అభిషేక్ మరియు అమితాబ్ బచ్చన్ తదితరులు చిత్రాలతో శ్వేతా బచ్చన్ పుట్టినరోజును జరుపుకుంటారు – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

10 రోజులు నిశ్శబ్దంగా ఉండిన తర్వాత కంగా రాణాట్ తిరిగి బారుకు చేరుకున్నాడు – హుక్ పిక్చర్స్ – బాలీవుడ్ లైఫ్
March 17, 2019
లక్ష్మీ యొక్క ఎన్టీఆర్ – మిర్చి 9 కోసం ఇప్పుడు RGV నోస్, ఇప్పుడు లేదా నెవర్
March 17, 2019

అభిషేక్ మరియు అమితాబ్ బచ్చన్ తదితరులు చిత్రాలతో శ్వేతా బచ్చన్ పుట్టినరోజును జరుపుకుంటారు – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

నటుడు అభిషేక్ బచ్చన్ తన సోదరి శ్వేతా బచ్చన్ నంద తన పుట్టినరోజులో ప్రత్యేకంగా ఉన్నాడని తెలుస్తోంది . అతను 40 సంవత్సరాల క్రితం నుండి వారిద్దరూ చిన్ననాటి చిత్రం భాగస్వామ్యం ద్వారా ఆమె కోరుకునే Instagram పట్టింది.

అభిషేక్ మరియు శ్వేత చిత్రంలో ఐస్ క్రీం ఆనందించవచ్చు. “బిగ్ సిజ్ కు శుభాకాంక్షలు! కృతజ్ఞతగా, నా చేతి-నోరు సమన్వయము అప్పటి నుండి మెరుగుపడింది! ఒక అద్భుతమైన రోజు మరియు ఎప్పుడూ మెరుగైన సంవత్సరం, శ్వేత్ది. నిన్ను ప్రేమి 0 చ 0 డి “అని ఆయన అ 0 టున్నారు. వారి తండ్రి నటుడు అమితాబ్ బచ్చన్ తన ప్రియమైన కుమార్తె యొక్క త్రోబాక్ చిత్రం కూడా పంచుకున్నారు.

“ప్రపంచంలోని ఉత్తమ కుమార్తెకి పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు .. ఎంత అందంగా మీరు పెరిగిందో,” అతను దానిని ప్రస్తావించాడు. చిత్రంలో అమితాబ్ మరియు అతని భార్య జయా బచ్చన్ శ్వేతతో కలిసి నటించారు, ఆమె కేవలం పసిబిడ్డగా ఉండేది.

కూడా చదవండి: ఆమె Kesari యొక్క అక్షయ్ కుమార్ డబ్బు రుణపడి పారినేటి చోప్రా చెబుతాడు

నటుడు కత్రినా కైఫ్ కూడా Instagram కథలలో శ్వేతా కోసం పుట్టినరోజు కోరిక భాగస్వామ్యం. “అటువంటి రకమైన మరియు అందమైన ఆత్మకి పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు” ఆమెకు చిత్రీకరించారు.

శ్రీతా అమితాబ్ మరియు జయ యొక్క పెద్ద సంతానం. ఆమె 1997 లో వ్యాపారవేత్త నిఖిల్ నందాను వివాహం చేసుకున్నారు మరియు అతనితో ఒక కుమార్తె, నవ్య మరియు కుమారుడు అగస్త్యుడు ఉన్నారు. ఆమె ఇటీవలే పారడైస్ టవర్స్ అనే పేరుతో ఒక పుస్తకాన్ని ప్రచురించింది మరియు మోనాషా జైసింగ్తో ఫ్యాషన్ శైలికి సహకరించింది.

ఆమె ఇటీవలే తన సోదరుడు అభిషేక్తో కాఫీ విత్ కరణ్ యొక్క ఎపిసోడ్లో కనిపించింది. కార్యక్రమంలో, ఆమె తన సోదరుడు చాలా ట్రోలు నుండి ఆన్లైన్ ద్వేషం చూడటానికి నొప్పి గురించి మాట్లాడారు. “నేను కూడా హృదయాన్ని తొలగిపోతున్నాను మరియు నాకు నిజంగా బాగా తెలుసు అని అనుకుంటున్నాను. విషయాలు పని చేయకపోతే నేను వారి ముఖాలను చూస్తున్నాను. నేను మానవ స్థాయిలో ఉన్నాను. నేను Instagram లో ఉన్నాను, నేను అతను ద్వేషం మరియు ట్రోలింగ్ మొత్తం చూడండి. మరియు నటుడిగా అతనిని ఇష్టపడకపోయినా లేదా అతను అమితాబ్ బచ్చన్ కుమారుడిగా ఉన్నందువల్ల అతను తన సోదరి అయ్యానంటే అది చాలా సులభం అని మీరు అనుకుంటున్నారు. నేను అతనిని ఒక సోదరిగా స్పందించాను. నేను దానిని ద్వేషిస్తాను, అది నాకు నిద్రలేని రాత్రులు ఇస్తుంది. స్వార్ధపూరిత కారణం వల్ల ఈ కుటుంబంలో మరో సభ్యుడిగా ఉండాలని నేను కోరుకోను “అని ఆమె చెప్పారు.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మార్చి 17, 2019 18:30 IST

Comments are closed.