కత్రినా కైఫ్, సోనామ్ కె అహుజా, జనావి, రణవీర్ సింగ్, వికీ హలో అవార్డుల నుండి విక్కీ చిత్రాలు లేనివి – పిన్కివిల్లా

'టాయ్ స్టోరీ 4' ట్రెయిలర్ మరియు పోస్టర్ మిశ్రమ ఎమోషన్స్ పుష్కలంగా ఆఫర్ – ఫోర్బ్స్
March 19, 2019
జీ సినీ పురస్కారాలు: మాలియా అరోరా ఎరుపు రంగులో, అర్బాజ్ ఖాన్ ప్రియురాలు జియోర్గియాతో నడుస్తాడు. పై చూడండి … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్
March 19, 2019

కత్రినా కైఫ్, సోనామ్ కె అహుజా, జనావి, రణవీర్ సింగ్, వికీ హలో అవార్డుల నుండి విక్కీ చిత్రాలు లేనివి – పిన్కివిల్లా

కత్రినా కైఫ్, సోనం కె అహూజా, జనవి కపూర్, రణవీర్ సింగ్, వికీ కౌషల్ చిత్రాలు ఇటీవల హలో! హాల్ ఆఫ్ ఫేం అవార్డ్స్ 2019, తప్పిపోవుట లేదు. ఒకసారి చూడు!

కొన్ని రోజుల క్రితం, హలోలో భారతీయ చలనచిత్ర సోదరభావం ఎవరు ఉన్నారు? కత్రినా కైఫ్ , సోనమ్ కె అహుజ, జాన్వి కపూర్, రణవీర్ సింగ్ , వికీ కౌశల్, ఆయుష్మాన్ ఖురానా, మరియు ఫర్హాన్ అఖ్తర్ ల నుండి హాల్ ఆఫ్ ఫేమ్ అవార్డులు 2019 వరకు అవార్డులు అందుకున్నాయి. బాగా, మాకు అన్ని అవార్డులు రాత్రి నుండి అందమైన రెడ్ కార్పెట్ చిత్రాలు చూసిన కానీ మేము ఎల్లప్పుడూ కోసం చూడండి ఏ ఫిలిం ఈవెంట్ నుండి INSIDE చిత్రాలు మరియు అవును, మీరు బాలీవుడ్ అభిమానులు తిరిగి కూర్చుని ఆనందించండి ఎందుకంటే మేము ఒక సిరీస్లో మా చేతులు వచ్చింది చిత్రాలు, ఇన్సైడ్ చిత్రాలు, హలో నుండి చెప్పటానికి! హాల్ ఆఫ్ ఫేం అవార్డులు.

చిత్రాలలో ఒకటైన కత్రీనా కైఫ్, సోనమ్ కె అహుజ మరియు జనవీ కపూర్ ఇతర కళాశాల అమ్మాయిల ముఠా వంటి చాట్ చాటింగ్ చేస్తున్నాం, మరొక చిత్రంలో, దాదాక్ నటి పురస్కారాన్ని పొందిన తర్వాత, దానికి బంధువులు జాన్వి మరియు సోనామ్ లు కలిసి ఉన్నారు. మా అభిమాన చిత్రాలు ఒకటి, రణవీర్ సింగ్ మరియు విక్కీ కౌషల్ వారి అవార్డు అందుకున్న వేదికపై విక్కీ తల పడటానికి ముందు ‘ఓహ్ అవును’ క్షణం పంచుకోవడం. తెల్లటి స్టిలేటోస్తో జత కట్టిన ధృడమైన తెల్లటి చిటికెడు తెలుపు రంగు తొడ ఎత్తైన చీలిక గౌన్ ధరించినట్లుగా, ప్రతిరోజూ Janhvi కపూర్ ఒక దివాకు చూసారు, కత్రినా కైఫ్ ఒక సొగసైన ఎరుపు గౌనులో అద్భుతంగా కనిపించింది మరియు సోనామ్ అహూజా ఒక బోల్డ్ సెలియా క్రితరిటీ ప్రకాశవంతమైన neckline తో గౌను.

అవార్డుల గురించి మాట్లాడుతూ, ‘సినిమా టైటిల్ ఆఫ్ ది ఇయర్’ పురస్కారాన్ని జనాభి కపూర్ గెలుచుకుంది. ఫర్హాన్ అఖ్తర్ ‘ది ఇయర్ మోస్ట్ స్టైలిష్ మ్యాన్’ అవార్డును పొందారు, రణవీర్ సింగ్ ‘సూపర్ స్టార్ ఆఫ్ ది ఇయర్’ పురస్కారం అందుకున్నాడు, విక్కీ కౌషల్ విశిష్ట టాలెంట్ (మేల్) పురస్కారం మరియు కత్రినా కైఫ్ మరియు సోనం వరుసగా పాపులర్ చాయిస్ అవార్డు (మహిళ) మరియు పాత్-బ్రేకింగ్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆఫ్ ది ఇయర్ పురస్కారం.

కూడా చదవండి: ఫోటోలు: కత్రినా కైఫ్ హలో ఒక మెరిసే దుస్తులు లో sizzles! హాల్ ఆఫ్ ఫేం అవార్డులు

# జహాసాష్: ఫేస్బుక్లో ప్రతిరోజు, సోమవారం మరియు గురువారం, ఫేస్బుక్లో 1 వ లైవ్ # బాలీవుడ్ గేమ్ షో, ఎపిసోడ్కు ₹ 50,000 * కు నగదును గెలుచుకోండి – https://www.facebook.com/jhacaaash/

Comments are closed.