మౌని రాయ్ వివరిస్తాడు ఎలా నాగిన్ బ్రహ్మస్త్రానికి నేతృత్వం – NDTV న్యూస్

షారూఖ్ ఖాన్ మరియు అబ్ రామ్ ఖాన్ యొక్క స్థానిక చిత్రం – గౌత ఖాన్
March 19, 2019
'టాయ్ స్టోరీ 4' ట్రెయిలర్ మరియు పోస్టర్ మిశ్రమ ఎమోషన్స్ పుష్కలంగా ఆఫర్ – ఫోర్బ్స్
March 19, 2019

మౌని రాయ్ వివరిస్తాడు ఎలా నాగిన్ బ్రహ్మస్త్రానికి నేతృత్వం – NDTV న్యూస్

ముంబై:

రణబీర్ కపూర్-అలియా భట్-నటించిన బ్రహ్మస్త్రాలోని ప్రధాన ప్రతినాయకుడిగా నటించిన మౌనీ రాయ్ ఆమెకు ఆశ్చర్యం కలిగించింది.

అక్షయ్ కుమార్ గోల్డ్తో తన బాలీవుడ్ ప్రవేశం చేసిన 33 ఏళ్ల నటుడు ఆమె బహుముఖ ప్రత్యామ్నాయాలని కోరుకుంటున్నారు. “ఈ చిత్రంలోని ప్రధాన ప్రతినాయకుడి పాత్ర పోషిస్తున్నాను నేను నిజంగా ఎదురుచూస్తున్నాను, నన్ను ఎందుకు సవాలు చేస్తారో నాకు మరింత సవాలు విసిరింది, నేను మొదట ఆశ్చర్యపోయాను.

నయాగిన్ నుండి ఏయన్ ముఖర్జీ (దర్శకుడు) నాటకాన్ని చూశాడని నేను విలన్ పాత్రను పోషించానని భావించాను, కాబట్టి మీరు ఎవరితోనైనా క్లిక్ చేస్తారని మీకు ఎప్పుడూ తెలియదు.ఒక నటుడిగా మీరు ప్రయోగాత్మకంగా మరియు బహుముఖంగా ఉండటానికి ఇష్టపడతారు, మౌని పిటిఐకి చెప్పారు. బ్రహ్మస్త్రం మెగాస్టార్ అమితాబ్ బచ్చన్ కూడా నటించింది, త్రయం లో మొదటి చిత్రం. Mouni జట్టు పని ఒక సుసంపన్నం అనుభవం ఉంది చెప్పారు.

“మిస్టర్ బచ్చన్తో పని చేసిన తర్వాత నా జీవితం నెరవేరింది, రణబీర్ మరియు అలియా ల ప్రియతరులు చాలా మంచివారు, వారు అన్నింటిని పెద్ద సెట్స్ అని మీరు సన్నివేశాలలో వాకింగ్ భయపడుతున్నారు.”

“వారు అందరూ ఉదారంగా ఉన్నారు, స్వాగతించారు మరియు నాకు మంచి అనుభూతిని కలిగించారు, గొప్ప విజయం మరియు ప్రతిభతో వారు ఆ వినయం కలిగి ఉన్నారు మరియు బయటి నుండి ప్రజలను అంగీకరిస్తున్నారు” అని ఆమె జతచేస్తుంది. కరణ్ జోహార్ యొక్క ధర్మ ప్రొడక్షన్ ద్వారా నిర్మించిన బ్రహ్మస్త్రం డిసెంబర్ 20 న విడుదలవుతుంది.

Mouni RAW లో తదుపరి కనిపిస్తుంది : జాన్ అబ్రహం సరసన రోమియో అక్బర్ వాల్టర్ . ఈ చిత్రం ఏప్రిల్ 5 న విడుదలవుతుంది.

నటుడు ఆమెతో కలిసి పని చేస్తున్న గొప్ప సమయం ఉందని, ఈ చిత్రంలో ఆమె పాత్ర ఆకారంలో ఉన్న విధంగా సంతోషంగా ఉంది.

బంగారు మరియు ప్రమోట్ తరువాత రా తర్వాత నాకివ్వబడింది.ఇది గత సంవత్సరం, నేను జాన్ యొక్క ప్రేయసిని ఆడుతున్నాను, కథకు ఇది సమగ్రమైనది, ఆమె ఒక బ్యాంకర్, ఇది జాన్ తో అద్భుతమైన పని.అక్కి కుమార్ (ఆమె ‘గోల్డ్’ సహ-నటుడు) మరియు జాన్ అబ్రహం చాలా సారూప్యతలను కలిగి ఉంటారు, కాబట్టి వారు దృష్టి మరియు క్రమశిక్షణతో ఉన్నారు. ”

ఆమె రాబోయే చిత్రాలలో చైనాలో మేడ్ ఇన్ రాజ్ కుమార్ రావు, ఇందులో ఆమె ఒక గుజరాతీ గృహిణి మరియు బోలే చుడియన్ పాత్ర పోషించింది, నవాజుద్దీన్ సిద్దికి తో. ” బోలె చుడియన్ లో ఉన్న ఈ అమ్మాయి చాలా సుఖంగా ఉంది, ట్రాక్టర్లను మరియు నృత్యాలను నడుపుతుంది.ఇది హిందీ చలనచిత్ర హీరోయిన్ లో పూర్తిగా నిండి ఉంది, నేను దాని గురించి చాలా సంతోషంగా ఉన్నాను, నేను ఇలాంటి వాటి కోసం వేచి ఉన్నాను” అని మౌనీ చెప్పాడు.

(శీర్షికకు మినహాయించి, ఈ కథ NDTV సిబ్బందిచే సవరించబడలేదు మరియు సిండికేట్ ఫీడ్ నుండి ప్రచురించబడింది.)

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం.

Comments are closed.