టైమ్ ఆఫ్ ఇండియా, జెట్ ఎయిర్వేస్ ఉద్యోగులకు చెబుతుంది

రూపాయి విలువ ఆర్బిఐ స్వాప్ వేలంకు ముందు 68.96 డాలర్ల వద్ద స్థిరపడింది – Moneycontrol.com
March 25, 2019
వాయు కాలుష్యం మరియు స్పెర్మ్ నాణ్యత: విషపూరితమైన గాలిలో ఊపిరి వేయడం వీర్యం నాణ్యతను మరింత మెరుగుపరుస్తుంది – టైమ్స్ నౌ
March 26, 2019

టైమ్ ఆఫ్ ఇండియా, జెట్ ఎయిర్వేస్ ఉద్యోగులకు చెబుతుంది

న్యూఢిల్లీ: “ఒక సాధారణ మనిషి యొక్క సాధారణ ఆత్రుత, ప్రతి భారతీయుడికి ఎగిరిపోయే ఆనందాన్ని అందించే కోరికగా నా కల ప్రారంభమైంది. రెండున్నర దశాబ్దాల తరువాత, మనం కలిసి ఏమి నిర్మించాము, అప్పటికే నేను ఊహించదలిచాను.

జెట్ ఎయిర్వేస్

స్థాపకుడు

నరేష్ గోయల్

ఒక భావోద్వేగ లేఖలో చెప్పారు

ఉద్యోగులు

– తన మొదటి ఎయిర్లైన్స్ గా సంతకం లేదు

చైర్మన్

– ఎయిర్లైన్స్ ఛైర్మన్గా పదవీవిరమణ చేసిన తరువాత మరియు అతని భార్యతో విస్తృతంగా రాజీనామా చేశారు.

“ఇది మాకు ఒక భావోద్వేగ క్షణం కాదని నేను అబద్ధం చెప్పాను. జెట్ ఎయిర్వేస్, గత మరియు ప్రస్తుత ఉద్యోగులు, భాగస్వాములు, భాగస్వాములు, నియంత్రకాలు, మరియు ముఖ్యంగా మా ప్రియమైన అతిథులు మా కుటుంబం మరియు మా జై ఎయిర్వేస్ ఫ్యామిలీ యొక్క ఉత్తమ ఆసక్తులు అనీటా రెండూ లేవు సురక్షితంగా సురక్షితం. మేము ఈ నిర్ణయానికి తేలికగా రాలేదు కానీ ఇది ప్రయాణం ముగింపు కాదు, బదులుగా అది ఒక కొత్త అధ్యాయం యొక్క ప్రారంభం “అని గోయల్ లేఖ చెబుతుంది.

జెట్ ఎయిర్వేస్ వ్యవస్థాపకుడు నరేష్ గోయల్, భార్య అనిత బోర్డు నుంచి రాజీనామా చేశారు

టాటా గ్రూప్-స్థాపించిన ప్రభుత్వం జాతీయం చేసిన తర్వాత జెట్ భారతదేశం యొక్క అత్యుత్తమ వైమానిక సంస్థగా గుర్తించబడింది

ఎయిర్ ఇండియా

. JR JR టాటా ఆధ్వర్యంలో ప్రపంచంలోనే అత్యుత్తమ వైమానిక సంస్థగా AI రూపకల్పన చేయగా, 1953 లో కేంద్రం దానిని ప్రైవేటీకరించాలని నిర్ణయించింది. దశాబ్దాలుగా తప్పుగా వ్యవహరించిన AI ఒక భయంకరమైన స్థితిలో వదిలివేసింది. కాబట్టి జెట్ 1993 లో స్థాపించబడినప్పుడు, త్వరలో దేశంలో చూసిన ఉత్తమమైన ప్రీమియమ్ ఎయిర్లైన్స్గా ఇది ప్రారంభమైంది.

జెట్ ఎయిర్వేస్ ‘ఉద్యోగులకు నరేష్ గోయల్ వ్రాసిన లేఖ: ఫుల్ టెక్స్ట్

“మా ఎయిర్లైన్స్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా 550 గమ్యస్థానాలకు మా అతిథులు కనెక్ట్ 124 విమానాల ఒక కొన నౌకాదళం, మా మొదటి సంవత్సరంలో 12 గమ్యస్థానాలకు ఎగురుతూ కేవలం 4 విమానాలు ఒక విమానాల నుండి పెరిగింది నేను గర్వంగా చూశారు. మా దేశంలో ఎగురుతూ ఇప్పటికీ భారతదేశం యొక్క ప్రీమియర్ పూర్తి-సేవ ఎయిర్లైన్స్గా మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా వెచ్చని భారతీయ ఆతిథ్య నిజమైన ఫ్లాగ్స్ బేరర్గా మారడంతో, మన దేశంలో విలాసవంతమైనదిగా భావించే సమయంలో మేము భారతదేశం యొక్క పొడవు మరియు వెడల్పును అనుసంధానించాము. ఈ అన్ని యొక్క ప్రతి యొక్క అలసిపోని, కటినపక్ష ప్రయత్నాలు ఎందుకంటే మా జెట్ ఎయిర్వేస్ కుటుంబం యొక్క గట్టిగా-కత్తిరించిన సభ్యులు, మా పోటీదారుల అసూయకు అతిథి-సేవ బెంచ్మార్క్లను నెలకొల్పడం, మా సమిష్టి మా కల జెట్ ఎయిర్వేస్ వెచ్చని భారతీయ ఆతిథ్యపు ప్రపంచ బంగారు ప్రమాణంగా ఆవిర్భవిస్తుంది “అని గోయల్ పేర్కొన్నాడు,” తిరిగి వెతికి నేను ఒక విషయాన్ని మార్చలేను. విజయాలు, ట్రయల్స్ మరియు కష్టాలు, సవాళ్లు లేదా చెమట సమానత్వం కాదు. ”

“అయితే, నేడు, నేను గతంలో ఆలోచిస్తూ మరియు భవిష్యత్తు కోసం చూడండి వంటి, మేము అన్ని ఈ తీసుకువెళ్లారు మంట ఉన్నప్పుడు, పాస్ అయినప్పుడు ఒక రోజు వచ్చి ఉండాలి గ్రహించడం లేదు. ఈరోజు, నా జీవితంలో ఉన్న అందమైన వ్యక్తులను గుర్తించి, గుర్తించడానికి నేను ఒక క్షణం వేయాలని కోరుకుంటాను: నేను లాఫ్డ్ చేసి, అరిచింది, నేను నా లోతైన ఆలోచనలు, ఇటీవలనే పూర్తిగా కనిపించినట్లు దయ మరియు దయ యొక్క, మరియు నాకు తెలుసు, నేను పదాలు దాటి దీవించిన అని ఒక సందేహం లేకుండా. నా భార్య, సన్నిహితుడు మరియు భాగస్వామి అనితతో చేసిన సహకారంను గుర్తించడానికి ఈ క్షణం కూడా తీసుకోవాలని నేను కోరుకుంటున్నాను, ఈ ప్రయాణం కేవలం సాధ్యం కాదని నేను భావిస్తున్నాను “అని ఆయన తెలిపారు.

గోయల్ మాట్లాడుతూ “జెట్ ఎయిర్వేస్ను నిలబెట్టుకోవటానికి అంకితభావంతో కొనసాగుతుందని, భారతీయ స్కైస్లో స్వర్ణ ప్రమాణం యొక్క స్వర్ణ ప్రమాణం వేరొక స్థాయిలో ఉంటుంది.”

Comments are closed.