మూడు జవాబులు మరియు జిదానే రిటర్న్ నుండి మూడు ప్రశ్నలు – మేనేజింగ్ మాడ్రిడ్

కర్ణాటక ప్రభుత్వం నిషేధాన్ని ఎత్తివేస్తున్నందున బెంగళూరు రహదారులపై ఓలా క్యాబ్లు – లైవ్మిన్ట్
March 24, 2019
రోజర్ ఫెదరర్ బోల్డ్ మియామీ ఓపెన్ ప్రవేశాన్ని చేశాడు: 'నేను విషయాలు మరచిపోతున్నాను' – Express.co.uk
March 24, 2019

మూడు జవాబులు మరియు జిదానే రిటర్న్ నుండి మూడు ప్రశ్నలు – మేనేజింగ్ మాడ్రిడ్

రియల్ మాడ్రిడ్ సీజన్ను పూర్తి చేయటానికి ప్రయత్నిస్తున్నందున ఇస్కో మరియు గారెత్ బాలే నుండి సెకండ్ సగం గోల్స్ గెలెటిన్ జిదానే సెల్టా విగోకు వ్యతిరేకంగా గెలవటానికి విజయం సాధించింది. ఈ మ్యాచ్లో అనేక సందేహాలు ఉన్నాయి, మరియు అనేక సందేహాలు ఉన్నాయి. జిదానే జట్టు ఎంపిక, అదే సమయంలో, మరియు కొంతమంది ఆటగాళ్ల ప్రదర్శనలు తాజా ప్రశ్నార్థక గుర్తులను పెంచాయి.

ఇక్కడ, మేము మూడు ప్రశ్నలకు సమాధానాలు మరియు మూడు ప్రశ్నలకు ఇప్పటికీ జవాబు ఇవ్వాలి.

మూడు సమాధానాలు

1. ఎలా Casemiro లేకుండా భరించవలసి?

అరుదుగా గాయపడ్డారు మరియు అరుదుగా సస్పెండ్, Casemiro రియల్ మాడ్రిడ్ కోసం దాదాపు ఎల్లప్పుడూ అందుబాటులో ఉంది, కాబట్టి అతనిని స్థానంలో తరచుగా వచ్చే సమస్య కాదు. ఇంకా గత సీజన్లో అత్యంత ఉపయోగించిన outfielder మునుపటి వారాంతంలో యొక్క ఎరుపు కార్డు మరియు అతని సహజ బ్యాకప్ మార్కస్ Llorente గాయం జాబితాలో ఉండిపోయింది తర్వాత సెల్టా విగో వ్యతిరేకంగా ఉంది. కాబట్టి జిదానే ఏమి చేశారు? అతను టోని క్రోస్ మరియు లూకా మోడ్రిక్లను డబుల్ పివోట్గా కలిసి ఆడాడు. వారి ఉనికిని మరింత క్షేత్రంగా వేయడం జరిగింది, కానీ రక్షణాత్మకంగా ఇది నమ్మదగిన పరిష్కారం.

2. బెర్నాబేలో మరలా బాలే విల్?

అవును! ఈ మ్యాచ్కు ముందు, బాలే యొక్క చివరి ఇంటి గోల్ రోమ్లో 3-0 తేడాతో విజయం సాధించిన సెప్టెంబరు 19 నాటికి వచ్చింది. అప్పటి నుండి ఎస్టాడియో శాంటియాగో బెర్నాబౌలో అధికారిక మ్యాచ్లలో 37 వేర్వేరు ఆటగాళ్ళు స్కోరు చేసాడు. అయితే, శనివారం నాడు, వెల్ష్మ్యాన్ మధ్యాహ్నం రెండవ గోల్ కోసం తన బెర్నాబ్యూ ఆంగెజ్ను బాగా కదలించాడు. 29 ఏళ్ల వయస్సు ఉద్వేగభరిత మరియు చురుకైనది, సీజన్లోని అతని ఉత్తమ ప్రదర్శనలలో ఒకటైన మలుపు తిరిగింది.

3. కోర్టోయిస్ తన స్థానాన్ని కొనసాగించాలా?

వద్దు. జిదానే తన విశ్వసనీయ గోల్కీపర్ కీలార్ నావాస్కు తిరిగి చేరుకున్నాడు , ఇది వరుసగా మూడు ఛాంపియన్స్ లీగ్ విజయాలు సాధించిన వ్యక్తి. ఈ ఆటకు నిర్మించడంలో ఇది ఒక ప్రధాన ప్రశ్నగా చెప్పవచ్చు, జుజో తన మునుపటి కార్యక్రమంలో కోస్టా రికోను సమర్థించారు మరియు అతను గత జనవరిలో కేఫా సంతకం చేయడాన్ని ఎలా పూరిస్తున్నాడో పరిశీలిస్తున్నాడు. కోర్టులు తన నిష్క్రమణ తరువాత వచ్చి నవాస్ నుండి స్వాధీనం చేసుకున్నారు, కానీ జిదానే మాజీ లెవాంటె వ్యక్తికి మారి, అతని విశ్వాసం మాక్సి గోమెజ్ నుండి త్వరగా సేవ్ చేయబడినది.

మూడు ప్రశ్నలు

1. రెగులియోన్కు ఇప్పుడు ఏమి జరుగుతు 0 ది?

సెర్గియో రెగులియోన్ రియల్ మాడ్రిడ్ యొక్క 2018/19 సీజన్ యొక్క బ్రేక్అవుట్ తారలలో ఒకడు, కానీ జిదానే ఎడమ-వెనుక భాగంలో మార్సెలోను మళ్లీ వరుసలోకి చేర్చినందున అతను ఒక నిమిషం ఆడలేదు. బ్రెజిలియన్ సీజన్లో తన ఉత్తమ ఆటలలో ఒకటి మరియు బాలే యొక్క గోల్కి కూడా సహాయపడ్డాడు, కాబట్టి ఇది రెగులియోన్కు అర్థం ఏమిటి? మనం ఒక నమూనా పరిమాణాన్ని చూస్తున్నాం , మరియు మార్సెలో ప్రారంభం అయినప్పుడు సోలారి క్రింద కొన్ని మ్యాచ్లు ఉన్నాయని గుర్తుంచుకోండి. జిదానే రేగులియోన్ బాగా తెలుసుకున్న తర్వాత, బహుశా 22 ఏళ్ల వయస్సు తిరిగి వస్తుంది.

2. Isco యొక్క ఇష్టపడే పాత్ర తరువాతి సమయం అవుతుందా?

Solar తో నరకం ద్వారా వెళ్ళిన తర్వాత ఇకో తిరిగి ప్రారంభంలోనే ఉన్నాడు, కాని అతను తన అభిమాన స్థానం లో ఆడటానికి అనుమతించబడ్డాడు. క్రోస్ మరియు మోడ్రిక్ యొక్క డబుల్ పివోట్ ఫ్రంట్ లైన్ వెనుక వెనుకకు వెయ్యడానికి No.22 కోసం ఖాళీని విముక్తి చేసింది, అతను తన మధ్యాహ్నాన్ని ఒక గోల్తో కప్పాడు. అయితే ఆ స్థానం తదుపరి మ్యాచ్లో ఉంటుందా? Casemiro యొక్క తిరిగి ఒక వ్యూహాత్మక షేక్ అప్ అవసరం మరియు Isco విస్తృత పాత్ర కోసం పరిష్కరించడానికి కలిగి ఉండవచ్చు. అతను కూడా బెంచ్ మీద తాను వెదుక్కోవచ్చు.

3. బ్రహ్మా కోసం ప్రణాళికలు?

అతను పిచ్పై రానప్పటికీ, జిహాన్ యొక్క 18 మంది మ్యాచ్ల జట్టులో బ్రహ్మాం డయాజ్ కొన్ని కనుబొమ్మలను సృష్టించాడు. జనవరి సంతకం అతను మునుపటి సోలారి స్టాండ్లలో మిగిలి ఉన్న వాటిలో ఒకటిగా ఉండగా, ఆరు మునుపటి సందర్భాలలో మాత్రమే జట్టును చేశాడు, కానీ జిదానే బెంచ్ మీద అతన్ని కోరుకున్నాడు. రియల్ మాడ్రిడ్ యొక్క సుదీర్ఘ గాయం మరియు సస్పెన్షన్ జాబితా కారణంగా ఫ్రెంచ్కు అనేక ఇతర ఎంపికలు లేవు అనే వాస్తవం, కానీ దీని అర్థం బ్రహ్మాందం కోచ్ యొక్క ప్రణాళికల్లో ఉంది. మేము వేచి మరియు చూడండి ఉంటుంది.

Comments are closed.