సైఫ్ అలీ ఖాన్ మరియు నవాజుద్దీన్ సిద్దికి యొక్క సేక్రేడ్ గేమ్స్ సీజన్ 2 ఈ తేదీన విడుదల కావాలా? – PINKVILLA

IOC 2 వ డివిడెండ్ చెల్లిస్తుంది; ఒఎన్జిసి మార్చి 23 న – లైవ్మింట్
March 19, 2019
షారూఖ్ ఖాన్ మరియు అబ్ రామ్ ఖాన్ యొక్క స్థానిక చిత్రం – గౌత ఖాన్
March 19, 2019

సైఫ్ అలీ ఖాన్ మరియు నవాజుద్దీన్ సిద్దికి యొక్క సేక్రేడ్ గేమ్స్ సీజన్ 2 ఈ తేదీన విడుదల కావాలా? – PINKVILLA

సైఫ్ అలీ ఖాన్ మరియు నవాజుద్దీన్ సిద్దీఖీ చాలా ఎదురుచూస్తున్న సిరీస్ సేక్రేడ్ గేమ్స్ సీజన్ 2 ట్రైలర్ తో కొంతకాలం ప్రకటించారు. ప్రదర్శన విడుదల అయినప్పుడు ఇక్కడ ఉంది.

దేశమంతా వారి శ్వాసపై పట్టుకున్న ఒక కార్యక్రమం ఉంటే, అది సైఫ్ అలీ ఖాన్ మరియు నవాజుద్దీన్ సిద్దికి నటించిన సేక్రేడ్ గేమ్స్. ముంబై గ్యాంగ్స్టర్ గారేష్ గైటోన్ యొక్క కథకు అందరిని విడిచిపెట్టిన నెట్ఫ్లిక్స్ ఒరిజినల్ సీరీస్ ఆత్మహత్య చేసుకుంటుంది, త్రివేదితో సంబంధం ఉన్న రహస్యాన్ని తెలుసుకునేందుకు ఇన్స్పెక్టర్ సార్టాజ్ను వదిలి వెళతాడు. మొదటి సీజన్ అన్ని రికార్డులను విరిగింది మరియు ఇది భారతదేశంలో అత్యధికంగా కనిపించిన అసలు సిరీస్. కొంతకాలం తర్వాత, రెండవ సీజన్ ప్రసారం చేయబోయే తేదీని బహిర్గతం చేయకుండా మేకర్స్ సీజన్ 2 యొక్క ట్రైలర్ను పంచుకున్నారు.

నేడు, నెట్ఫ్లిక్స్ పవిత్ర గేమ్స్ సీజన్ 2 ప్రసారం చేయబోయే కాబోయే తేదీని పంచుకుంది. ప్రదర్శన యొక్క తేదీని ప్రత్యక్షంగా బహిర్గతం చేయకుండానే, మేకర్స్ పంచుకున్నారు, “క్యాలెండర్ నికాల్ . తారీఖ్ లిఖ్ లే. 14 దిన్ మే కుచ్ బడా హోన్ వాలా హై. “ట్వీట్ అభిమానులను సీజన్ తదుపరి 14 రోజుల్లో విడుదల చేయాలా లేదా అనేదానికి సంబంధించినది అని ఊహించిన అభిమానులు తప్పకుండా వదిలివేశారు. Well, సంసార కేసు బహుశా, సైఫ్ ఆలీఖాన్ మరియు Nawazuddin సిద్దికి అభిమానులకు రెండవ సీజన్ చూడటానికి వేచి కాదు.

ట్వీట్ ప్రకారం, తదుపరి 14 రోజులు మేము ఏప్రిల్ 1 గా వచ్చినట్లయితే వస్తుంది. కాబట్టి, మునుపటి ప్రకటనలతో అనుగుణంగా ఉంచడం, మేకర్స్ పరోక్షంగా సోషల్ మీడియాలో సైఫై మరియు నవాజ్ యొక్క రెండవ సీజన్ -సిరీస్ గాలికి వెళ్తాయి . ఇప్పుడు, ఇది ఏప్రిల్ 1 న విడుదల చేయబడుతుంది లేదా అది ఏప్రిల్ ఫూల్ జోక్గా ఉంటుంది, మేము వేచి చూడాల్సి ఉంటుంది.

పోస్ట్ను తనిఖీ చేయండి:

అదేసమయంలో, సైక్డ్ గేమ్స్ సీజన్ 2 కోసం షూటింగ్ సమయంలో సైఫ్ అనేక సార్లు నగరంలో కనిపించాడు. అతని ఫోటోలు తప్పనిసరిగా అభిమానుల ఉత్సాహంతో జోడించబడ్డాయి. ముందుగా, మేకర్స్ రెండవ సీజన్ చేయలేదని చర్చలు జరిగాయి కాని అన్ని పుకార్లు తయారీదారులచే తుడిచిపెట్టబడ్డాయి. పరాక్రమపు ఆటలలో విక్రమ్ చంద్ర యొక్క 2006 నవల ఆధారంగా అదే పేరుతో రాడిగా ఆప్టే, కుబ్బ్రా సాత్ , జితేంద్ర జోషి, నీరజ్ కబీ మరియు పంకజ్ త్రిపాఠి నటించారు.

ఇంకా చదువు: సైఫ్ అలీ ఖాన్ మరియు నవాజుద్దీన్ సిద్దికి నటించిన సేక్రేడ్ గేమ్స్ 2 ఈ నెలలో విడుదల చేయబడుతున్నాయి?

# జహాసాష్: ఫేస్బుక్లో ప్రతిరోజు, సోమవారం మరియు గురువారం, ఫేస్బుక్లో 1 వ లైవ్ # బాలీవుడ్ గేమ్ షో, ఎపిసోడ్కు ₹ 50,000 * కు నగదును గెలుచుకోండి – https://www.facebook.com/jhacaaash/

Comments are closed.