ఇంటర్వ్యూ సమయంలో మహిళా రిపోర్టర్ బలవంతంగా 'బాక్టీరియా', ట్విట్టర్ కాల్స్ 'అసాల్ట్' – News18

ఐపిఎల్ 2019: నేను విరాట్ కోహ్లిని, రోహిత్ శర్మను ఎదుర్కొంటున్నానా, నా ఉద్యోగం ప్రణాళికలను అమలు చేయడమేనా? సిద్దార్థ్ కౌల్ – ఇండియా టివి న్యూస్
March 28, 2019
బార్సిలోనా వారు మెస్సీ యొక్క నిమిషాలని నిర్వహించి, వారు ట్రెబెల్ను వెంటాడి – స్పోర్ట్ ఇంగ్లీష్
March 28, 2019

ఇంటర్వ్యూ సమయంలో మహిళా రిపోర్టర్ బలవంతంగా 'బాక్టీరియా', ట్విట్టర్ కాల్స్ 'అసాల్ట్' – News18

'Elated' Boxer Forcefully Kisses Woman Reporter During Interview, Twitter Calls it 'Assault'
కుబ్రాట్ పులేవ్ స్పోర్ట్స్ రిపోర్టర్ జెన్నీ సుషీ వెగాస్ స్పోర్ట్స్ డైలీని ముద్దుపెట్టుకున్నాడు. (మూలం: ట్విట్టర్)

ఒక మ్యాచ్ తరువాత ఒక ఇంటర్వ్యూలో ఒక మహిళ రిపోర్టర్ను బలవంతంగా ముద్దుపెట్టుకున్న తర్వాత ఒక బల్గేరియన్ బాక్సర్ ఆన్లైన్లో తీవ్ర విమర్శలను ఎదుర్కొన్నాడు.

కుబ్రాత్ పులేవ్, 38, వెలస్ స్పోర్ట్స్ డైలీ యొక్క రిపోర్టర్ జెన్నిఫర్ రావోలో వారాంతంలో షాక్లో కాలిఫోర్నియాలో పులేవ్ మరియు బొగ్డాన్ దినువు మధ్య జరిగిన మ్యాచ్ తర్వాత నిష్క్రమించాడు. ఒక అద్భుతమైన విజయం తర్వాత, పులేవ్ రావలోతో ఒక ఇంటర్వ్యూలో పాల్గొన్నాడు. ముఖాముఖి ముగింపులో, పులేవ్ చాలా తొందరగా ఉప్పొంగేవాడు, అతను నోటిపై ఆకస్మిక ముద్దుతో ఆడుతున్నట్లు ఆడుకున్నాడు.

ప్రముఖంగా జెన్నీ సుషీ అని పిలవబడే రావోలో, బాక్సింగ్ ఆటగాడిని ముందటి మ్యాచ్లో శాంతింపజేయడం ఎలా అని అడిగాడు. అతను టైసన్ ఫ్యూరీ, బ్రిటన్ నుండి మాజీ ప్రపంచ హెవీవెయిట్ విజేతతో గెలవటానికి ఒక షాట్ ఉంటే ఆమెను అడిగినప్పుడు.

ఒక గొంతుతో కూడిన “అవును” తో సమాధానమిస్తూ, పులేవ్ వేగంగా నడిచే ముందు పెదవులపై రావలాను ముద్దాడటానికి వెళ్లాడు.

ఈ సంఘటన బాక్సర్ యొక్క హక్కును నమ్మలేకపోయిన పలువురు వ్యక్తులతో నెట్టివేసింది.

నేను ఇంటర్వ్యూ చివరిలో పురుషుడు రిపోర్టర్ జెన్నీ SuShe ముద్దాడుతాడు ఎవరు బల్గేరియన్ బాక్సర్ కుబ్రాట్ Pulev, చట్టం వద్ద am ఎలా భయపడుతున్నారా చెప్పగలదు … https://t.co/nNFzEleF6N

– ఓయిన్బో గె (@ మరీలాబ్లాగో) మార్చి 25, 2019

“బాక్సర్ ముద్దు పెదవులపై మహిళా రిపోర్టర్ ఇన్ ఇంటర్వ్యూ”.

NO. ముఖాముఖి సందర్భంగా బాక్సర్ దుర్భాష మహిళా రిపోర్టర్. కాలం. # రోజువారీవివాదం https://t.co/HpFkhpFKcA

– పౌలా మార్టి లోజనో (@ పల్లార్ట్తిల్జ్) మార్చి 25, 2019

ఒకవేళ మీరు ఇంకా చూడలేదు – బల్గేరియన్ హెవీ వెయిట్ బాక్సర్ Kubrat Pulev ఈ వీడియోను ఇతర రాత్రి బొగ్డన్ దిను విజయం సాధించిన ఒక పురుషుడు విలేఖరి ముద్దు సామాజిక మీడియా న ఖచ్చితంగా వైరల్ పోయిందో pic.twitter.com/4VswieC6av

– mshumanov (@shumansko) మార్చి 25, 2019

ఈ వికారమైన వీడియో బల్గేరియన్ బాక్సర్ కుబ్రాట్ పులేవ్ ఒక ఇంటర్వ్యూయర్ పోస్ట్ మ్యాచ్లో ముద్దు పెట్టుకున్నాడు. https://t.co/McKgKpKxIK

– నికోలాయ్ నికోలవ్ (@ నికోలాయ్_నికోవ్) మార్చి 26, 2019

అతను మీ స్నేహితుడు కానట్లయితే (అతను వాదించాడు) మీరు కోరినట్లయితే, చెడుగా భావించి అతన్ని దావా వేయాలని కోరుకుంటూ, న్యాయం కోసం చూసేందుకు చెడుగా భావించడం లేదు. నేను ఈ వంటి స్నేహితుడు ఎదుర్కోవటానికి BC అది కష్టం, కానీ అతను TV లో ఈ విషయం చేస్తే, కెమెరాలు వెనుక ఊహించే, ఎవరైనా అతనిని ఆపడానికి ఉంది.

– మోనికా రింకాన్రమిరేజ్ (మోనిన్ రింకోన్) మార్చి 26, 2019

ఇది పిటిఫుల్ మరియు అన్ని స్త్రీ ప్రసారకర్తలు, ఇంటర్వ్యూలు, విలేకరులు మరియు పాత్రికేయులకు అవమానకరమైనది

– చక్ విలియమ్స్ (@ WJBESports) మార్చి 25, 2019

ఈ విషయాలను చేసే అభిమానులు కాదు ఇది మర్చిపోవద్దు.
ఆమె “ఇబ్బందికరమైన మరియు విచిత్రమైనది” అని పిలిచారు, అతను వారు స్నేహితులు అని మరియు అతను ఆమెను ముద్దాడటానికి అతను గెలిచిన తరువాత అతను “చాలా ఆనందించాడు” అని చెప్పాడు. # ఫ్లేర్వర్మెంట్ https://t.co/xBhkhR8IeA

– కేతెవానే గోర్జస్తని (@ కేటర్గ్జేస్టని) మార్చి 26, 2019

నాకు బెర్లిన్ కావడం నుండి ఎన్నో సార్లు నాకు ఇబ్బంది పడింది. ఇది వారిలో ఒకటి. Pulyo, మీరు ఎప్పటికీ ఎప్పటికీ “బల్గేరియన్ హీరో”. మీరు “బే గాన్యో” మరియు మీరు ఎల్లప్పుడూ ఉంటారు! లాంగ్ నివసిస్తున్నారు మరియు కోవ్ ఫక్! https://t.co/74XrxI2WXt

– మార్టిన్ నికోలోవ్ (@ హండులీ రియల్) మార్చ్ 25, 2019

క్షమించండి ఇది మీకు జరిగినది. నాకు మీ ప్రశ్నలను అర్థం చేసుకోకపోవటం వలన అతను విసిగిపోయాడని అనిపించింది – అతని ఆంగ్ల భాష స్పష్టంగా పరిమితమైంది- మరియు అతను ఇంటర్వ్యూ మరియు అంతరాయాన్ని ముగించడానికి త్వరిత చర్యలు తీసుకున్నాడు. అలా ఎలా చేయాలనేది పేలవమైన ఎంపిక.

– మెలిస్సా క్రోక్కిక్ (@ యూలెకులర్) మార్చి 26, 2019

సంఘటన గురించి అడిగినప్పుడు, రవలో ఇది కొద్దిగా “ఇబ్బందికరమైనది” అని ట్వీట్ చేసాడు.

ఇల్ ఇబ్బందికరంగా ఉంది. స్ట్రేంజ్

– సుషీ ఆర్ట్ (@ సుషుర్ట్) మార్చి 25, 2019

ఎదురుదెబ్బ తరువాత, పులేవ్ కూడా “క్షమాపణ” రాయడానికి ట్విటర్కు వెళ్లారు.

ప్రపంచంలో అత్యంత “వ్యాఖ్యానిస్తూ” ముద్దు పెట్టుకున్న పులేవ్ ఇలా రాశాడు, “జెన్నీ నిజంగా నా స్నేహితుడు … ఇంటర్వ్యూ తర్వాత, నేను ఆమెను ముద్దాడుతున్నాను కాబట్టి ఎంతో ఉప్పొంగింది”. ఆ తరువాత విలేఖరుడు అతనిని మరియు అతని స్నేహితులను విజయంతో జరుపుకున్నాడని తెలిపారు. అతను వీడియోలో, రెండు ముద్దు తర్వాత నవ్వడం చూడవచ్చు. “దానికంటే ఎక్కువ లేదు,” అతను రాశాడు.

ప్రపంచంలో ఎక్కువగా వ్యాఖ్యానించిన ముద్దు! pic.twitter.com/T1Ktlprff4

– కుబ్రాత్ పులేవ్ (@ కుబ్రాట్ప్యూల్వ్) మార్చి 26, 2019

అయితే, netizens మరియు అభిమానులు అసంతృప్తి ఉంది. వెగాస్ స్పోర్ట్స్ డైలీ. సంఘటన గురించి ఒక ప్రకటనలో, కంపెనీ మేనేజింగ్ ఎడిటర్ మైక్ డిక్సన్ మాట్లాడుతూ, ఇటువంటి చర్యలను VSD అంగీకరించలేదు. “Ms సుషీ ఏమి జరిగింది పూర్తిగా blindsiding మరియు అసమంజసమైన మరియు మేము ఆమె షాక్, బాధపడటం, ఇబ్బంది మరియు సాధారణ దౌర్జన్యం లో భాగస్వామ్యం,” ప్రకటన తెలిపింది.

ఉద్యోగం చేస్తున్న సమయంలో ఒక మహిళా స్పోర్ట్స్ జర్నలిస్టు వేధింపులు ఎదుర్కొంటున్న మొదటిసారి కాదు. వాస్తవానికి, 2018 లో, బ్రెజిల్కు చెందిన మహిళా స్పోర్ట్స్ జర్నలిస్టులు, విలేకరులు, ఇంటర్నెట్ ఈవెంట్స్, మ్యాచ్ల సందర్భంగా మహిళల రిపోర్టర్స్ ఎదుర్కొంటున్న లైంగిక వేధింపులకు పిలుపునిచ్చారు. #LetHerWork ఉద్యమం సోషల్ మీడియాలో విస్తృతంగా జనాదరణ పొందింది.

Comments are closed.