హరిస్ సోహైల్ టన్ను పాకిస్తాన్కు 280 పరుగులు చేసింది

పేర్లకు ICC ఆమోదం, టెస్ట్లలో క్రీడాకారుల చొక్కాలపై సంఖ్యలు – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
March 22, 2019
క్రికెట్ స్కోరు: దక్షిణాఫ్రికా vs శ్రీలంక, 2 వ T20I, సెంచూరియన్ – క్రిబ్స్
March 22, 2019

హరిస్ సోహైల్ టన్ను పాకిస్తాన్కు 280 పరుగులు చేసింది

meta> మెటా కంటెంట్ = “http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595×396/i1/c166697/haris-sohail-cacked-his-maide.jpg” itemprop = “url”> meta> హరిస్ సోహైల్ తన తొలి వన్డే టన్ను

హరిస్ సోహైల్ 101 * తో తలపడింది, పాకిస్తాన్ 5 ఓవర్లలో 280 పరుగులు చేసింది. మొదటి మార్చిలో శుక్రవారం (మార్చ్ 22), నెమ్మదిగా షార్జా వికెట్ న బ్యాటింగ్ ఎంచుకున్న తరువాత. భారతదేశంలో వారి విజయవంతమైన ప్రచారం తర్వాత కాక్-ఎ-హోప్, ఆస్ట్రేలియా నిదానమైన వికెట్ మీద క్రమశిక్షణా రహిత నోట్లో ప్రారంభించారు. p>

అబ్యుటాన్ట్ షాన్ మసూద్ మరియు ఇమామ్-ఉల్-హక్ వారి పద్ధతిలో మండిపోయారు. కానీ లియోన్ ద్వారా ఇమాంను తొలగిపోయేటప్పుడు రెండు వైపుల నుండి స్పిన్నర్లు ఆస్ట్రేలియాకు విజయం సాధించారు. హారిస్ షాన్ మసూద్లో చేరాడు మరియు షాన్ పరాజయం పాలైన ముందు నాథన్ కొల్టర్-నైల్కు 40 పరుగులు చేశాడు, తద్వారా వన్డేలో ఐదో వంతును కోల్పోయాడు. p>

తొలి. కానీ వేదిక ఉమర్ అక్మల్ కోసం సెట్. తన తిరిగి వచ్చిన ఆటలో, అశ్మల్, ఒక నిశ్శబ్ద ప్రారంభాన్ని తరువాత, ఝీ రిచర్డ్సన్ తర్వాత మూడు సిక్సర్లు అతన్ని పడగొట్టాడు. అయితే అతను అధికారాన్ని చూస్తున్నట్లుగానే, అతను రెండవ పానీయాల విరామం తర్వాత నేరుగా తొలగించబడ్డాడు. షోయబ్ మాలిక్ నిరాటంకంగా కొద్దిసేపు పరుగులు చేశాడు. కానీ అతను 7 బంతుల్లో 11 పరుగులు చేశాడు. అయితే సోహైల్ తన తొలి వన్డే టన్నుకు చేరుకున్నాడు. ఇమద్ వస్సిమ్ నుంచి 13 బంతుల్లో 28 పరుగులకే పాకిస్థాన్ పరాజయం పాలైంది. దీని ఫలితంగా 86 పరుగులు గత 10 ఓవర్లలో నిలిచాయి. లియోన్-జంపా-మాక్స్వెల్ యొక్క కాంబో 139 ఓవర్లకు సాయంగా 30 ఓవర్లు బౌలింగ్లో ఉన్నందున, స్పిన్నర్లు ఓవర్ల సింహం భాగాన్ని బౌల్ చేసారు. పాకిస్థాన్ b> 50 ఓవర్లలో 280/5 (హరిస్ సోహైల్ 101 *, ఉమర్ అక్మల్ 48, నాథన్ కౌల్టర్-నైలు) 2-61) ఆస్ట్రేలియా b>. cricbuzz span> span> p>

section> article>

Comments are closed.