మారుతి సుజుకి ఆల్టో చుక్కల పరీక్ష – కారు మరియు బైక్

ఐపిఎల్ 2019: పూర్తి గ్రూప్ స్టేజ్ షెడ్యూల్ మరియు టైమింగ్స్ – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
March 19, 2019
ల్యాండ్ రోవర్ మరియు జాగ్వార్ వాహనాలు 1 ప్రైవసీ నుండి ఏప్రిల్ 1, 2019 – Motoroids
March 19, 2019

మారుతి సుజుకి ఆల్టో చుక్కల పరీక్ష – కారు మరియు బైక్

తరువాతి తరం మారుతి సుజుకి ఆల్టో ఫ్యూచర్- S భావనపై ఆధారపడి ఉంటుంది, మరియు డిజైన్ ప్రకారం రీనాల్ట్ క్విడ్ నుండి పేజీని తీసుకుంటుంది.

తదుపరి తరం మారుతి సుజుకి ఆల్టో ప్రస్తుతం అభివృద్ధిలో ఉంది మరియు ప్రస్తుత నమూనాకు బదులుగా వచ్చే ఏడాది ప్రారంభంలో రానుంది. 2018 ఆటో ఎక్స్పోలో కాన్సెప్ట్ ఫ్యూచర్- S ను మారుతి ప్రదర్శించింది, ఇది నూతన తరం ఆల్టోను ఒక పరిమాణానికి పరిదృశ్యం చేసింది, మరియు ఇప్పుడు, రాబోయే మోడల్ మోడల్ ఎలా కనిపిస్తుందో దానిపై ఒక సంగ్రహావలోకనం ముందు పరీక్షించబడుతోంది. పొడవైన మరియు గంభీరమైన, మభ్యపెట్టే పరీక్ష మూల్ తరువాతి తరం ఆల్టో రెనాల్ట్ క్వైడ్- వేతో దాని కొత్త సూక్ష్మ-SUV బాడీ షెల్, పొడవైన గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ మరియు హుడ్ కింద సమర్థవంతమైన ఇంజిన్తో వెళుతుందని సూచిస్తుంది.

కూడా చదవండి: మారుతి సుజుకి కాన్సెప్ట్ ఫ్యూచర్- S ఆవిష్కరించింది

2020 మారుతి సుజుకి ఆల్టో కాన్సెప్ట్ ఫ్యూచర్- S నుండి అనేక అంశాలను కలిగి ఉంటుంది, ఇది పరీక్ష మ్యూల్లో కనిపిస్తుంది. నిలువుగా ఉండే ముందు మరియు ఫ్లాట్ బోనెట్ ఒక గంభీరమైన రూపాన్ని ఇస్తుంది, అయితే చక్రాల వంపులు వెడల్పుగా ఉంటాయి మరియు చిన్న అంచులతో ఉంటాయి. గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ కూడా అలాగే ఉన్నట్లు కనిపిస్తోంది మరియు మీరు 180 మిమీ చుట్టూ ఉండాలని ఆశించవచ్చు. మొత్తం రూపకల్పన పొడవైనది, మరియు గ్లాస్హౌస్ ప్రాంతం పెద్దదిగా ఉంటుంది, ఇది ఒక విసిగించే విండ్షీల్డ్తో ఉంటుంది, ఇది ఒక రూమి క్యాబిన్లోకి అనువదించాలి. కొత్త ఆల్టో యొక్క SUV అనుభూతిని జతచేస్తూ, మారుతి తక్కువ లుక్ మోడల్కు ఫాక్స్ స్కిడ్ ప్లేట్లు మరియు నలుపు క్లాడింగ్ను జతచేయగలదు.

nuvl8jh4

తరువాతి తరం ఆల్టో మీద నిటారుగా డిజైన్ భాష కొత్త ఆల్టో ఒక గంభీరమైన వైఖరి ఇవ్వండి

కొత్త ఆల్టో హెడ్సెక్ వేదికపై ఆధారపడి ఉంటుంది, ఇది కొత్త తరం వాగన్ R, మరియు స్విఫ్ట్ మరియు ఇగ్నిస్ హ్యాచ్బ్యాక్ను ఆటోమేకర్ యొక్క స్థిరంగా ఉంచడంలో కూడా ఉంటుంది. దేశంలో కొత్త భద్రతా నియమావళిని కలుసుకునేందుకు మరింత కఠినమైన నిర్మాణంతో కారు తేలికగా ఉంటుంది.

కూడా చదవండి: టాటా మోటార్స్ ఐస్ ఎంట్రీ హాచ్బాక్ తదుపరి; సాన్త్రో ప్రత్యర్థిని పరిశీలిస్తుంది

హుడ్ కింద, 2020 మారుతి సుజుకి ఆల్టో అదే 1.0 లీటర్ K- సిరీస్ పెట్రోల్ మోటర్ను ఉపయోగించుకోనుంది, అది ఇప్పుడు BS6 కంప్లైంట్ అవుతుంది. దాని ప్రస్తుత స్థితిలో, ఇంజిన్ 67 bhp మరియు 90 nm గరిష్ట టార్క్ను చెలరేస్తుంది. 5-స్పీడ్ మాన్యువల్ గేర్బాక్స్ మరియు AMT యూనిట్ అలాగే ఆఫర్ నందు కొనసాగుతుండగా, గణాంకాలు నవీకరించబడిన సంస్కరణలో అదే బాల్పార్క్ చుట్టూ ఉండవచ్చని అంచనా. కొత్త ఆల్టోలో మారుతి 1.2 లీటర్ కె-సిరీస్ మోటర్ను ప్రవేశపెట్టనున్నట్లయితే, ఇది కొత్త వాగన్ ఆర్ వంటిది.

మారుతి సుజుకి భవిష్యత్తులో భావన

మారుతి సుజుకి ఫ్యూచర్ ఎస్ కాన్సెప్ట్ 2018 ఆటో ఎక్స్పోలో ప్రదర్శించబడింది

ఇతర నవీకరణలలో డ్రైవర్ సైడ్ ఎయిర్బాగ్, ABS, సీట్బెల్ట్ రిమైండర్, హై-స్పీడ్ హెచ్చరిక మరియు వెనుక పార్కింగ్ సెన్సార్లతో సహా ప్రామాణిక భద్రతా వ్యవస్థల సమూహాన్ని కలిగి ఉంటుంది. రెనాల్ట్ క్విడ్తో పాటు, కొత్త ఆల్టో డాట్సన్ రెడి-గోకు వ్యతిరేకంగా కొమ్ములను లాక్ చేస్తుంది. టాటా మోటార్స్ టియాగోకు దిగువన ఉన్న చిన్న హ్యాచ్బ్యాక్ను అభివృద్ధి చేస్తున్నట్లు ప్రకటించింది, ఇది కొత్త ఆల్టోకు వ్యతిరేకంగా కొమ్ములను లాక్ చేస్తుంది.

0 వ్యాఖ్యలు

స్పై ఇమేజ్ మూలం: టీం- bhp.com

తాజా ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షల కోసం , ట్విట్టర్ , ఫేస్బుక్లో CarAndBike ను అనుసరించండి మరియు మా YouTube ఛానెల్కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి.

Comments are closed.