ముంబై ఇండియన్స్ – టైమ్స్ ఇప్పుడు టైకు ఓపెనింగ్ ప్రారంభం కానున్న ఢిల్లీ రాజధాని హెడ్ కోచ్ రికీ పాంటింగ్

చాలా స్వీట్ డైజెస్ట్! – మిలీనియం పోస్ట్
March 23, 2019
ఓన్ గున్నార్ సోల్ స్కెజెర్ యొక్క తొమ్మిది పదాలను రియో ​​ఫెర్డినాండ్ వద్ద మాన్ యుఎన్ఎడబ్ల్యులలో వెల్లడించారు – మిర్రర్ ఆన్లైన్
March 23, 2019

ముంబై ఇండియన్స్ – టైమ్స్ ఇప్పుడు టైకు ఓపెనింగ్ ప్రారంభం కానున్న ఢిల్లీ రాజధాని హెడ్ కోచ్ రికీ పాంటింగ్

ఢిల్లీ రాజధానులు, ఐపిఎల్ 2019

మార్చి 24 న ఢిల్లీ రాజధానులు ముంబై ఇండియన్స్తో తమ మొట్టమొదటి టైతో తమ ఐపిఎల్ 2019 యాత్ర ప్రారంభమవుతాయి. Photo credit: ఢిల్లీ రాజధానులు | ఫోటో క్రెడిట్: ట్విట్టర్

ఢిల్లీ ఫ్రాంచైజీ ప్రారంభించిన నాటి నుండి ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ చరిత్రలో ఉత్తమంగా లేదు. గతంలో ఢిల్లీ డేర్డెవిల్స్ (DD) గా పిలవబడే ఫ్రాంచైజ్ రాబోయే ఐపీఎల్ 2019 ఎడిషన్లో పునరుద్ధరణ ఆశతో ఢిల్లీ రాజధాని (డిసి) కు వారి పేరును మార్చింది. ముంబయి ఇండియన్స్ (ఎంఐ) వర్సెస్ తమ కోటను వాంఖడే స్టేడియం, మార్చ్ 24 న ఆదివారం ముంబై ఇండియన్స్ (ఎంఐ) కు ఎదుర్కోవడంతో వారి ప్రచారం మొదలవుతుంది.

గత కొద్ది వారాల నుంచి మెగా ఘర్షణకు డి.సి. వారి ఓపెనింగ్ టైకు మైదానంలోకి రావడానికి కొంత సమయం మిగిలి ఉండగా, ప్రధాన శిక్షకుడు రికీ పాంటింగ్ క్యాంప్ను ప్రసంగించారు, ఈ కార్యక్రమానికి ఒక చివరి సీజన్లో వారి తాజా శిక్షణా కార్యక్రమంలో కొత్త సీజన్లో ముందుకు సాగేందుకు కొన్ని ఉత్సాహపూరిత చర్చలు జరిగాయి.

వీడియో అధికారిక ట్విటర్ హ్యాండిల్ DC తో శీర్షికతో భాగస్వామ్యం చేయబడింది, “కోచ్ మాట్లాడేటప్పుడు, మేము వినండి.”

పాంటింగ్ వారి టోర్నమెంట్ ఓపెనర్ ముందు యూనిట్ కోసం కొన్ని ముఖ్యమైన అంశాలను హైలైట్ చేశాడు. బృందం కూటమి సరిగ్గా ఎలా ప్రణాళికలు జరిపిందో మరియు సంక్షిప్తంగా మరియు ఖచ్చితమైనదిగా ఎలా మాట్లాడాలో ఆయన మాట్లాడాడు. అంతేకాక, గత శిక్షణ చిన్నదిగా మరియు స్ఫుటంగా ఉంటుంది, ఇది వెచ్చని-అప్లను మరియు సాకర్ యొక్క ఆట తర్వాత ప్రారంభమవుతుంది. అతను ప్రతిదీ జాగ్రత్త తీసుకున్నట్లు దళాలను గుర్తుచేసుకున్నాడు, ఆటగాళ్ళు మంచి ఆకారంలో ఉంటారు మరియు MI కు వ్యతిరేకంగా క్లాష్కు ముందు తుది మెరుగులు ఇవ్వవలసి ఉంటుంది.

ఢిల్లీలో కెప్టెన్ శ్రేయస్ అయ్యర్, శిఖర్ ధావన్, పృథ్వీ షా, రిషబ్ పంత్, కోలిన్ మున్రో, కోలిన్ ఇంగ్రాం, ట్రెంట్ బౌల్ట్, ఇషాంత్ శర్మ, అమిత్ మిశ్రా, సందీప్ లామిచాన్ మరియు ఇష్టపడ్డారు. వీటితో పాటు సౌరవ్ గంగూలీ, మొహమ్మద్ కైఫ్ జట్టు సలహాదారుగా, అసిస్టెంట్ కోచ్గా వ్యవహరిస్తున్నారు.

మునుపటి సంచికలో, డిసి పాయింట్ల పట్టికలో దిగువ ముగిసింది మరియు ఇక్కడ నుండి ఎక్కడానికి కోసం నిరాశకు గురవుతుంది. మొదటి ఎన్కౌంటర్ తరువాత, వారు వారి సొంత మైదానం, ఫెరోజ్ షాహ్ కోట్లాలో తిరిగి చేరుకుంటారు, ఇందులో వారు మార్చి 26 (మంగళవారం) లో చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ (CSK) కు ఆతిథ్యమిస్తారు.

ఐపిఎల్ 2019 రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగుళూర్ (RCB) తో డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్స్ CSK తో వారి సొంత పెరడులో మొదలైంది; మజిద్దారం స్టేడియం, చెన్నై (చెపాక్).

సిఫార్సు చేసిన వీడియోలు

Comments are closed.