జస్ట్ ఇన్: సుశాంత్ సింగ్ రాజ్పుట్ మరియు సారా అలీ ఖాన్ ఒక పెద్ద పోరాటాన్ని కలిగి ఉన్నారు మరియు ప్రతి ఒక్కరికి మాట్లాడటం లేదు – స్పాట్ బాయ్

సీజన్ల సింహాసనము యొక్క సీజన్ 8: రాబోయే సీజన్లో మాసియే విలియమ్స్ చాలా మరణాలను నిర్ధారించాడు; వివరాలు చదవండి – PINKVILLA
March 27, 2019
ఎవెంజర్స్ ఎండ్ గేమ్: కొత్త పాత్ర పోస్టర్లు తుది షోడౌన్ను బాధించాయి – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్
March 27, 2019

జస్ట్ ఇన్: సుశాంత్ సింగ్ రాజ్పుట్ మరియు సారా అలీ ఖాన్ ఒక పెద్ద పోరాటాన్ని కలిగి ఉన్నారు మరియు ప్రతి ఒక్కరికి మాట్లాడటం లేదు – స్పాట్ బాయ్

సుశాంత్ సింగ్ రాజ్ పుట్ మరియు సారా అలీ ఖాన్ల మధ్య అంతగా లేదు. ఈ దంపతులకు ఆలస్యంగా, అగ్లీ వాదనలు ఉన్నాయి.

ఇది అన్ని సారాంట్ Instagram న సారా అనుసరించడం మరియు అతని పేజీ నుండి పోస్ట్లు తొలగించడం ప్రారంభించారు

. ఇప్పుడు, అతను మళ్ళీ అనేక పోస్ట్లను Instagram లో జోడించారు. అయినప్పటికీ, సారా యొక్క పాత్రలో, నటి ఇప్పటికీ సుశాంత్ ను అనుసరిస్తోంది.

సారా మరియు సుశాంత్ ఒకరికొకరు చాలా ఇష్టపడేవారు, బహుశా ఇది చాలా మంచిది కాదు, ఈ పోరాటాలు గతంలో చిన్నపాటి విబేధాలు మాత్రమే. వారి తేడాలు బిగ్గరగా ఓవర్ టోన్లు సంపాదించాయి.విషయాలు చివరకు ఒకరితో ఒకరు మాట్లాడటం ఆపివేసినప్పుడు చివరికి క్షమించండి, వారు ముద్దు పెట్టుకొని, తయారు చేయగలరు – కాని ఇప్పుడు అది నిజంగా చెడ్డది, మొదటి అడుగు వేయడానికి మరియు బ్రోకెన్ వంతెన చక్కదిద్దుకునేందుకు ప్రయత్నిస్తుంది. ”

సో, ఎందుకు రాపిడి లో సెట్? వారి పునరావృత విభేదాలకు నిజమైన కారణం సారా యొక్క అధిక స్వాధీన పరంపర అని మేము విన్నాము. నటీమణి సుశాంత్ మీద చాలా టాబ్లను ఉంచుకుంటూ ప్రయత్నిస్తాడు మరియు అది వారి సంబంధంలో పగుళ్లు సృష్టించింది.

ఇంకా చదవండి: పరువు లేదా బంమర్: మీరా రాజపుత్ర, శిల్పా శెట్టి, మౌనీ రాయ్, హుమా ఖురేషి లేదా చిత్రాంగ సింగ్? సారా మరియు సుశాంత్ యొక్క ప్రేమ కథ కేదార్నాథ్ సెట్లలో వికసించాయి మరియు అప్పటినుండి, ప్రేమబృందాలు మీడియాతో దాచడానికి మరియు వెతకడానికి వారి ఉత్తమంగా ప్రయత్నించాయి. కానీ, SpotboyE.com యొక్క వేగుల కళ్ళు రొమాన్స్ కాచుటను కోల్పోలేవు మరియు ఒకదానికొకటి వారి సంబంధాల గురించి ప్రత్యేకంగా వెల్లడించాయి . ఈ ప్రేమ కథ సమయం పరీక్షలో నిలబడలేకపోతున్నాయని అందరూ చెప్పారు.

Sara Ali Khan Sushant Singh Rajput

సారాకు ముందు,

సుశాంత్ క్రిటి సనాన్తో సంబంధం కలిగి ఉన్నాడు

. సుశాంత్ మరియు కృతి చాలా అగ్లీ విచ్ఛిన్నమయ్యారు కానీ రెండూ వారి గౌరవాన్ని కొనసాగించాయి మరియు ఒకదానితో ఒకటి మాట్లాడలేదు.

ఇప్పుడు, ఇక్కడ అత్యంత ఆసక్తికరమైన అంశం. సుశాంత్ కృతితో విడిపోయినప్పుడు, అతను తన అన్ని పోస్ట్లను సోషల్ మీడియా నుండి తొలగించాడు మరియు ఈ సమయంలో కూడా, మేము ఇదే విధానాన్ని గమనించాము. ఆ తరువాత అతను తన ఖాతాలో ఒక కృతి యొక్క చిత్రాలను కలిగి ఉన్నాడు, కానీ సారా ఇప్పుడు ఎవరూ కాదు, ఎందుకంటే సారాతో తన సంబంధం దాని ఆరంభ దశలోనే ఉంది.

చిత్రం మూలం: – Instagram / saraalikhan95 / sushantsinghrajput_diehardians

జీవితంలో ఉత్తమమైన విషయాలు ఉచితం! 9XM, 9X Jalwa, 9X Jhakaas, 9X Tashan, 9XO భారతదేశం యొక్క ఇష్టమైన మ్యూజిక్ చానెల్స్ ఉచిత- to- ఎయిర్ అందుబాటులో ఉన్నాయి. మీ కేబుల్, DTH లేదా HITS ఆపరేటర్ నుండి ఈ ఛానెల్లకు అభ్యర్థన చేయండి.

Comments are closed.