కియా SP2i ట్రయల్ ప్రొడక్షన్ కమెన్స్ – కార్డికో

క్రిస్ జోర్డాన్ సస్సెక్స్ – క్రికబ్జ్తో ఒప్పందం పొడిగింపు
March 28, 2019
పోస్ట్ ఆఫీస్ సేవింగ్ స్కీమ్లు: సీనియర్ సిటిజెన్ సేవింగ్స్ స్కీమ్ PPP – NDTV న్యూస్ తో ఎలా సరిపోతుందో
March 28, 2019

కియా SP2i ట్రయల్ ప్రొడక్షన్ కమెన్స్ – కార్డికో

SP2i అనే పేరుతో ఉన్న కియా మోటార్స్ యొక్క కాంపాక్ట్ SUV, ఈ సంవత్సరం రెండవ భాగంలో ప్రారంభించబడింది, బహుశా సెప్టెంబర్ 2019 లో

  • కియా SP2i రెండు పెట్రోల్ మరియు డీజిల్ ఇంజిన్లతో ప్రారంభించబడుతుంది.
  • SP2i 2018 ఆటో ఎక్స్పో వద్ద SP కాన్సెప్ట్గా ప్రివ్యూ చేయబడింది.
  • ఉత్పత్తి వెర్షన్ కియా ట్రయిల్స్టర్ లేదా కియా టుస్కర్ గా పేరు పెట్టే అవకాశం ఉంది.
  • సిరీస్ ఉత్పత్తి కొన్ని నెలల నుంచి ప్రారంభం కానుంది.
  • SP2i 10 లక్షల రూపాయల మధ్య మరియు 16 లక్షల రూపాయల (ఎక్స్-షోరూమ్) ధరను అంచనా వేస్తుంది.
  • హ్యుందాయ్ క్రీటా, రెనాల్ట్ క్యాప్యుర్, నిస్సాస్ కిక్స్, అలాగే 2020 VW T- క్రాస్ మరియు స్కోడా కామిక్ వంటి వాటికి ప్రత్యర్థులను పోటీ చేస్తుంది.

2018 Kia SP Concept

కియా మోటర్స్ భారతదేశం కోసం దాని మొట్టమొదటి మోడల్ యొక్క విచారణ ఉత్పత్తిని ప్రారంభించింది. క్రీ.పూ. 2019 లో క్రెటా- ఎరిలేజింగ్ ఎస్యూవీని SP2i కారుగా విడుదల చేయనున్నట్లు ప్రకటించారు. ఆంధ్రప్రదేశ్లోని అనంతపురంలోని కొత్త ప్లాంట్లో కియా మోటార్స్ ఎస్యూవీని ఉత్పత్తి చేస్తుంది. క్రెటా ప్రత్యర్థిని ఆవిష్కరించిన ఆరు నెలలు రెండో మోడల్ను విడుదల చేయాలని వాగ్దానం చేసింది. మూడో మోడల్ ఆరు నెలల తరువాత, మరియు 2021 నాటికి 5 నమూనాల పోర్ట్ఫోలియోని కలిగి ఉన్న కియా యోచిస్తోంది.

Kia SP Signature concept

దక్షిణ కొరియా కార్ల తయారీ సంస్థ ఇటీవల తన 2019 సియోల్ మోటర్ షోలో SP సిగ్నేచర్ కాన్సెప్ట్ ( పై చిత్రంలో ) గా రాబోయే కాంపాక్ట్ SUV యొక్క సమీప-ఉత్పత్తి వెర్షన్ను ప్రదర్శించింది. మొత్తం ప్రదర్శన 2018 SP కాన్సెప్ట్ దాదాపు ఒకే విధంగా ఉండగా, ఇది అనేక సిరీస్ ఉత్పత్తి భాగాలకు తయారీ లైన్ కృతజ్ఞతలు బయటకు రోలింగ్ చాలా దగ్గరగా ఉంది. ఇక్కడ అన్ని వివరాలను తనిఖీ చేయండి: కియా SP సంతకం: ఉత్పత్తి ఫారంలో జరగబోయే హ్యుందాయ్ క్రీటా రివల్

Kia Motors Inaugurates Its First Showroom In India

కియా ఇటీవలే ఉత్తర ప్రదేశ్లోని నోయిడాలో మొట్టమొదటి షోరూమ్ను ప్రారంభించింది. స్ట్రింగర్ GT మరియు రియో ​​హాచ్బ్యాక్ వంటి ప్రపంచ నమూనాలు ప్రస్తుతం అక్కడ ప్రదర్శించబడుతున్నాయి. భారతదేశంలో SP2i ప్రారంభానికి ముందు రాబోయే నెలల్లో మరిన్ని షోరూమ్లను ఏర్పాటు చేయాలని కార్మికుడిని ఆశించు.

Comments are closed.