అదానీ లాజిస్టిక్స్ రూ .331.5 కోట్లు – Moneycontrol.com కోసం ఇన్లాజిస్టిక్స్ను కొనుగోలు చేస్తుంది

మెట్రోపాలిస్ IPO 3 ఏప్రిల్, కార్లైల్ గ్రూప్ తన వాటాలో సగం అమ్మడానికి – లైవ్మిన్ట్ ను తెరుస్తుంది
March 28, 2019
దివాలా తీర్పును మూసివేయడానికి వ్యతిరేకంగా ఆర్కామ్, ఎరిక్సన్ దానిని వెనక్కు తీసుకోవాలని కోరుకుంది – ఎకనామిక్ టైమ్స్
March 28, 2019

అదానీ లాజిస్టిక్స్ రూ .331.5 కోట్లు – Moneycontrol.com కోసం ఇన్లాజిస్టిక్స్ను కొనుగోలు చేస్తుంది

చివరిగా అప్డేట్ చెయ్యబడింది: మార్చి 28, 2019 10:07 PM IST | మూలం: పిటిఐ

ఈ లావాదేవీలో ఇన్హెజిస్టిక్స్ షేర్లలో 100 శాతం కోసం రూ. 43.2 కోట్ల విలువైన ఈక్విటీ విలువను సూచిస్తున్నట్లు కంపెనీ అంచనా వేసింది. ఈ ఆర్థిక సంవత్సరంలో సంస్థ అంచనా విలువను 33.5 కోట్ల రూపాయలకు తీసుకువచ్చింది.

అదానీ లార్జిస్టిక్స్, అదానీ పోర్ట్స్ & సెజ్ యొక్క పూర్తిస్థాయి యాజమాన్యం కలిగిన ఆర్మ్ గురువారం, గురువారం నాడు, ఇన్నోవేటివ్ B2B లాజిస్టిక్స్ సొల్యూషన్స్ (ఇన్లాగిస్టిక్స్) లో 100 శాతం సంపాదించడానికి ఒక ఒప్పందం కుదుర్చుకుంది, ప్రైవేట్ ఈక్విటీ సంస్థ ట్రూ నార్త్చే నియంత్రించబడిన రైలు ఆధారిత లాజిస్టిక్ సంస్థ, 331.5 కోట్లు.

అదానీస్ మొత్తం 43.2 కోట్ల రూపాయల మొత్తం నగదు లావాదేవీని చెల్లించాల్సి ఉంటుంది, మిగిలినవి అప్పుడప్పుడూ సమయం చెల్లిస్తాయని అదానీ లాజిస్టిక్స్ మాట్లాడుతూ చివరికి సాయంత్రం ఎక్స్చేంజ్లకు దాఖలు చేస్తున్నట్లు చెప్పారు.

ఈ లావాదేవీలో ఇన్హెజిస్టిక్స్ షేర్లలో 100 శాతం కోసం రూ. 43.2 కోట్ల విలువైన ఈక్విటీ విలువను సూచిస్తున్నట్లు కంపెనీ అంచనా వేసింది. ఈ ఆర్థిక సంవత్సరంలో సంస్థ అంచనా విలువను 33.5 కోట్ల రూపాయలకు తీసుకువచ్చింది.

“లావాదేవీ అన్ని నగదు లావాదేవీని కలిగి ఉంటుంది మరియు FY20 మొదటి త్రైమాసికానికి పూర్తి చేయాలని భావిస్తున్నారు” అని ఒక ప్రకటనలో తెలిపింది, అదానీ లాజిస్టిక్స్ తర్వాత లావాదేవీలు దేశంలో అతిపెద్ద ప్రైవేట్ రైల్ రైలు మరియు లాజిస్టిక్స్ ఆపరేటర్గా మారుతుందని ఒక ప్రకటనలో తెలిపింది.

“ఇది తన మొత్తం అడ్రెస్ మార్కెట్ను విస్తరించడానికి, నెట్వర్క్ కవరేజ్ను మెరుగుపరచడానికి మరియు పొడి కార్గో సెగ్మెంట్ను నిర్వహించడానికి విలువ గొలుసును సృష్టిస్తుంది” అని ప్రకటన పేర్కొంది.

2006 లో స్థాపించబడింది, ఇన్లజిస్టిక్స్ దేశీయ కార్గో ఉద్యమంలో ఇంటిగ్రేటెడ్ లాజిస్టిక్స్ సేవలను అందిస్తుంది మరియు తూర్పు మరియు నార్తరన్ హోండెర్లాండ్ మార్కెట్లకు మరియు టాటా స్టీల్, టాటా స్పాంజ్ ఐరన్, JSW సిమెంట్ మరియు రిటైల్ పాలరాయి వ్యాపారులు దాని కీలక ఖాతాదారులకు జాబితా చేస్తుంది.

ఈ సముపార్జనతో దేశంలోని అతి పెద్ద ప్రైవేటు రైల్, లాజిస్టిక్స్ పార్కు ఆపరేటర్గా మారాల్సి ఉంటుంది.మేము కొత్త కార్యకలాపాల కోసం ఆప్టిమైజ్ కార్యకలాపాలను, పరపతి ఇన్లాగిజిస్ ఉనికిని విస్తరించుకోవడంపై వ్యాపారంలో ముఖ్యమైన సమ్మేళనాలను చూస్తున్నాం ‘అని APSEZ చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ మరియు పూర్తి సమయం దర్శకుడు కరణ్ అదానీ ప్రకటనలో పేర్కొనబడింది.

ఇంగ్రిజిస్టిక్స్ తమ వ్యూహాన్ని, దృష్టిని సమీకృత లాజిస్టిక్స్ సర్వీసెస్ను అందించడంలో నాయకుడిగా బాగా నడిపించామని, అండర్స్టాండింగ్ లాజిస్టిక్స్ అభివృద్ధిపై దృష్టి పెట్టాలని ఆయన అన్నారు.

అడానీ లాజిస్టిక్స్కు 38 ఎకరాల మరియు 3,566 కంటైనర్లలో 14 కంటైనర్ రేకులు, ఒక లాజిస్టిక్స్ పార్కు విస్తరించింది, ఇది ప్రస్తుతం మూడు లాజిస్టిక్స్ పార్కులు, రెండు ఎక్జిమ్ యార్డ్లు మరియు ఒక కంటైనర్ యార్డును సంవత్సరానికి 5,00,000 TEU లను నిర్వహించగల సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంది.

మొదటి మార్చి 28, 2019 10:00 pm న ప్రచురించబడింది

Comments are closed.