెం కోల్పోలేదు మేము సమర్థవంతంగా మంచి మరియు సృజనాత్మక క్రీడాకారులు కూడా వారి పని చేసింది. బోర్డు పెద్దదిగా ఉంది మరియు మేము ఆ సీజన్ ప్రారంభమైనప్పటి నుండి అతనిని కలిగి ఉండాలని కోరుకున్నాను, “అని బ్రిటీష్ కోచ్కు కారణం.

రియల్ కాశ్మీర్కు వ్యతిరేకంగా కర్రల కింద ఉన్న అరిండం భట్టాచార్య మాట్లాడుతూ, ప్రభాస్కూన్ గిల్, ధీరజ్ సింగ్ మంచి గోల్కీపర్గా ఉన్నప్పటికీ, గిల్ను సింగ్కు ఇష్టపడతాడు.

“గిల్ అద్భుతమైన ఉద్యోగం చేసాడు, అతని ఆటలలో కొన్నింటిని నేను చూశాను మరియు నేను వ్యక్తిగతంగా అతనిని చాలా ఇష్టపడుతున్నాను.” Dheeraj కూడా సమానంగా బాగుంది కానీ నేను గిల్ ను ముందుకు తీసుకువెళతాను, “కీపర్ను బదులిచ్చాడు.

డేవిడ్ రాబర్ట్సన్

ఇంతలో, డేవిడ్ రాబర్ట్సన్ ATK వంటి నాణ్యత వైపు ఒక కఠినమైన ఆట ఎదురుచూచే ఉంది.

“ఐ-లీగ్ మరియు ISL మధ్య స్థాయిలో పెద్ద వ్యత్యాసం ఉంది, ఇది ఒక దశలో ఉంది ISL క్లబ్లు చాలా బడ్జెట్ను కలిగి ఉన్నాయి.ఇది ఒక కఠినమైన ఆట అని మీకు తెలుసు.ప్రతి ఆట వలె ఈ సీజన్లో అండర్డాగ్స్ కానీ మేము బయటకు వెళ్లి మ్యాచ్ ఆనందించండి, “స్కాటిష్ కోచ్ పేర్కొంది.

“నాకౌట్ మ్యాచ్లు చాలా భిన్నంగా ఉంటాయి మరియు వారు చాలా కష్టమే. ATK చాలా మంది ఆటగాళ్లను ఎదుర్కొంటున్నప్పటికీ, మేము ఆ సీజన్లోనే చేసిన విధంగానే మ్యాచ్లోకి వెళ్తాము.మేము రెండుసార్లు చెన్నయ్ సిటీ FC మరియు రెండుసార్లు చర్చిల్ బ్రదర్స్ను ఓడించాము. కాబట్టి మా రోజున మేము ఎవరినీ ఓడించగలము, మా ఆటగాళ్ళకు సీజన్ ప్రారంభము నుండి మేము ఎంతవరకు వచ్చాము అనేదాని కోసం గొప్ప పరీక్ష ఉంటుంది. “మూడు మూడు వారాలపాటు ఆడలేదు.

రాబర్ట్సన్ తన ఆటగాళ్ళు తమ ఆటగాళ్లను తమ పెద్ద ఆటగాళ్ళలో కొన్ని పెద్ద క్లబ్లు తమ కళ్ళతో చూస్తారని విశ్వసిస్తారు. వారు ఇంటి నుండి దూరంగా ఒక ఆశించదగిన రికార్డు కలిగి మరియు కోచ్ అది నిర్వహించడానికి కోరుకుంటున్నారు.

“మా బృందం ఎలా అనుగుణంగా ఉందో తెలుసు, మేము చల్లని పరిస్థితులలోనూ మరియు మరిగే పరిస్థితులనూ ఆడారు.ఈ సీజన్లో మేము ఇంటికి దూరంగా ఆటను హోమ్ ఆట ఆడవలసి వచ్చింది. అడ్డంకులు.

తరువాతి ఆట ఎల్లప్పుడూ ముఖ్యమైన ఆట. మేము ATK కు వ్యతిరేకంగా ఆడుతున్నాము మరియు మేము సూపర్ కప్లో ఆడటానికి కాశ్మీర్ నుండి మొదటి జట్టు. మేము ఇద్దరు సంవత్సరాలుగా ఆడటం మొదలుపెట్టాము మరియు ఆ క్లబ్ యొక్క ఆరంభం నుండి మేము ఇంటి నుండి దూరంగా ఆట కోల్పోలేదు మరియు ఈ రికార్డ్ను అలాగే ఉంచాలని మేము కోరుకుంటున్నాము. ”

కాశ్మీర్ జట్టు జట్టులోని ఒక అంతర్గత భాగం కావచ్చని 50 ఏళ్ళ వయసులో ఉన్న కోచ్, జట్టులోని బృంద ఆత్మవిశ్వాసం వారి విజయానికి రహస్యంగా ఉంది.

“కాశ్మీర్ జట్టు జట్టులో ఒక అంతర్భాగమైనది, గత సీజన్లో ఆరు కాశ్మీర్లను ప్రారంభించారు, ఇప్పుడు వారిద్దరూ పెద్ద క్లబ్బుల దృష్టిని ఆకర్షించారని మాకు తెలుసు. భారతీయ ఫుట్బాల్ మ్యాప్లో ఆరు ఆటలని మేము ఇంటి నుండి దూరంగా చూశాము మరియు వాటిలో ఏదీ కోల్పోలేదు, మేము చెన్నై మరియు మోహన్ బాగన్ను ఓడించాము మరియు మా కాలపు గొప్పతనాన్ని నేను భావిస్తాను “అని రాబర్ట్సన్ ముగించారు.

Comments are closed.