రాంవీర్ సింగ్-దీపిక పడుకొనే, ఫర్హాన్ అఖ్తర్-షిబని ఈ తాజా చిత్రాలు మీరు చూశావు … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

అమిత్ షా ప్రధాని నరేంద్రమోడి బయోపిక్ రెండవ పోస్టర్ను ప్రారంభించనున్నారు
March 16, 2019
అలియా భట్ NTR & RC'స్ నేమ్స్ విత్ రెవెరెన్స్ – మిర్చి 9
March 16, 2019

రాంవీర్ సింగ్-దీపిక పడుకొనే, ఫర్హాన్ అఖ్తర్-షిబని ఈ తాజా చిత్రాలు మీరు చూశావు … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

బాలీవుడ్ తారలు వారి వారాంతాన్ని శనివారం అధిక గేర్లో ప్రారంభించారు. కొందరు వారి చిత్రాలను ప్రచారం చేయగా, ఇతరులు తమ ఫాషన్ షోలలో తమ స్నేహితులను మద్దతు ఇచ్చేవారు లేదా విమానాశ్రయంలో మంచి సగం ఉంచుతారు.

నటులు మరియు వివాహిత జంట రణవీర్ సింగ్ మరియు దీపికా పడుకొనేలు లండన్ నుంచి శనివారం తిరిగి వచ్చారు. ఇద్దరూ వారి తల్లిదండ్రులతో కలిసి లండన్లో గురువారం మేడమ్ తుస్సాడ్స్లో దీపిక యొక్క మైనపు విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించారు. శనివారం, రణవీర్ మరియు దీపికలను విమానాశ్రయం వద్ద కనిపించారు, ప్రేమలో పూర్తిగా చూస్తూ, చేతులు పట్టుకుని ఛాయాచిత్రకారుడికి పెద్ద చిరునవ్వు ఇవ్వడం జరిగింది. దీపిక నల్లని గీతలతో ఒక చంకి తెల్లని కార్డిగాన్ లో కనిపించింది మరియు రణవీర్ ఒక డెనిమ్ జాకెట్ లో కనిపించాడు.

నటుడు మరియు చిత్రనిర్మాత ఫర్హాన్ అఖ్తర్ శుక్రవారం గాయకుడు షిబానీ దండేకర్ కు మద్దతుదారుడు. ఆమె డిజైనర్ పేయల్ సింఘాల్ కోసం రాంప్లో నడిచింది. అతను Instagram ఆమె కోసం ఒక ప్రత్యేక పోస్ట్ కూడా భాగస్వామ్యం. ఇద్దరూ తరచూ సోషల్ మీడియాలో ఒకరితో ఒకరు ప్రియమైన చిత్రాలను పోస్ట్ చేస్తున్నారు.

కూడా చదవండి: కార్తిక్ ఆర్యన్ సారా అలీ ఖాన్ వైరల్ ముద్దు వీడియో నిశ్శబ్దం విచ్ఛిన్నం. ఇక్కడ అతని ప్రత్యుత్తరం ఉంది

నటులు కరీనా కపూర్ ఖాన్ మరియు జనావి కపూర్ వారి జిమ్బాలకు వెలుపల కనిపించారు. కెమెరాలని గుర్తించినప్పుడు, ఇద్దరు లేడీస్ ఛాయాచిత్రకారులు పెద్ద నవ్విగా చిత్రీకరించారు. అక్షయ్ కుమార్, ట్వింకిల్ ఖన్నా భర్త-భార్య జంట కూడా ముంబైలో కనిపించారు. అక్షయ్ తన రాబోయే చిత్రం కేసరిని ప్రచారం చేస్తున్నప్పుడు, ట్వింకిల్ ఒక చిన్న పరుగులో కనిపించాడు.

నటుడు కిరా అద్వానీ వ్యాయామశాలలో కనిపించాడు మరియు నటుడు ఫాతిమా సనా షేక్ ఒక రెస్టారెంట్ వద్ద కనిపించారు. కైరా చల్లని జిమ్ దుస్తులను చవి చూసింది, ఫాతిమా నల్ల కధలు మరియు ఒక ప్రవాహం బూడిద టాప్ లో అందమైన చూసారు.

గాయకుడు నేహా కక్కర్, నటులు ఇయులియా వంతూర్, డయానా పర్యం మరియు ఇషా గుప్తా మరియు టెలివిజన్ హోస్ట్ మాలియా అరోరా విమానాశ్రయం వద్ద కనిపించారు. నటులు షమా సికందర్, ఆడ శర్మ మరియు బిగ్ బాస్ పోటీదారుడు వికాస్ గుప్తా కూడా ఈ కార్యక్రమంలో పాల్గొన్నారు. వారి జగన్ తనిఖీ:

కియా అద్వానీ మరియు ఫాతిమా సానా షేక్. (వరందర్ చావ్లా)

అక్షయ్ కుమార్ మరియు ట్వింకిల్ ఖన్నా. (వరందర్ చావ్లా)

వ్యాయామశాలలో కరీనా కపూర్ మరియు జాన్వి కపూర్. (వరందర్ చావ్లా)

డయానా పెట్టి మరియు నేహా కక్కర్ విమానాశ్రయం వద్ద. (వరందర్ చావ్లా)

ఇషా గుప్తా, మాలికా అరోరా మరియు ఐలియా వాంటూర్ విమానాశ్రయం వద్ద. (వరందర్ చావ్లా)

ఒక కార్యక్రమంలో షామా సికందర్ (వరందర్ చావ్లా)

ఒక కార్యక్రమంలో వికాస్ గుప్తా మరియు ఆదా శర్మ. (వరందర్ చావ్లా)

మార్ట్ కో డాడ్ నహీ హోటా యొక్క తారాగణం వారి చలన చిత్ర ప్రచారం. (వరందర్ చావ్లా)

22 యార్డ్స్ కోసం ఒక కార్యక్రమంలో టబు. (వరందర్ చావ్లా)

ఛాయాచిత్రకారులు షాహిద్ కపూర్ తరంగాలు. (వరందర్ చావ్లా)

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మార్చి 16, 2019 19:02 IST

Comments are closed.