10 రోజులు నిశ్శబ్దంగా ఉండిన తర్వాత కంగా రాణాట్ తిరిగి బారుకు చేరుకున్నాడు – హుక్ పిక్చర్స్ – బాలీవుడ్ లైఫ్

సార్లి అలీ ఖాన్ కార్తిక్ ఆర్యన్తో బైక్ రైడ్ లభిస్తుంది, హెల్మెట్ ధరించకుండా టెల్ చేశాడు – ఇండియా టుడే
March 17, 2019
అభిషేక్ మరియు అమితాబ్ బచ్చన్ తదితరులు చిత్రాలతో శ్వేతా బచ్చన్ పుట్టినరోజును జరుపుకుంటారు – హిందూస్తాన్ టైమ్స్
March 17, 2019

10 రోజులు నిశ్శబ్దంగా ఉండిన తర్వాత కంగా రాణాట్ తిరిగి బారుకు చేరుకున్నాడు – హుక్ పిక్చర్స్ – బాలీవుడ్ లైఫ్

10 రోజుల పాటు మౌనంగా ఉండిన తరువాత, బాలీవుడ్ రాణి అయిన కంగానా రానాట్ నగరం తిరిగి వచ్చాడు. నటి తమిళనాడులోని కోయంబత్తూరులో, వెల్నెస్ కార్యక్రమానికి హాజరు కావడం, సాధారణంగా నిశ్శబ్దంగా నిర్వహించబడుతుంది మరియు ధ్యానం ఉంటుంది. ముంబై మిర్రర్కు ఇచ్చిన ముఖాముఖిలో, 16 నుంచి 17 ఏళ్ళ వయస్సు నుండి ఆమె యోగాను సాధన చేస్తున్నానని, కొంతకాలం ఈ కార్యక్రమాన్ని చేయాలని అనుకున్నానని కంగానా చెప్పింది. అదే సంకర్షణలో, ఆమె ఈ సంవత్సరం తన పుట్టినరోజు కోసం యోగ శిబిరం వద్ద తనకు ఒక ప్రదేశం బహుమతిగా ఇచ్చింది. తెలియదు వారికి, మార్చి 23 న కంగానాకు ఒక సంవత్సరం వయస్సు అవుతుంది.

విమానాశ్రయం వద్ద, కంగానా ఫోటోగ్రాఫర్స్ కోసం అన్ని నవ్వుతుంది. ఆమె తెల్లటి వస్త్రాన్ని తేలికైన పూల డుపట్టతో ధరించింది. ఆమె విమానాశ్రయము నుండి బయటకు వెళ్ళినందున నటి అందంగా కనిపించింది. ఆమె చిత్రాలను ఇక్కడే చూడండి:

చిత్రం క్రెడిట్: యోగెన్ షా

ఆమె జన్మదినం పథకాల కొరకు, మనాలిలో తన కుటుంబంతో కంగానాకు జన్మదిన వేడుకలు జరుపుకుంటారు. ఆమె పుట్టినరోజులో ఆమెకు, ప్రియమైనవారితో, ఆమె అశ్విని అయ్యర్ తివారీ యొక్క పాంగా కోసం చిత్రీకరణ జరపడం ప్రారంభమవుతుంది. ఈ చిత్రంలో ఆమె కబ్బాడీ ఆటగాడిగా నటించినందున, మనాలి లో ఒక శిక్షకుని మార్గదర్శకత్వంలో క్రీడను ఆచరించడం ప్రారంభమవుతుంది.

ఇంతలో, మణికర్నికలో చివరిసారిగా కనిపించే కంగానా: ఝాన్సీ మహారాణి, మెంటల్ హై కై కూడా కట్టారు. ఆమె రాజ్కుమార్ రావు సరసన కనిపిస్తుంది.

ప్రకాష్ కౌవ్ల్ ముడి దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాలో అమిరా దస్సూర్, అమృతా పూరి, జిమ్మీ షీర్గిల్, సతీష్ కౌశిక్ మరియు మిమో చక్రవర్తి నటించారు. ఈ సినిమాలో షారుఖ్ ఖాన్ విస్తృతమైన కామోగా ఉన్నాడు.

బాలీవుడ్ నుండి స్కూప్ మరియు నవీకరణల కోసం ఈ స్థలాన్ని కొనసాగించండి!

Comments are closed.