మీరు మరణించినప్పుడు, అది మిమ్మల్ని చంపిన గుడ్డు కాదు – ThePrint

క్యాన్సర్ క్యాన్సర్ క్యాన్సర్ క్యాన్సర్ కాగలదా? – ది ఏషియన్ ఏజ్
March 21, 2019
స్థానిక తల్లి, FDA ఆమోదించిన మొదటి ప్రసవానంతర మాంద్యం ఔషధం కోసం అధ్యయనం వైద్యులు భాగంగా – WGN TV చికాగో
March 21, 2019

మీరు మరణించినప్పుడు, అది మిమ్మల్ని చంపిన గుడ్డు కాదు – ThePrint

గుడ్లు అనారోగ్యకరమైనవి అని ఒక అధ్యయనం పేర్కొంది క్రిస్ రాట్క్లిఫ్ఫ్ / బ్లూమ్బెర్గ్

వచన పరిమాణం:

W న్యూస్ ఒక కొత్త అధ్యయనం nutritionists మళ్ళీ ఆరోపణలు కలిగి ఆరోపణలు గత వారం విరిగింది, నేను ఒక 2016 కాలమ్ recant అవసరం లేదో నేను భావిస్తారు. అక్కడ, నేను 1990 లో గుడ్లు మరియు ఇతర నిజమైన ఆహారాలు అనారోగ్య తిరిగి ప్రకటించడం ప్రజలు పేద ఆహార ఎంపికలు చేయడానికి నడిపించిన వాదించారు. మురికి గుడ్లు ఎక్కువగా తృణధాన్యాలు, మఫిన్లు లేదా భారీ బేగెల్స్ను నకిలీ క్రీమ్ చీజ్తో తినడం.

కానీ అమెరికా మెడికల్ అసోసియేషన్ జర్నల్ లో ప్రచురించిన అధ్యయనం యొక్క ఫలితాలను నేను గ్రహించినప్పుడు, అమెరికన్లు అల్పాహారం కోసం తినడానికి ఇతర విషయాల కంటే గుడ్లు అధ్వాన్నంగా ఉన్నాయని నాకు ఏ ఆధారాన్ని చూడలేకపోయాను.

గుడ్డు అధ్యయనం నియంత్రిత ప్రయోగం కాదు, కానీ పరిశోధనా అధ్యయనం అని పిలవబడేది, ఇందులో శాస్త్రవేత్తలు మొత్తం 30,000 మంది అమెరికన్ల మీద పలు అధ్యయనాలను పూరించారు. మొదట్లో, వారు తినే విషయాలపై విషయాలను పోషించారు. అప్పుడు హృద్రోగం ఎవరు వచ్చింది మరియు ఎవరు మరణిస్తారో చూడటానికి పరిశోధకులు 17 సంవత్సరాల సగటున వారిని అనుసరించారు. తొమ్మిదిన్నర గుడ్లు తినేవారని మొదట్లో నివేదించినవారు 17 శాతం ఎక్కువగా గుడ్లు తింటున్న వారికి కంటే గుండె జబ్బుతో బాధపడుతున్నారు.

ఈ అధ్యయనం వెల్లడి ఏమి తెలుసుకోవడం నేను రహదారి పర్యటనలో ఉన్నప్పుడు ఏమి జరుగుతుంది మరియు డంకిన్ డోనట్స్లో ఆకలితో ముగుస్తుంది. నేను గుడ్డు శాండ్విచ్లలో ఒకదాన్ని పొందుతాను, ఇంకా కొబ్బరి డోనట్స్ ఆరోగ్యంగా ఉండాలని అతను అంటున్నప్పటికీ, గుడ్డు శాండ్విచ్లు అందుబాటులో ఉన్న ఉత్తమమైన ఎంపికలు అని నేను ఇంకా శాంతముగా నా ప్రయాణం సహచరులకు సూచించవచ్చు, కొబ్బరి యొక్క సుగుణాలను పాటిస్తున్నారా?

ఇది గుడ్డు అధ్యయనం వాస్తవానికి చూపిస్తుంది చూడటానికి ఒక దగ్గరి లుక్ విలువ. న్యూట్రిషన్ సైన్స్ లో లోపాలు పరిశీలించిన సంవత్సరాలు గడిపిన సైన్స్ రచయిత గ్యారీ Taubes, ఈ 2012 బ్లాగ్ పోస్ట్ లో ఈ రకమైన అధ్యయనం సమస్యను సూచిస్తుంది. అతను మాంసం యొక్క ఆరోగ్య ప్రభావాలను దృష్టిలో ఉంచుకున్నాడు, కానీ అతను విమర్శించే అధ్యయనాలు కొత్తగా పునఃపరిశీలించే గుడ్లు లాగానే నిర్మించబడ్డాయి.

తక్కువ మాంసం తినే వ్యక్తులు చాలా కాలం పాటు జీవిస్తారు, Taubes వాదించారు. ఒకటి మరింత సంపన్నమైన, ఆరోగ్య-జ్ఞానవంతులైన ప్రజలు బహుళ ఆరోగ్య సిఫార్సులు అనుసరించడానికి ఎక్కువగా ఉంటారు – వీటిలో కొన్ని తప్పుడు మార్గాలు ఉన్నాయి, కానీ కొందరు పని చేసేవారు, తొందరగా మద్యపానం లేదా ధూమపానం చేయలేరు.

అంటే, మాంసం మరియు పరిశోధకులు ఇప్పటికీ దాని తినడం మరియు అనారోగ్యకరమైన ముగింపు మధ్య అసోసియేషన్ పొందవచ్చు గురించి చెడు ఏమీ కావచ్చు. అందువల్ల 17 ఏళ్ళ క్రితం అనారోగ్యకరమైనదిగా పరిగణించబడుతున్న గుడ్లు, అధ్యయనం విషయాలను వారి ఆహారాల గురించి అడిగినప్పుడు.

ఇప్పుడు కూడా, నేను ఇతర అంతటా అమెరికన్ అల్పాహారం స్టాప్ లోకి అడుగు ఉంటే – స్టార్బక్స్ – నేను ఏమి కూరగాయలు ఒక అల్పాహారం వంటకం ఉంది. కానీ మీరు దానిని పొందలేరు. మీరు మాంసంతో ఏదో ఒకరకమైన బచ్చలి కూరతో కావాలంటే, మీరు గుడ్డు శ్వేతజాతీయులు మాత్రమే పొందగలరు. కాబట్టి శాకాహారి ప్రేమికులు గుడ్డు సొనలు ముంచడంతో ముగుస్తుంది, మరియు veggies మంచి ఎందుకంటే మేము ఆరోగ్యకరమైన కావచ్చు, గుడ్డు yolks చెడు ఎందుకంటే.

ఈ గుడ్డు భయాందోళనలపై నా నిరంతర సంశయవాదం ఉన్నప్పటికీ, నేను మూడు లేదా నాలుగు గుడ్లు ఒక వారం తినేవాడని నేను నివేదించాలి – మరియు స్టార్బక్స్ నిజమైన డిష్లను మరియు బచ్చలికూరలో అదే డిష్లో తిరస్కరించడం కాదు. నేను ప్రయాణిస్తున్నప్పుడు మాత్రమే ఫాస్ట్ ఫుడ్ భోజనాన్ని కొనుగోలు చేస్తాను మరియు మిగిలిన సమయం గోధుమ బియ్యం కాలిఫోర్నియా అల్పాహారం కోసం కాలిఫోర్నియా రోల్స్, లేదా మిగిలిపోయిన సెసేమ్-ఆస్పరాగస్ కోడి, లేదా చియా సీడ్ పుడ్డింగ్లను తినడం ఏమీ లేదని నేను భావిస్తున్నాను. నేను చాలా కాలం నివసించాను, నా పరిశీలనాత్మక రుచితో మరియు గులాబీలతో ఏమీ చేయలేకపోతున్నాను మరియు నేను ఇష్టపడతానంటే అల్పాహారం కోసం సుశి రోల్స్ తినడానికి నేను కోరుకుంటాను.

చాలామంది అమెరికన్ల రోజువారీ జీవితంలో, గుడ్లు మరియు బేకన్లకు ప్రత్యామ్నాయాలు బహుశా తృణధాన్యాలు, సిరప్, డోనట్స్, రొట్టెలు లేదా బహుశా వోట్మీల్ తో పాన్కేక్లు. మనకు నిజంగా అవసరం ఏమిటంటే, మరణం రేటు ఏమిటంటే, మూడు లేదా అంతకంటే ఎక్కువ డోనట్స్ వారానికి తినడం ఏమిటంటే.

గత నెలలో ప్రచురించిన అధ్యయనం కేవలం ప్రాసెస్ చేసిన ఆహారాలు తినడం – తృణధాన్యాలు – మీరు చంపగలవని పేర్కొన్నారు. గుడ్డు అధ్యయనంలో ఇదే విధమైన అధ్యయనం నిర్మించబడింది, కనుక ప్రాసెస్ చేయబడిన ఆహారం తినేవాళ్లను ముందుగా చనిపోయే ప్రమాదం ఏమిటనేది ఇంకా నిర్ణయిస్తుంది. కానీ నేను గుడ్లు నుండి ఫ్రాస్టెడ్ తునకలు కు మారడానికి ముందు సంకోచించటానికి మంచి కారణం భావిస్తారు.

ధూమపానం కలుగజేయడానికి ప్రజా ఆరోగ్య ప్రచారం ఉన్నప్పుడు, అది నాటకీయ ఆరోగ్య మెరుగుదలలు మరియు ఆరోగ్య అధికారులు ఆహార కొవ్వు మరియు కొలెస్ట్రాల్ వంటి వాటిని చేయడానికి ప్రయత్నించినప్పుడు, ప్రజలు చాలా పొగొట్టు మరియు మధుమేహం రేట్లు పెరిగాయి అని అందంగా బాగా ఏర్పాటు ఏమిటి. అందువల్ల నేను ఇప్పటికీ శాస్త్రీయ పద్ధతిలో ఏదో తప్పు ఉన్నందున పోషకాహార శాస్త్రం ఫ్లిప్ ఫ్లాప్ కాదని తౌబ్స్తో అంగీకరిస్తున్నాను, కానీ పోషకాహారం చాలా ప్రభావవంతంగా పద్ధతిని ఉపయోగించడం లేదు, ఎందుకంటే అనేక మంది అధ్యయనాలు నిర్మాణాత్మకంగా లేని విధంగా నిర్మించబడవు ఎంపికలు.

చివరికి, ఆరోగ్య సిఫార్సులు మెరుగుపరచాలి, కానీ అదే సమయంలో, నేను ఫాస్ట్ ఫుడ్ మెన్ ఎదుర్కొన్నప్పుడు, నేను ఇప్పటికీ గుడ్డు శాండ్విచ్ డోనట్ కంటే ఆరోగ్యకరమైన అని పందెం చేస్తాము – కూడా కాల్చిన కొబ్బరి తో పూత కూడా.

నేను ఆ రోజు నా స్నేహితుడు డోనట్ భాగస్వామ్యం తిరస్కరించింది అని కాదు. ఒకసారి కాసేపు, ఇటువంటి విషయాలు హర్ట్ కాదు.


కూడా చదవండి: ఎందుకు చాలా మంది మాంసం అలెర్జీ పొందడానికి?


రోజు కీలక అభివృద్ధి గురించి అర్ధం చేసుకోవడానికి PrintEssential ను పొందండి.

Comments are closed.