భారత్, దబాంగ్ 3 మరియు ఇంషాల్లా తర్వాత, సల్మాన్ ఖాన్ అతను కొరియా చిత్రం వెటరన్ – టైమ్స్ నౌ

“ఉద్దేశపూర్వక ఉద్దేశ్యాలను పూర్తయింది”: షబానా ఆజ్మి PM బయోపిక్ మేకర్స్ను నిందించాడు – NDTV న్యూస్
March 24, 2019
రెజిల్మానియా 35 – మిర్రర్ ఆన్లైన్కు ముందు WWE లెజెండ్ టీనేస్ కలర్ అండర్టేకర్ మ్యాచ్
March 24, 2019

భారత్, దబాంగ్ 3 మరియు ఇంషాల్లా తర్వాత, సల్మాన్ ఖాన్ అతను కొరియా చిత్రం వెటరన్ – టైమ్స్ నౌ

సల్మాన్ ఖాన్

సల్మాన్ ఖాన్ | ఫోటో క్రెడిట్: Instagram

2014 కొరియా చిత్రం ఓడే టూ మై ఫాదర్ యొక్క అధికారిక అనువర్తనం అయిన భారత్ తర్వాత సల్మాన్ ఖాన్ మరొక రీమేక్ చేస్తాడని ధ్రువీకరించారు. 53 ఏళ్ల నటుడు హిట్లర్ దక్షిణ కొరియా యాక్షన్ కామెడీ చిత్రం వెటరన్ కు తన సోదరుడు అతుల్ అగ్నిహోత్రి ద్వారా కొనుగోలు చేసారని ప్రకటించారు.

ప్రెస్ ట్రస్ట్ ఆఫ్ ఇండియాతో మాట్లాడినప్పుడు , నిర్మాత అతుల్ అగ్నిహోత్రి 2015 చిత్రం యొక్క హక్కులను సంపాదించినట్లు రేస్ 3 నటుడు తెలిపాడు. “నేను వెటరన్ చేస్తున్నాను, అతుల్ కు హక్కులు ఉన్నాయి, ఇది చాలా బావుంది, ఇది సంజయ్ లీలా భన్సాలి సినిమా తర్వాత మేము ఈ సినిమాని చేస్తాను” అని సల్మాన్ ముంబైలో ఒక ఇంటర్వ్యూలో తెలిపారు.

అలీ అబ్బాస్ జఫర్ యొక్క భారత్ యొక్క ట్రైలర్ ఏప్రిల్ మూడవ వారంలో పడిపోతుంది. కత్రినా కైఫ్ మరియు సల్మాన్ ఖాన్లతో పాటు, కాలానికి చెందిన నాటకాల్లో డిష పటాని, టబు, జాకీ ష్రోఫ్, నోరా ఫతే, సునీల్ గ్రోవర్ ఉన్నారు.

ఓడ్ టు మై ఫాదర్ దక్షిణ కొరియాలో నాల్గవ అత్యధిక వసూళ్లు సంపాదించిన దేశీయ చిత్రం, వెటరన్ ఐదవ స్థానంలో ఉంది మరియు ఒక నేర పరిశోధకుడు నడుస్తున్న వ్యక్తిని వేటాడే ఒక డిటెక్టివ్ ఆధారంగా ఉంది.

హం దిల్ దే చ్యూకే సనమ్ మరియు ఇన్షాలా కోసం సావరియా తర్వాత సంజయ్ లీలా భన్సాలితో కలసి నటించబోతున్నాడని ఇటీవలనే నటుడు ప్రకటించారు . ఆలియా భట్ అనే మహిళా ప్రధాన పాత్రలో ఈ చిత్రం కనిపిస్తుంది.

“ఇది 20 సంవత్సరాలుగా ఉంది, కానీ నేను సంజయ్కి సంతోషంగా ఉన్నాను మరియు నేను చివరగా అతని తదుపరి చిత్రం ఇంషాల్లలో ఉన్నాను. అలియా మరియు ఇన్షాల్లాలతో కలిసి పనిచేయడానికి ఎదురు చూస్తున్నాం, మేము ఈ యాత్రలో అందరూ ఆశీర్వదిస్తాము. #Inshallah #SLB, “సల్మాన్ ఒక ట్వీట్ లో చెప్పారు.

ఈ చిత్రం ముందు, సల్మాన్ ఇటీవలే భారత్ షూటింగ్ పూర్తి చేసాడు మరియు ఇప్పుడు త్వరలోనే డబాంగ్ ఫ్రాంచైజ్ యొక్క మూడవ విడత షూటింగ్ ప్రారంభమవుతుంది. ప్రస్తుతం, అతడు రాబోయే ప్రొడక్షన్ వెంచర్ నోట్బుక్ను ప్రప్రథమంగా జహీర్ ఇక్బాల్ మరియు ప్రనుతన్ బాహ్ల్తో ప్రచారం చేస్తున్నాడు. ఈ శుక్రవారం ఈ సినిమా థియేటర్లలోకి వస్తుంది.

హాలీవుడ్ వినోదం మరియు న్యూస్ యొక్క ఉత్తమమైన మీ టీవీ వీక్షణ అనుభవాన్ని పూర్తి చేయండి. టైమ్స్ మూవీస్ అండ్ న్యూస్ ప్యాక్ ను కేవలం రూ. 13 వద్ద పొందండి. టైమ్స్ మ్యాన్ ప్యాక్ కోసం మీ కేబుల్ / డిటిహెచ్ ప్రొవైడర్ను అడగండి. మరింత తెలుసుకోండి

సిఫార్సు చేసిన వీడియోలు

Comments are closed.