జీ సినీ అవార్డులు 2019: వరుణ్ ధావన్ BTS 'జిన్ – బాలీవుడ్ లైఫ్ ప్రేరణ పొందినప్పుడు

సంజయ్ లీలా బన్సాలి ఒక సినిమా నటుడు – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
March 19, 2019
స్కిన్ డిసీజెస్ కన్నా ఎక్కువగా ప్రబలమైనది: స్టడీ – హన్స్ ఇండియా
March 20, 2019

జీ సినీ అవార్డులు 2019: వరుణ్ ధావన్ BTS 'జిన్ – బాలీవుడ్ లైఫ్ ప్రేరణ పొందినప్పుడు

జీ సినీ అవార్డుల యొక్క స్టార్-నిండి ఉన్న సంఘటన కొన్ని గంటల క్రితం కిక్ స్టార్టు చేసింది మరియు రణవీర్ సింగ్, వరుణ్ ధావన్ వంటి అన్ని బాలీవుడ్ ప్రముఖులు కూడా ఈ వేడుకలో స్టైలిష్ గా కనిపించారు. మా జన్మ-తరుపున స్టార్ వరుణ్ ధావన్ గురించి 31 ఏళ్ల నటుడు వరుణ్ ధావన్ మాట్లాడుతూ, ఈ కార్యక్రమంలో క్లాస్సి దుస్తులను ధరించారు. ఈ టక్సేడో లుక్ కోసం కలంక్ నటుడు ప్రేరణ పొందారని మేము కనుగొన్నాము. ఇది ఇతర BTS ‘పాటల రచయిత మరియు గాయకుడు జిన్ కాదు. బాగా, మీరు మాకు నమ్మకపోతే, దానిని మీరే తనిఖీ చేయండి.

హెల్లో డిజై ఆర్మీ. నా రెండు ప్రపంచాలు గుద్దుతున్నాయి. @Varun_dvn ఒకే దుస్తులను ధరించి ఉంటుంది # ZeeCineAwards2019 వంటి @BTS_twt యొక్క జిన్ సమయంలో వేసుకున్న # MAMA2018 #BTS #VarunDhawan @bangtan_india @BangtanINDIA @BTS__Europe @supaarwoman @thisisridz pic.twitter.com/6t7orT20jZ

– మోనికా యాదవ్ (మోనికా యదావి 08) మార్చి 19, 2019

నటుడు కలాం ప్రమోషన్లు మరియు స్ట్రీట్ డాన్సర్ 3D యొక్క షూటింగ్ మధ్య ప్రస్తుతం గజిబిజి చేస్తున్నాడు . ఈ కార్యక్రమంలోకి తిరిగి రావడంతో కార్తిక్ ఆర్యన్ , తబు తదితరులు పెద్దగా గౌరవప్రదమైనదిగా చూశాము. ఇప్పుడు మేము ఉత్తమ నటుడిగా, నటిగా, సినిమాకు అవార్డులకు పెద్ద విభాగానికి ఎదురు చూస్తున్నాము.

వరుణ్ రాబోతున్న చిత్రం కలాంక్ గురించి మాట్లాడుతూ, ఈ సినిమాలో అలియా భట్, సంజయ్ దత్, ఆదిత్య రాయ్ కపూర్, సోనాక్షి సిన్హా, మాధురి దీక్షిత్ నేనే ఉన్నారు. ఈ చిత్రం 2 స్టేట్స్ హెల్మర్ అభిషేక్ వర్మన్ దర్శకత్వం వహిస్తుంది మరియు ధర్మ ప్రొడక్షన్స్, నడియాద్వాలా మరియు గ్రాండాన్ మరియు ఫాక్స్ స్టార్ స్టూడియోస్ యొక్క బ్యానర్లు కింద నిర్మించబడింది. ఏప్రిల్ 17 న ఈ సినిమా తెరపైకి రానుంది. ఏమైనా, జీన్ సినీ పురస్కారాలలో వరుణ్ లుక్ ను ఇష్టపడ్డారా? మాకు ట్వీట్ చేయండి …

Comments are closed.