రెసిల్ మేనియా 35 – టైమ్స్ నెంబరులో బెక్కి-రోండా-చార్లోట్టే మ్యాచ్ ప్రధాన పోటీ కానట్లయితే మిక్ ఫాలీ WWE భారీ అశాంతికి హెచ్చరిస్తాడు

భారతదేశం-పాకిస్తాన్ ఉద్రిక్తతలు మౌంట్ అయినప్పుడు, నావికాదళం విమాన వాహక నౌక మరియు అణు జలాంతర్గాములు – ది హిందూ
March 17, 2019
సార్లి అలీ ఖాన్ కార్తిక్ ఆర్యన్తో బైక్ రైడ్ లభిస్తుంది, హెల్మెట్ ధరించకుండా టెల్ చేశాడు – ఇండియా టుడే
March 17, 2019

రెసిల్ మేనియా 35 – టైమ్స్ నెంబరులో బెక్కి-రోండా-చార్లోట్టే మ్యాచ్ ప్రధాన పోటీ కానట్లయితే మిక్ ఫాలీ WWE భారీ అశాంతికి హెచ్చరిస్తాడు

బెకి-లించ్ మిక్ ఫాలీ

మిక్ ఫోలే బెక్కి లించ్ గురించి మాట్లాడుతున్నాడు. ఫోటో క్రెడిట్- WWE

బెకి లిన్చ్ కథ గత 6 నెలలుగా హెడ్లైన్స్లో ఎక్కువగా ఉంది. సమ్మర్స్లాంలో షార్లెట్ ఫ్లేయిర్లో ఆమె మడమ మారినప్పటి నుండి, బెకే సంస్థలో అభిమాన-ఇష్టమైనదిగా మారింది. సంస్థలో స్టార్గా వచ్చినప్పుడు బెక్కి పోటీ చేయలేని WWE సూపర్ స్టార్ లేరు. ఆమె “ఐరిష్ లాస్ కికెర్” తో ముఖాముఖికి వచ్చినప్పుడు కూడా రోండా రౌసీ ప్రపంచవ్యాప్తంగా అభిమానులచేత అపాయించబడ్డాడు.

బెక్కి పాత్రలో పరివర్తన చెందింది మరియు “ది మ్యాన్” వ్యక్తిత్వాన్ని స్వాధీనం చేసుకుంది. ఆమె స్మాక్డౌన్ లైవ్ ఉమెన్స్ ఛాంపియన్షిప్ అలాగే మహిళల రాయల్ రంబుల్ గెలుచుకుంది. రెసిల్ మేనియా (Rousey మరియు Charlotte) తో కలిసి మొదటి మహిళగా ఆమె అయింది.

ఇటీవలే, WWE లెజెండ్ మిక్ ఫోలీని సూపర్ స్టార్గా లించ్ యొక్క పరివర్తన గురించి అడిగారు. సంస్థలో అత్యధిక-ఓవర్ సూపర్ స్టార్ గా లిన్చ్కు ఇచ్చిన సలహాను ఫోలే వెల్లడించాడు.

“నేను ఎనిమిది లేదా తొమ్మిది నెలల క్రితం నా సందేశాలకు తిరిగి వెళ్లి, కొన్ని సలహాల కోసం నా దగ్గరకు వచ్చినప్పుడు నేను రోగిగా ఉండటానికి సిద్ధంగా ఉన్నానని చెప్పాను, అప్పుడు ఆమె అవకాశం వచ్చినప్పుడు, ‘స్టోన్ కోల్డ్’ స్టీవ్ ఆస్టిన్ వంటిది.

లించ్, రౌసీ మరియు షార్లెట్ల మధ్య రా మహిళల చాంపియన్షిప్ పోటీ ఏప్రిల్ 7 న సూపర్ షోలో చివరిది కానట్లయితే అభిమానుల నుండి భారీ ఎదురుదెబ్బలు ఎదురవచ్చని WWE ను హెచ్చరించడానికి ఫోలీ వెళ్ళాడు.

“ఈ సంవత్సరం మహిళల ప్రధాన ఈవెంట్ రెసిల్ మేనియాకి వెళ్తున్నారని నేను విశ్వసిస్తున్నాను మరియు వారు అలా చేయకపోతే, ప్రపంచం మొత్తం నుండి ప్రజల యొక్క సామూహిక నిష్క్రమణ ఉంటుందని నేను అనుకుంటున్నాను” అని ఆయన చెప్పారు.

“నేను వారి సమయం వచ్చింది నమ్మకం బెకి లించ్ మా వ్యాపారంలో అతిపెద్ద పేరు అయింది విజయం మరియు నేను గొప్ప భావిస్తున్నాను ఆమె ఒక మంచి స్నేహితుడు, ఆమె ఒక అద్భుతమైన వ్యక్తి మరియు అది ఒక NICER లస్స్ కు జరిగే కాదు. ఒక అద్భుతమైన మ్యాచ్; రోండా ఈ నిజంగా dislikeable వ్యక్తిత్వం సృష్టించడానికి ఒక లింబ్ బయటకు వెళ్లి నేను పనిచేస్తుంది అనుకుంటున్నాను, “అతను చెప్పాడు.

రెసిల్ మేనియా 35 లో జరిగిన చివరి మహిళా టైటిల్ మ్యాచ్లో అన్ని గుర్తులు సూచించబడ్డాయి. అయితే ఇటీవలే అభిమాన మద్దతు కోఫీ కిన్స్టన్కు ఆదరణ లభించింది. కాబట్టి బెక్కి యొక్క జనాదరణను కోఫీమానియా తగ్గిస్తుందా? సమయమే చెపుతుంది.

సిఫార్సు చేసిన వీడియోలు

Comments are closed.