ల్యాండ్ రోవర్ మరియు జాగ్వార్ వాహనాలు 1 ప్రైవసీ నుండి ఏప్రిల్ 1, 2019 – Motoroids

మారుతి సుజుకి ఆల్టో చుక్కల పరీక్ష – కారు మరియు బైక్
March 19, 2019
ఆయిల్ ప్రైస్ ప్రెస్ హయ్యర్ సౌదీ తర్వాత, రష్యా కట్స్ ఆన్ కంప్లయెన్స్ ఆన్ కట్స్ – ఇన్వెస్టింగ్.కామ్
March 19, 2019

ల్యాండ్ రోవర్ మరియు జాగ్వార్ వాహనాలు 1 ప్రైవసీ నుండి ఏప్రిల్ 1, 2019 – Motoroids

మా దేశంలో మారక మార్పిడి రేట్లు గణనీయమైన పెరుగుదలతో, బ్రిటీష్ తయారీదారు, ల్యాండ్ రోవర్ మరియు జాగుర్ దాని ధరల పరిధిలో సుమారు 4% ధరల పెంపును ప్రకటించాల్సి వచ్చింది. పెరిగిన ధరలు కొత్త ఆర్థిక సంవత్సరం ప్రారంభంలో, ఏప్రిల్ 1, 2019 నుంచి అమల్లోకి వస్తాయి. బ్రాండ్ వినియోగదారులు బ్రిటీష్ శ్రేష్టత యొక్క భాగాన్ని కోసం షోరూమ్స్ లోకి నడవడానికి మరియు అర్థం కొనసాగించాలని ఆశించారు. జాగ్వార్ ల్యాండ్ రోవర్ ఇండియా లిమిటెడ్ (JLRIL) అధ్యక్షుడు, మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ రోహిత్ సూరి మాట్లాడుతూ, “జాగ్వార్ ల్యాండ్ రోవర్ భారతదేశంలో ప్రపంచ స్థాయి ఉత్పత్తుల పోర్ట్ఫోలియోను ప్రేరేపిస్తుంది మరియు ఉత్తేజపరుస్తుంది. ధరల పెరుగుదల పూర్తిగా ద్రవ్యోల్బణం మరియు మేము రెండు గ్లోబల్ బ్రహ్మాండమైన బ్రాండ్లు, జాగ్వార్ మరియు ల్యాండ్ రోవర్, ఇప్పటికే ఉన్న మరియు కొత్త వినియోగదారులను ఆకర్షించడానికి కొనసాగుతాయని మేము ఖచ్చితంగా చెప్పగలం. ”

Land Rover Range Rover Autobiography By SVO Bespoke Launched In India (1)

జాగ్వార్ బ్రాండ్ జాగ్వార్, భారతదేశంలో ఒక ప్రముఖమైన లగ్జరీ బ్రాండ్గా, సంవత్సరానికి, సెడాన్, ఒక SUV మరియు ఒక స్పోర్టి కూపే ఆఫర్తో స్థాపించబడింది. సెడాన్ నమూనాలు ఎంట్రీ లెవల్ XE ని కలిగి ఉంటాయి, ఇది XF అనుసరిస్తుంది, విలాసవంతమైన XJL పైన ఉంటుంది. ఈ కార్లు మా మార్కెట్ లో విక్రయించబడటానికి స్థానికంగా తయారవుతాయి. వారి SUV, F- పేస్ జాగ్వార్ అందించే మొదటి SUV మరియు ఈ మోడల్ చాలా, స్థానికంగా సమావేశమై ఉంది. జాగ్వార్ పోర్టులో ఉన్న ఒకేఒక్క CBU మోడల్ ఇప్పుడు F-Type. చాలా అందంగా కనిపించే కారు, F- టైప్ 5 ఇంజిన్ సూపర్ఛార్జ్డ్ V8 ఇంజిన్తో సహా ఇంజిన్ల శ్రేణిని అందిస్తోంది.

Jaguar Land Rover (1)

కూడా చదవండి: న్యూ రేంజ్ రోవర్ సెంటినెల్ బాంబు ఆఫర్ మరియు Supercharged V8 ప్రదర్శన తో బుల్లెట్ ప్రూఫ్ లగ్జరీ

ఇతర బ్రాండ్ ల్యాండ్ రోవర్కి వస్తున్నది. ఈ దిగ్గజ సంస్థ ప్రపంచంలోని అత్యంత సామర్థ్యం మరియు విలాసవంతమైన SUV లను తయారు చేయడానికి ఖ్యాతి గడించింది. మొత్తం 6 SUV ల పోర్టులలో, బ్రాండ్ భారత మార్కెట్లో చాలా ఉనికిని కలిగి ఉంది. కాంపాక్ట్ రేంజ్ రోవర్ బ్రాండ్కి మరియు ఎగ్జిక్యూట్ స్పోర్ట్తో ఎంట్రీ పాయింట్ బ్రాండ్ యొక్క స్థానికంగా తయారైన నమూనాలు. రేంజ్ రోవర్ వెలార్, రేంజ్ రోవర్, రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ మరియు డిస్కవరీ వంటి అనేక రకాల CBU మోడల్స్లో వాటి శ్రేణిలో ఇతర నమూనాలు ఉన్నాయి.

Comments are closed.