ఐపిఎల్ 2019: లిసిత్ మలింగ ముంబై ఇండియన్స్ – క్రిక్ ట్రాక్టర్ కోసం సీజన్లోని మొదటి ఆరు మ్యాచ్లను కోల్పోతారు

క్రికెట్ స్కోరు: దక్షిణాఫ్రికా vs శ్రీలంక, 2 వ T20I, సెంచూరియన్ – క్రిబ్స్
March 22, 2019
ఐపీఎల్ 2019: ఈ టోర్నమెంట్లో 12 సీజన్లలో – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్లో ఒక-సీజన్ అద్భుతాలు కనిపిస్తున్నాయి
March 22, 2019

ఐపిఎల్ 2019: లిసిత్ మలింగ ముంబై ఇండియన్స్ – క్రిక్ ట్రాక్టర్ కోసం సీజన్లోని మొదటి ఆరు మ్యాచ్లను కోల్పోతారు

అతను ప్రపంచ కప్ జట్టులో అర్హత సాధించడానికి దేశీయ వన్డే టోర్నమెంట్లో పాల్గొంటాడు.

ద్వారా CricTracker రచయిత

ప్రచురణ – మార్చి 22, 2019 9:10 pm | నవీకరించబడింది – మార్చి 22, 2019 9:34 pm

2.2K అభిప్రాయాలు

లసిత్ మలింగ
లసిత్ మలింగ. (ఫోటో మూలం: ట్విట్టర్)

ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపిఎల్) 12 వ ఎడిషన్ శనివారం జరుగుతుంది. ప్రతి సంవత్సరం, గాయాలు ఇప్పటికే కొన్ని జట్లు వెంటాడాయి మరియు కీ ఆటగాళ్ళు కొన్ని యొక్క లభ్యత వాటిని సంపూర్ణ కాంబినేషన్ కోసం చెమట చేసింది. ముంబై ఇండియన్స్ (MI) కూడా ఈ అంశంలో వెనుకబడి లేదు మరియు వారి దీర్ఘ కాల కీలక ఆటగాడు లసిత్ మలింగా జట్టులోని ఆరు మ్యాచ్లలోనూ పరాజయం పాలయ్యారు.

శ్రీలంక సెలెక్టర్లు ప్రపంచ కప్ కోసం పరిగణించబడే సూపర్ ప్రొవిన్షియల్ వన్ డే దేశీయ టోర్నమెంట్లో ఆటగాళ్లు ఆడటానికి తప్పనిసరి చేస్తారు మరియు మాలిగా ఆ అవసరం నెరవేరుస్తారు. దక్షిణాఫ్రికాతో జరిగిన మూడు మ్యాచ్ల ట్వంటీ 20 ట్వంటీ -20 సిరీస్లో అతను ప్రస్తుతం శ్రీలంకకు నాయకత్వం వహిస్తున్నాడు. అంతేకాకుండా, అతను సీజన్లో మూడింట ఒక వంతు కంటే ఎక్కువగా అందుబాటులో ఉండడు, మాలిగా తాను మొత్తం సీజన్లో అతనిని భర్తీ చేయడానికి ఫ్రాంచైజీని సూచించాడు.

“ఐపిఎల్ లో ఆడటానికి నేను నో-రిపోర్షన్ సర్టిఫికేట్ కోసం బోర్డును కోరింది, అది జరిమానా అని చెప్పింది, కాని ప్రపంచ కప్కు వెళ్లాలని కోరుకునే ఆటగాళ్లు ప్రావిన్ టోర్నమెంట్ కోసం తిరిగి ఉండవలసి ఉంటుంది. నేను ప్రావిన్షియల్ టోర్నమెంట్లో ఆడతానని నేను వారికి చెప్పాను, ముంబయి ఇండియన్స్ మరియు ఐపిఎల్లకు వారి నిర్ణయం ఉన్నందున నేను బోర్డును అడిగాను. IPL నుండి ఆ ఆదాయాలు కోల్పోవటంతో నేను సరిగా ఉన్నాను. నేను దేశానికి చేస్తున్నాను, “మలింగా మాట్లాడుతూ ESPNCricinfo.

వాటిలో ఎటువంటి పాయింట్ లేదు నాకు వేచి ఉంది

లసిత్ మలింగా, అతని స్థానంలో తన వ్యాఖ్యను వివరిస్తూ, ఆ సమయానికి అతను జట్టుతో చేరాలని భావించాడు, చాలా మ్యాచ్లు పోయాయి. అంతేకాకుండా, అతను శ్రీలంక ప్రపంచ కప్ జట్టులో ఎంపిక చేస్తే, మేలో శిక్షణా శిబిరాలకు హాజరు కావాలి.

“నేను ముంబై ఇండియన్స్కు అందుబాటులోకి వచ్చిన తర్వాత, ఏడు లేదా ఎనిమిది ఆటలను నేను కోల్పోతాను. కాబట్టి వాటిలో ఎటువంటి పాయింట్ లేదు నాకు చుట్టూ వేచి ఉంది. నాకు బదులుగా మరొకరిని కనుగొనడానికి వారికి మంచిది, “అని ఆయన అన్నారు.

ఐపీఎల్ 2019 కోసం ఇక్కడ ముంబై ఇండియన్స్ జట్టు:

తాజా క్రికెట్ న్యూస్ మరియు ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ నుండి నవీకరణలను పొందండి ,   మ్యాచింగ్ ప్రిడిక్షన్స్ , ఫాంటసీ క్రికెట్ చిట్కాలు మరియు మా గురించి మరింత CricTracker.com లో .

Comments are closed.