PR న్యూస్వైర్ – NIMH & వాషింగ్టన్ యూనివర్సిటీ రీసెర్చ్ స్టడీ కొరకు SilverCloud హెల్త్ యొక్క డిజిటల్ మెంటల్ హెల్త్ ప్లాట్ఫాం ఎంపిక చేయబడింది – IT వార్తలు ఆన్లైన్

కార్తీక్ ఆర్యన్ సారా అలీ ఖాన్ యొక్క చిత్రం పోస్ట్ పై ఫిలిం ఫేర్ పురస్కారం అందుకున్నాడు; వివరాలు చదవండి – PINKVILLA
March 24, 2019
ఎల్డర్లీలో డయాబెటిస్ నిర్వహణ కోసం కొత్త మార్గదర్శకాలు: ఎండోక్రైన్ సొసైటీ – స్పెషాలిటీ మెడికల్ డైలాగ్స్
March 25, 2019

PR న్యూస్వైర్ – NIMH & వాషింగ్టన్ యూనివర్సిటీ రీసెర్చ్ స్టడీ కొరకు SilverCloud హెల్త్ యొక్క డిజిటల్ మెంటల్ హెల్త్ ప్లాట్ఫాం ఎంపిక చేయబడింది – IT వార్తలు ఆన్లైన్

బోస్టన్ , మార్చి 25, 2019 / PRNewswire / – SilverCloud హెల్త్ , ఆరోగ్య వ్యవస్థలు మరియు చెల్లింపులకు వైద్యపరంగా ధృవీకరించిన డిజిటల్ మానసిక ఆరోగ్య పరిష్కారాల ప్రపంచ ప్రొవైడర్, నేడు సెయింట్ లూయిస్ లో మెడిసిన్ వాషింగ్టన్ యూనివర్శిటీ స్కూల్ ఒక జాతీయ పరిశోధన భాగస్వామ్యం ప్రకటించింది. సహకారం భాగంగా, SilverCloud హెల్త్ మాంద్యం, ఆందోళన మరియు తినడం లోపాలు చికిత్స కోసం క్లినికల్ జోక్యాలలో ఉపయోగం కోసం ఒక డిజిటల్ చికిత్సా పరిష్కారం బట్వాడా చేస్తుంది. క్లినికల్ అధ్యయనం కళాశాల విద్యార్థులలో ఈ సాధారణ మానసిక మరియు ప్రవర్తనా ఆరోగ్య సమస్యలకు చికిత్సలో డిజిటల్ జోక్యాల ప్రభావాన్ని అంచనా వేస్తుంది.

పెరుగుతున్న తక్కువ జనాభాకు కీలకమైన మానసిక ఆరోగ్య వనరులకు విస్తరించే ప్రాముఖ్యత ఈ అధ్యయనం. 92 పాఠశాలల్లోని 63,000 కళాశాల విద్యార్థుల 2017 అమెరికన్ కాలేజ్ హెల్త్ అసోసియేషన్ సర్వే ప్రకారం, ఐదులో ఇద్దరు తమని తాము “పనిచేయడానికి కష్టపడుతున్నారని” భావించారు. ముగ్గురు ముగ్గురు ముగ్గురు వ్యక్తుల ముందు అనుభవంలో “అధిక ఆందోళన” అనుభవించారు. సర్వే ప్రకారం, 2009 నుండి 2015 వరకు, కౌన్సిలింగ్ కేంద్రాలను సందర్శించే కళాశాల విద్యార్థుల సంఖ్య కూడా 30 శాతం పెరిగింది. SilverCloud హెల్త్ వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న మానసిక మరియు ప్రవర్తనా ఆరోగ్య మార్కెట్ యొక్క డిమాండ్లను కలిసే కొత్త ఆరోగ్య మోడల్ను నిర్వచిస్తుంది, ఇది ఒత్తిడి, నిరాశ మరియు ఆతురత వంటి పరిస్థితుల యొక్క విస్తృత పరిధిని ఉద్దేశించిన 30+ అనుకూలీకరణ సాక్షాధార ఆధారిత ఆన్లైన్ కార్యక్రమాల సమగ్ర లైబ్రరీని అందిస్తుంది.

కళాశాల మరియు విశ్వవిద్యాలయ జనాభా ప్రత్యేకంగా, సంస్థ యొక్క డిజిటల్ మానసిక ఆరోగ్య వేదిక వారి మానసిక ఆరోగ్య సమర్పణలలో ఇప్పటికే ఉన్న ఖాళీలు వంతెనను మానసిక ఆరోగ్య మరియు మద్దతుకు సులభంగా మరియు ముందుగా ప్రాప్యతతో విద్యార్థులను అందిస్తుంది. SilverCloud హెల్త్ వేదిక స్వీయ దర్శకత్వం మరియు ప్రతి వ్యక్తి వినియోగదారుల అవసరాలను తీర్చడానికి కార్యక్రమాలు, కంటెంట్ మరియు ఉపకరణాలను అందించడానికి మద్దతుదారు-సహాయక సంరక్షణ మార్గాలను అందిస్తుంది. సరైన సమయములో, సరియైన సమయములో, సరైన ఖర్చుతో మరియు మెరుగైన ఫలితములతో మెరుగైన అనుభవానికి దోహదం చేస్తున్న విద్యార్థులను సరైన క్యారేటింగులను అందుకోవటానికి సంస్థ కౌన్సిలింగ్ కేంద్రాలతో పటిష్టంగా అనుసంధానిస్తుంది.

“కాలేజ్ మరియు యూనివర్శిటీ విద్యార్ధులు ఈ పరిస్థితులను అన్ని ఆకారాలు మరియు పరిమాణాల్లోని పాఠశాలలకు ప్రాధాన్యతనివ్వడానికి, సమర్థవంతంగా నిర్వహించడానికి మరియు సమర్ధవంతంగా నిర్వహించడానికి సులభమైన, ప్రాప్యత సాధనాలు మరియు వనరుల అవసరాన్ని పెంచడంతో, ఆందోళన మరియు మానసిక ఆరోగ్య సవాళ్లను పెంచడంతో జాతీయ స్థాయిలో పెరుగుతున్నాయి” అని కెన్ కాహిల్ , SilverCloud ఆరోగ్యం యొక్క CEO. “ఈ పరిశోధనా కార్యక్రమం కోసం డిజిటల్ థెరపీటిక్స్ భాగస్వామిగా వాషింగ్టన్ యూనివర్శిటీ స్కూల్ ఆఫ్ మెడిసిన్తో సిల్వర్ క్లౌడ్ హెల్త్ సత్కరించింది.”

ఈ పరిశోధన అధ్యయనం కోసం, డెనిస్ E. విల్ఫ్లే , పీహెచ్డీ, స్కాట్ రుడోల్ఫ్ యూనివర్సిటీ ప్రొఫెసర్ ఆఫ్ సైకియాట్రి మరియు ఆరోగ్యవంతమైన బరువు మరియు వెల్నెస్ కోసం వాషింగ్టన్ యూనివర్శిటీ సెంటర్ డైరెక్టర్ నేతృత్వంలోని బృందం జాతీయ సంవత్సరానికి $ 3.8 మిలియన్లను మంజూరు చేసింది. ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ మెంటల్ హెల్త్ (NIMH), మానసిక రుగ్మతలపై పరిశోధనకు ప్రధాన ఫెడరల్ ఏజెన్సీ. పరిశోధకులు సి బార్ టేలర్, రీసెర్చ్ ప్రొఫెసర్, పాలో ఆల్టో విశ్వవిద్యాలయం మరియు స్టాన్ఫోర్డ్ విశ్వవిద్యాలయంలో సైకియాట్రీ అండ్ ది బిహేవియరల్ సైన్సెస్ ప్రొఫెసర్ మరియు మిచెల్ న్యూమాన్, పెన్ స్టేట్ వద్ద సైకాలజీ ప్రొఫెసర్, ఒక పూల్ నుండి వైద్య నిరాశ, ఆతురత మరియు ఈటింగ్ డిజార్డర్స్ వ్యవహరించే విద్యార్థులు గుర్తించడానికి ప్లాన్ దాదాపు 20,000 కళాశాలలు, విశ్వవిద్యాలయాలు మరియు కమ్యూనిటీ కళాశాలలలో 150,000 మంది విద్యార్థులు ఉన్నారు.

వాషింగ్టన్ యూనివర్శిటీ స్కూల్ ఆఫ్ మెడిసిన్ పరిశోధనలో పాల్గొన్న విద్యార్ధులు తమ పాఠశాల యొక్క రిజిస్ట్రార్ కార్యాలయం నుండి ఒక ఇ-మెయిల్ను స్వీకరిస్తారు, వాటిని సర్వే తీసుకోమని ఆహ్వానించారు. సర్వే పూర్తయినప్పుడు, పరిశోధన బృందం విద్యార్ధులను నిరాశ, ఆందోళన లేదా తినే రుగ్మతకు అధిక హానితో కలిగి ఉండటం లేదా గుర్తించడం. ఆ విద్యార్ధుల్లో సగం యాదృచ్ఛికంగా మొబైల్ అనువర్తనం అందించబడుతుంది, మిగిలినవి ప్రామాణికమైన కౌన్సెలింగ్కు సూచిస్తారు. ఒక సర్వే చేసిన విద్యార్ధి సమస్యలు చాలా అధునాతనంగా ఉన్నాయని తెలిస్తే, అతను లేదా ఆమెకు మరింత తక్షణ సహాయం ఇవ్వబడుతుంది.

న్యూస్ హబ్ ద్వారా వాషింగ్టన్ యూనివర్సిటీ స్కూల్ మెడిసిన్ ప్రాజెక్ట్ మరియు భాగస్వాముల గురించి మరింత తెలుసుకోండి. SilverCloudHealth.com సందర్శించండి సంస్థ మానసిక ఆరోగ్య డెలివరీ మరియు యాక్సెస్ విప్లవాత్మక ఎలా చూడండి. ప్రస్తుతానికి, ప్రపంచవ్యాప్త కస్టమర్ బేస్లో 240 కంటే ఎక్కువ సంస్థలకు వేదిక మద్దతు ఇస్తుంది, 30 సాక్ష్యాధారాల ఆధారిత ఆన్లైన్ కార్యక్రమాల సముదాయాన్ని పంపిణీ చేస్తుంది, వినియోగదారుల యొక్క 65% మంది లక్షణాల గణనలో గణనీయమైన గణనీయమైన తగ్గింపును చూపించే వినియోగదారులతో.

మార్చి 25-27, 2019 లో నాట్కాన్ 19 హాజరు కావాలా? # 253 బూత్ వద్ద SilverCloud హెల్త్ బృందాన్ని కలుసుకోండి. ఒక డెమోను షెడ్యూల్ చేయడంలో ఆసక్తి ఉందా? దయచేసి సందర్శించండి: https://bit.ly/2U7xwIO .

SilverCloud ఆరోగ్యం గురించి

SilverCloud హెల్త్ ఒక బహుళ అవార్డు గెలుచుకున్న ప్రపంచ ఆరోగ్య సాంకేతిక సంస్థ; 2012 లో ప్రారంభించినప్పటి నుంచి దాని ప్రపంచ వినియోగదారుల ఆధీనంలోని 240 సంస్థలకు మద్దతు ఇవ్వడం ద్వారా, వైద్యపరంగా ప్రభావవంతమైన ఆన్లైన్ కార్యక్రమాల యొక్క సూట్ను 65% మంది వినియోగదారులకు గుర్తించగలిగారు. నేడు, సిల్వర్ క్లౌడ్ హెల్త్ యొక్క విస్తృతమైన గ్రంథాలయ సాక్ష్యం-ఆధారిత కార్యక్రమాలు దీర్ఘకాల దీర్ఘకాలిక పరిస్థితులకు (డయాబెటిస్, COPD మరియు దీర్ఘకాలిక నొప్పి) ఒత్తిడి, నిరాశ మరియు ఆతురత వంటి నిర్దిష్ట పరిస్థితుల గురించి విస్తృతమైన స్పెక్ట్రంను ప్రస్తావిస్తాయి. 16 సంవత్సరాల అకాడమిక్ పరిశోధన మరియు వైద్యపరంగా నిర్వహించిన యాదృచ్ఛిక నియంత్రిత ట్రయల్స్ (RCT) సిల్వర్ క్లౌడ్ హెల్త్ కార్యక్రమాలు చాలా సమర్థవంతంగా ఉంటాయి, రోగులకు మునిగి, ముఖాముఖి చికిత్సతో సమానమైన ఫలితాలను అందిస్తాయి.

సెయింట్ లూయిస్లోని వాషింగ్టన్ విశ్వవిద్యాలయం స్కూల్ గురించి

వాషింగ్టన్ యూనివర్సిటీ ఆఫ్ మెడిసిన్ యొక్క 1,500 అధ్యాపక వైద్యులు బార్న్స్-యూదు మరియు సెయింట్ లూయిస్ చిల్డ్రన్స్ ఆసుపత్రుల వైద్య సిబ్బంది. మెడికల్ స్కూల్ ఆఫ్ మెడికల్ రిసెర్చ్, టీచింగ్ అండ్ రోగి కేర్లో నేతృత్వం వహిస్తుంది, దేశంలో అగ్ర 10 మెడికల్ స్కూళ్ళలో US న్యూస్ & వరల్డ్ రిపోర్ట్ ద్వారా ర్యాంకింగ్. బర్న్స్-యూదు మరియు సెయింట్ లూయిస్ చిల్డ్రన్స్ ఆసుపత్రులతో దాని అనుబంధాల ద్వారా మెడిసిన్ స్కూల్ BJC హెల్త్కేర్తో సంబంధం కలిగి ఉంటుంది.

Cision అసలు కంటెంట్ను చూడండి: http://www.prnewswire.com/news-releases/silvercloud-healths-digital-mental-health-platform-selected-for-nimh-washington-university-research-study-300817380.html

SOURCE SilverCloud ఆరోగ్యం

Comments are closed.