ముంబై ఇండియన్స్ కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ బ్యాటింగ్ చేస్తున్న ఐపిఎల్ 2019 | క్రికెట్ న్యూస్ – NDTVSports.com

కొనార్ మక్గ్రెగర్ అతను ఒక కండిషన్ను వెల్లడిస్తాడు, అతను సహ-త్రైమాసికంలో పోరాడుతూ ఉంటాడు – లోకికిక్ MMA
March 19, 2019
హడ్సన్-ఓడోయి మరియు ఐదుగురు యువ ఇంగ్లీష్ డ్రిబ్లర్లు … – Football365.com
March 19, 2019

ముంబై ఇండియన్స్ కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ బ్యాటింగ్ చేస్తున్న ఐపిఎల్ 2019 | క్రికెట్ న్యూస్ – NDTVSports.com

Mumbai Indians Captain Rohit Sharma Reveals His Batting Position For IPL 2019 Season

ఈ ఐపీఎల్ సీజన్ను ( బిసిసిఐ) ముంబయి ఇండియన్స్కు ఇన్నింగ్స్ను ఓపెనింగ్ చేయబోతున్నామని రోహిత్ శర్మ చెప్పారు

ముంబై ఇండియన్స్కు తొలిసారిగా ఆదివారం ఢిల్లీ క్యాపిటల్కు వ్యతిరేకంగా ఐపీఎల్ సీజన్లో టాస్ చేస్తున్న రోహిత్ శర్మ మంగళవారం ప్రెసిడెంట్ కాన్ఫరెన్స్ సమావేశంలో పలు అంశాల గురించి మాట్లాడారు. మద్దతు సిబ్బంది సభ్యుడు మరియు మాజీ భారత పేసర్ జహీర్ ఖాన్తో వేదికను పంచుకున్నాడు, రోహిత్ ముంబై ఇండియన్స్ మరో ఐపిఎల్ టైటిల్ను సాధించటానికి ప్రణాళికలు సిద్ధం చేశాడు. బ్యాట్స్మన్గా తన పాత్ర గురించి ప్రస్తావిస్తూ, రోహిత్ శర్మ మాట్లాడుతూ, “ఈ సంవత్సరం నేను అన్ని ఆటలకు బ్యాటింగ్ను తెరుస్తాను.”

మీరు కావాలనుకుంటే RT #CricketMeriJaan #OneFamily pic.twitter.com/L41FKtdxuN

– ముంబై ఇండియన్స్ (@ మాలిటాన్) మార్చి 19, 2019

గత ఏడాది ఐపిఎల్ సీజన్లోని మొదటి రెండు మ్యాచ్ల్లో ముంబై ఇండియన్స్కు బ్యాటింగ్ చేస్తున్న రోహిత్ శర్మ, అన్ని తదుపరి మ్యాచ్లలో తనని తాను ఓడిపోయాడు, మధ్య ఓవర్లలో జట్టు బ్యాటింగ్ను పెంచేందుకు అవకాశం ఉంది. ఆర్డర్ ఆఫ్ టాప్ తిరిగి తరలింపు రాబోయే ప్రపంచ కప్ 2019 సందర్భంలో చూడవచ్చు, ఇది మే 30 నుండి ఇంగ్లాండ్ మరియు వేల్స్ లో ప్రారంభించడానికి ఉంది, ఇక్కడ రోహిత్ శర్మ దాదాపు ఖచ్చితంగా భారతదేశం యొక్క ఇన్నింగ్స్ తెరవడానికి ఉంటుంది.

జట్టు యొక్క కూర్పు గురించి ప్రస్తావిస్తూ, రోహిత్ మాట్లాడుతూ “విదేశీ ఆటగాళ్ళు గతంలో పెద్దపాత్ర పోషించారు, కాని ఏడు భారతీయులు జట్టులో అడుగుపెడుతూ ఉండగానే ఆ జట్టుపై విజయం సాధించింది.”

ఈ ఐపీఎల్ సీజన్ ముంబయి జట్టుకు పెద్దగా ముద్ర వేయడానికి అవకాశం ఉన్నవారికి సిద్దీష్ లాడ్, యువరాజ్ సింగ్, మాయాంక్ మార్కండే, క్రుణాల్ పాండ్యలను ప్రత్యేకంగా పేర్కొన్నారు.

ముస్లిం భారతీయుల స్కౌట్స్ జస్ప్రీత్ బమ్రాను గుర్తించినందుకు ప్రశంసించాలని రోహిత్ అన్నారు. “గుజరాత్లోని ఒక జిల్లాలో బమ్రా కనిపించగా, వారి ప్రతిభను ప్రదర్శించడానికి వేదికను ఇవ్వడానికి స్కౌట్స్ మరియు MI లకు మేము కృతజ్ఞతలు చెప్పాలి” అని ఆయన చెప్పారు.

19 సంవత్సరాల వయస్సులో ఉన్న బమ్రా, 2013 లో తన ఐపిఎల్ రంగప్రవేశం పై తక్షణ ప్రభావాన్ని చూపాడు, రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగుళూరుతో జరిగిన మ్యాచ్లో 3/32 పాయింట్లతో ముగించాడు. అప్పటి నుంచి అతను భారత జట్టులో తన స్థానంను సుస్థిరం చేశాడు మరియు ప్రస్తుత కాలంలో ఉత్తమ ఫాస్ట్ బౌలర్లుగా ఉన్నాడు.

ముఖ్యాంశాలు

  • గత ఐపీఎల్ సీజన్లో మొదటి రెండు మ్యాచ్లలో రోహిత్ కేవలం బ్యాటింగ్ను ప్రారంభించాడు
  • రోహిత్ MI మిడిల్ ఆర్డర్ పైకి తీరాడు
  • రాబోయే ప్రపంచ కప్లో ఇన్నింగ్స్ ప్రారంభమవుతుంది

సంబంధిత వ్యాసాలు

Comments are closed.