జరిమానా అంచుల ఆట – Cricbuzz

లూకాస్ వజ్క్వేజ్: “నేను రియల్ మాడ్రిడ్లో ఉన్నంత కాలం నేను ఉండాలనుకుంటున్నాను” – మేనేజింగ్ మాడ్రిడ్
March 29, 2019
స్పోర్ట్ ఇంగ్లీష్ – మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ బార్సిలోనా క్లాష్ కొరకు ఎనిమిది రోజులు సిద్ధం అవుతుంది
March 29, 2019

జరిమానా అంచుల ఆట – Cricbuzz

“ఎత్తు =” 60 “src =” http://www.cricbuzz.com/i/news/fth/90×90/images/authorImages/178.jpg “వెడల్పు =” 60 “>

< కోహ్లీ: మేము ఐపిఎల్ స్థాయిలో ఆడడం, క్లబ్ క్రికెట్ ఆడటం లేదు. అంపైర్లు ఉండాలి. వారి కళ్ళు "ఎత్తు =" 654 "itemprop =" contentUrl "src =" http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/980x654/i1/c167084/kohli-we-are-playing-at- కోహ్లి: మేము ఐపిఎల్ స్థాయిలో ఆడడం, క్లబ్ క్రికెట్ ఆడటం లేదు, అంపైర్లు వారి కళ్లు తెరిచి ఉండాలి "width =" 980 ">

కోహ్లి: మేము IPL స్థాయిలో ఆడడం మరియు క్లబ్ క్రికెట్ ఆడటం లేదు. అంపైర్లు వారి కళ్లు తెరిచి ఉండాలి (BCCI

లాయిత్ మలింగా 20 ఓవర్ల షిమెం డబ్యుకి చివరి డెలివరీ చేశాడు. ముంబై ఇండియన్స్ తో స్కోర్లను కట్టడి మరియు సూపర్ ఓవర్ని బలవంతం చేసేందుకు ఆఖరి డెలివరీ. డ్యూబ్ దీర్ఘకాలం నొక్కడానికి మాత్రమే ఆట నిర్వహిస్తుంది మరియు ఆట ముగిసింది. ముంబయి ఇండియన్స్ ఆరు పరుగుల తేడాతో గెలిచింది. వికెట్లు తీసిన ఎబ్ డి విల్లియర్స్ 70 పరుగులతో నాటౌట్గా నిలిచారు. 41 బంతులలో నాలుగు ఫోర్లు, ఆరు అద్భుతమైన సిక్స్లు ఆడిపోయాయి.

కానీ ఆ ఆట ముగిసేది కాకూడదు మరియు తుది బట్వాడా అవ్వకూడదు ఎందుకంటే బంతిని హిట్ చేసిన తర్వాత టెలివిజన్ రీప్లేలు ఒక సింగిల్ కోసం మలింగ మంచి అంగుళాల చేత పరాజయం పాలయ్యిందని మరియు నో బాల్కి బౌలింగ్ చేయని అత్యాచార నేరం చేసినట్లు చూపించాడు! వికెట్ కాప్టెన్, విరాట్ కోహ్లి, తన ఆటగాడిని పోస్ట్-మ్యాచ్ విలేకరుల సమావేశంలో పెట్టాడు మరియు అలా చేయటానికి అతను ప్రతి హక్కును కలిగి ఉన్నాడు.

క్రికెట్ తన వద్ద ఉన్న అన్ని టెక్నాలజీతో ఆట ఏ బంతిని పంపించాలో నిర్ణయిస్తుంది, టెలివిజన్ ప్రపంచంలోని ప్రేక్షకులను బంతిని చట్టవిరుద్ధంగా ప్రదర్శించినప్పుడు ఎందుకు?

ఫీల్డింగ్ వైపు గుర్తించినప్పుడు బంతిని పంపిన తర్వాత ఆన్-ఫీల్డ్ అంపైర్లు “నో-బాల్” అని ఎందుకు పిలుస్తారు? ఫీల్డింగ్ సర్కిల్ లోపల ఆటగాళ్ళు మరియు తప్పనిసరి నాలుగు కాదు?

మూడవ అంపైర్ మలింగ అధిగమించి, బంతిని “నో బాల్” అని భావించబడిందని ఆన్-ఫీల్డ్ అంపైర్కు ఎందుకు సలహా ఇవ్వలేదు? తదుపరి బంతిని ఉచిత హిట్? అంతేకాకుండా, ఎబి డి విల్లియర్స్ (అంపైర్ యొక్క కాల్ చూసిన తరువాత ఒంటరిగా RCB ఆవిష్కరించబడింది) ఫైనల్ (ఏడవ) డెలివరీ ఎదుర్కొంటుంది. అతను ఇప్పటికే ఆరు సిక్స్లను పడగొట్టాడు. చిన్నాస్వామి స్టేడియం వద్ద ఉన్న మరొక స్థానానికి చేరుకుని, తద్వారా స్కోర్లను సమం చేయడంలో అతనికున్న అసమానత ఏమిటి? నా ప్రసార కెరీర్లో, గ్రాండ్ స్లామ్ టెన్నిస్ మ్యాచ్లకు నేను చైర్ అంపైర్కు లైన్ న్యాయనిర్ణేతలపై అధికారం ఉండి, బంతిని కాల్ చేస్తాను. బయట పడుతున్నట్లుగా, లేదా అన్నది ఏమైనా ఉంటే, అతను బయటపడినట్లయితే, లేదా కాదు. మరియు గ్రాండ్ స్లామ్ టెన్నిస్ దాని లైన్ కాల్స్ లో హాక్ఐ ఉపయోగిస్తుంది. టెన్నిస్లో చైర్ అంపైర్ లైన్ న్యాయమూర్తులను అధిగమించగలిగితే, టెన్నిస్ పుస్తకంలో క్రికెట్ను ఎందుకు తీసుకోకూడదు మరియు మూడవ అంపైర్ను “నో-బాల్” సందర్భంలో ఆన్-ఫీల్డ్ అంపైర్ను అధిగమించలేదా?

ప్రపంచంలో అత్యంత భయంకరమైన ట్వంటీ 20 క్రికెట్ టోర్నమెంట్ IPL. పందెం ఎక్కువగా ఉన్నాయి. అంచులు ఉత్తమంగా ఉంటాయి. ఒక బౌలర్ లెగ్-సైడ్ లో రెండు అంగుళాలు చేస్తాడు మరియు అతను విస్తారంగా బౌలింగ్ చేయటానికి శిక్షింపబడ్డాడు. ప్రపంచంలోని ఫాస్ట్ బౌలింగ్ యొక్క అత్యుత్తమ ప్రదర్శనలలో ఒకటైన మ్యాచ్ యొక్క ఆఖరి బంతిలో ఒక “నో-బాల్” బౌలింగ్ చేయబడుతుంది, మొత్తం స్టేడియం దీనిని చూస్తుంది, ప్రపంచ టెలివిజన్ ప్రేక్షకులు దీనిని చూస్తారు, అంపైర్లు దీనిని చూస్తారు (లోపల పెద్ద స్క్రీన్ భూమి) మరియు ఇంకా ఎటువంటి చర్య తీసుకోలేదు! మలింగ తన చివరి డెలివరీ (“నో-బాల్”) తో వికెట్ తీసుకున్నట్లయితే అప్పుడు అంపైర్లు చూసేందుకు మూడో అంపైర్ పైకి వెళ్ళేవాడు. తొలగింపుపై నిర్ణయం తీసుకునే ముందు అతని ముందు అడుగు వద్ద. ప్రతి ఒక్కరూ మలింగ అధిగమించి చూశారు. కాబట్టి, ఒక వికెట్ తీసుకోబడినప్పుడు మెట్లయ్యాక వెళ్ళి ఉంటే, ఏ సందర్భంలో మనం అంతకు మించి వెళ్ళలేము? డెలివరీ చట్టబద్ధతపై తనిఖీ చేయకపోవడానికి కారణం ఏమిటి?

జాన్ మెక్ఎన్రో చెప్పినట్లుగా: “మీరు గంభీరంగా ఉండలేరు!” కానీ అది మరియు అది. చట్టబద్ధత యొక్క అంచులు చాలా తక్కువగా ఉన్నప్పుడు అటువంటి జరిమానా కాల్స్పై, మ్యాచ్లు కోల్పోతాయి మరియు పాయింట్లు కోల్పోవటం నాటకాన్ని నిలిపివేయడానికి అర్హత పొందనిది.

టెక్నాలజీ మైదానంలో ఉంది. ఏ క్రికెటర్ అయినా అతను లేదా ఆమె చేస్తున్నది ఏదైతే భూమిపై దాచడం లేదు. టెలివిజన్ కెమెరాలు మాకు ముందు క్రికెట్ ఆట ప్రతి స్వల్పభేదాన్ని చూపించడానికి ఉన్నాయి. అంపైర్లు వాటిని చూపించకుండా సహాయం చేయడానికి వారు ఉన్నారు. బెంగళూరులోని చిన్నస్ వామీ స్టేడియంలోని నౌకాదళంలో శబ్దం వినడంతో మరియు అంపైర్లపై ఒత్తిడి పెరిగిపోతుండటంతో, మేము ఉపయోగం ప్రోత్సహించకూడదు.

సాంకేతిక పరిజ్ఞానం యొక్క అంశాలకు దాని ప్రయోజనం కోసం బదులుగా వాటిని తిరస్కరించడం? cricbuzz

Comments are closed.