సార్లి అలీ ఖాన్ కార్తిక్ ఆర్యన్తో బైక్ రైడ్ లభిస్తుంది, హెల్మెట్ ధరించకుండా టెల్ చేశాడు – ఇండియా టుడే

రెసిల్ మేనియా 35 – టైమ్స్ నెంబరులో బెక్కి-రోండా-చార్లోట్టే మ్యాచ్ ప్రధాన పోటీ కానట్లయితే మిక్ ఫాలీ WWE భారీ అశాంతికి హెచ్చరిస్తాడు
March 17, 2019
10 రోజులు నిశ్శబ్దంగా ఉండిన తర్వాత కంగా రాణాట్ తిరిగి బారుకు చేరుకున్నాడు – హుక్ పిక్చర్స్ – బాలీవుడ్ లైఫ్
March 17, 2019

సార్లి అలీ ఖాన్ కార్తిక్ ఆర్యన్తో బైక్ రైడ్ లభిస్తుంది, హెల్మెట్ ధరించకుండా టెల్ చేశాడు – ఇండియా టుడే

ఢిల్లీ వీధుల్లో ఒక బైక్ రైడ్ ఆనందించే ఇద్దరు వీడియోను ఇంటర్నెట్లో ఆవిష్కరించిన తరువాత సారా అలీ ఖాన్ మరియు కార్తీక్ ఆర్యన్ (అభిమానులు ప్రేమపూర్వకంగా పిలిచినప్పుడు ‘లేదా’ సార్టిక్ ‘) అభిమానులు ఒక గజిబిజిగా మారారు. నివేదికల ప్రకారం, సత్య మరియు కార్తిక్ ఇతియాజ్ ఆలీ యొక్క లవ్ ఆజ్ కల్ 2 చిత్రీకరణ కోసం రాజధానిలో ఉన్నారు.

అనేక మంది అభిమానుల క్లబ్లు వీడియోను విస్తృతంగా పంచుకుంటున్నప్పటికీ, రహదారి భద్రతా నియమాలను ఉల్లంఘించినందుకు మరియు హెల్మెట్ ధరించకుండా ట్రోలు నటిపై దాడి చేశాయి. “ఎల్లప్పుడూ మీ హెల్మెట్ ధరిస్తారు,” ఒక అభిమాని ఆమె సలహా ఇచ్చాడు. వ్యాఖ్యల్లో కొన్నింటిని పరిశీలించండి:

గత ఏడాది ఇండియా టుడే టెలివిజన్తో ఇచ్చిన ముఖాముఖిలో, ట్రోలు చాలా తీవ్రంగా లేవని సారా వెల్లడించారు. విమర్శలను ఎదుర్కోవడంపై అడిగినప్పుడు ఆమె ఇలా చెప్పింది, “నేను పరిశోధనలో చెడుగా ఉన్నానో లేదో నాకు తెలియదు లేదా నేను భ్రాంతిగా ఉన్నాను లేదా నేను త్వరలోనే మాట్లాడుతున్నాను, కానీ నేను టెల్ చేయబడ్డానని అనుకోను. ”

“సోషల్ మీడియా వయస్సు ప్రజలు తమ అభిప్రాయాన్ని వినిపించగల వేదికను పెంచుకున్నారని నేను కొన్నిసార్లు వ్యాఖ్యానాలు చదువుతాను మరియు ‘ఓహ్ మై గాడ్, ఆమె అందంగా కనిపించింది’, అప్పుడు ఎవరో, ‘ఓహ్ మై గాడ్, ఆమె ఒక విదూషకునిగా కనిపించింది.’ నేను రెండింటిని ఒకే స్ట్రిడేలో తీసుకోవాలని అనుకుంటున్నాను, ఎందుకంటే వారు వింటూ చెవికి అర్హులైన అభిప్రాయాలు, కానీ అంతకన్నా ఎక్కువ, ‘అని ఆమె తెలిపింది.

సారా మాట్లాడుతూ తాను తీవ్రంగా ప్రశంసలు లేదా విమర్శలు తీసుకోలేదు. “ఓహ్, నేను బాగున్నాను ఎందుకంటే” నేను మిగిలిన రోజు కోసం hoity-toity వెళుతున్న కాదు. మరియు నేను ఓహ్, నేను చూడండి రోజు మిగిలిన ఒక చెడ్డ మూడ్ లో ఉండటానికి కాదు ఒక విదూషకుడు లాగానే నేను విదూషకుడి చిత్రం కంటే మంచి చిత్రం లాగా ప్రయత్నిస్తాను, బహుశా నేను చేస్తాను లేదా నేను చేయలేను కానీ నిజంగా ఇది చాలా తీవ్రంగా తీసుకోదు, “అని ఆమె చెప్పింది.

ఇంతలో, సారా మరియు కార్తిక్ యొక్క వీడియో ఒక ఉద్వేగభరితమైన ముద్దుతో అంతమయినట్లుగా పంచుకుంది ఇంటర్నెట్లో వైరల్ వెళ్ళింది. లవ్ ఆజ్ కల్ 2 సెట్ల నుండి ఈ వీడియో బహిర్గతమైంది అని ఊహాగానాలు జరిగాయి.

అతను సారాతో పని చేస్తున్నాడని కార్తీక్ అడిగినప్పుడు మరియు వీడియో సెట్స్ నుండి బయటికి వచ్చినట్లయితే, “నేను ఇంతియాజ్ సిరి యొక్క తదుపరి పని చేస్తున్నాను మరియు నిర్మాతలు విండో సీట్ చలనచిత్రాలు దాని గురించి విస్తృతంగా వివరించగలుగుతున్నాను! … నిజంగా సారా మరియు నాకు? ”

ఇంకా చదవండి | ఆ సారా అలీ ఖాన్ మరియు కార్తిక్ ఆర్యన్ ముద్దుపెట్టుకున్నాడా? లవ్ ఆజ్ కల్ 2 షూటింగ్ వీడియోను అభిమానులు లీక్ చేశారు

ఇంకా చదవండి | సారా అలీ ఖాన్ కార్తిక్ ఆర్యన్ ని కావాలి. అతను ఏమి చెప్పాలో ఉంది

ఇంకా వాచ్ | కేదార్నాథ్ నుండి సారా అలీ ఖాన్ మొట్టమొదటి లుక్

నిజ-సమయ హెచ్చరికలు మరియు అన్నింటిని పొందండి

వార్తలు

అన్ని-కొత్త ఇండియా టుడే అనువర్తనంతో మీ ఫోన్లో. నుండి డౌన్లోడ్

Comments are closed.