లక్ష్మీ యొక్క ఎన్టీఆర్ – మిర్చి 9 కోసం ఇప్పుడు RGV నోస్, ఇప్పుడు లేదా నెవర్

అభిషేక్ మరియు అమితాబ్ బచ్చన్ తదితరులు చిత్రాలతో శ్వేతా బచ్చన్ పుట్టినరోజును జరుపుకుంటారు – హిందూస్తాన్ టైమ్స్
March 17, 2019
హార్మోన్ల చికిత్స ప్రోస్టేట్ క్యాన్సర్తో పురుషుల్లో నిరాశకు దారితీస్తుంది: స్టడీ – ANI న్యూస్
March 18, 2019

లక్ష్మీ యొక్క ఎన్టీఆర్ – మిర్చి 9 కోసం ఇప్పుడు RGV నోస్, ఇప్పుడు లేదా నెవర్

RGV- నోస్, -ఇప్పుడు-కాదు-లక్ష్మీ'స్- ఎన్టీఆర్ లక్ష్మీ యొక్క ఎన్టీఆర్ “ఎన్నికలు జరగడానికి ముందు థియేటర్లకు రాకపోతే. ఈ చిత్రం ప్రస్తుతం థియేట్రికల్ విడుదలను పొందకపోతే, ఏవైనా ఉపయోగం ఉండదు. చిత్రం యొక్క తారాగణం పూర్తిగా తెలియని ముఖాలు మరియు ప్రాజెక్టు వెనుక ఉన్న రాజకీయ ఉద్దేశాలు కూడా పూర్తిగా దారితప్పినవి.

ఎన్నికలకు ముందే తన చలనచిత్ర విడుదలలు జరిగేలా చూసేందుకు ప్రతి పద్ధతికి RGV ప్రయత్నిస్తుందనే కారణం. ప్రస్తుతం ఎన్నికల సెన్సస్ చలనచిత్రాన్ని వాయిదా వేయడంతో ఈ సినిమాను వాయిదా వేయడానికి సెన్సార్ బోర్డ్ ఆఫ్ ఫిల్మ్ సర్టిఫికేషన్ ఆర్జిజీవికి సలహా ఇచ్చింది. ఆర్.జి.వి.వి. ఈ సినిమాను చూడలేదని, ఎన్నికల కమిషన్కు సంబంధించిన ప్రక్రియలో జోక్యం చేసుకునే హక్కు లేదని ఆరోపిస్తూ ఆర్జివివి ఏ రాజకీయ పార్టీకి సంబంధించినది కాదు, లేదా నిర్మాతలు ఏ రాజకీయ పార్టీకి అభ్యర్థిగా పోటీ చేస్తున్నారు.

కాబట్టి, అతను ఎన్నికల ముందు చలన చిత్రాన్ని విడుదల చేయటానికి న్యాయస్థానం యొక్క తలుపు మీద తడవుతాడు. ఈ చిత్రం వెనుక నిరాశకు గురైంది, అది ఇప్పుడు లేదా ఎప్పుడూ ‘లక్ష్మి ఎన్టీఆర్’గా ఉంది. ఎన్నికల తర్వాత ఈ చిత్రం చూడడానికి ఉత్సుకత ఉండదు. అతను తెలుసు మరియు RGV తరువాత తేదీకి వాయిదా వేయమని కోరుతూ CBFC ను తీవ్రంగా దాడి చేస్తున్న కారణం కాదా?

< img alt = "RGV- నోస్, -ఇప్పుడు-కాదు- for- లక్ష్మీ యొక్క --- NTR" ఎత్తు = "150" src = "https://www.mirchi9.com/wp-content/uploads/2019/03 / Spg> RGV Knows,

లక్ష్మీ యొక్క ఎన్టీఆర్ కోసం ఇప్పుడు లేదా ఎప్పుడూ RGV ఖచ్చితంగా రాదు “లక్ష్మీ యొక్క ఎన్టీఆర్” సినిమాకి ఏమి జరగబోతోంది …  పవన్ కళ్యాణ్ స్టన్స్ BSP సీట్-షేరింగ్  డియర్ కామెడీ తెలుగు టీజర్ మిస్ చేయవద్దు టీజర్ టాక్: VD తిరిగి ఇంటెన్సివ్ లవ్ అండ్ డ్రామా ఇది ఉద్దేశపూర్వకంగా లేదా చేయకపోయినా, విజయ్ దేవరకొండ కొన్ని మృదువైన చిత్రాలను చూడటం జరిగింది … Taapsee Pannu - 60 సంవత్సరాల పాత్ర మిర్రర్లో యంగ్ హీరోయిన్’స్ ఫేస్ 60- r-Old Taapsee Pannu పేరు ఇప్పుడు సవాలుగా చిత్రీకరించడానికి పర్యాయపదంగా గౌరవంతో తీసుకోబడింది …  గెడెలా శ్రీను బాబు వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ జనసనా వైజాగ్ ఎత్తు = Janasena’s Parakala Moment లేదా ఫ్యూచర్ ఆఫ్ రిఫ్లెక్షన్స్ జనేసనా పార్టీ యొక్క కీలక సభ్యులలో ఒకరు గెడెలా శ్రీను బాబు, …

Comments are closed.