పెట్రోల్, డీజిల్ ప్రైస్ రివైజ్డ్: ఆల్ యూ యు నీడ్ టు నో అబౌట్ ఇంధన రేట్లు – NDTV న్యూస్

అలియా భట్ NTR & RC'స్ నేమ్స్ విత్ రెవెరెన్స్ – మిర్చి 9
March 16, 2019
ఇంటర్నెట్ టికెట్ బుకింగ్ సైట్లు ఇంటర్నెట్ ఛార్జ్ ఫీజును అనుమతించకపోయినా, ఆర్బిఐ – Inc42 మీడియా చెబుతుంది
March 16, 2019

పెట్రోల్, డీజిల్ ప్రైస్ రివైజ్డ్: ఆల్ యూ యు నీడ్ టు నో అబౌట్ ఇంధన రేట్లు – NDTV న్యూస్

పెట్రోల్, డీజిల్ ధరలు నేడు: ఇంధన ధరలు ఏ సవరించిన నుండి 6 వద్ద నుండి ఇంధన స్టేషన్లలో అమలు.

పెట్రోల్ ధర లీటరుకు 8 పైసలు పెరగగా, డీజిల్ రేట్లు శనివారం నాలుగు మెట్రో నగరాల్లో లీటరుకు 7-8 పైసలు తగ్గాయి. ఇండియన్ ఆయిల్ కార్పొరేషన్ యొక్క అధికారిక వెబ్ సైట్ – ఐకోప్.కాం. ప్రస్తుతం, పెట్రోల్ మరియు డీజిల్ యొక్క దేశీయ ధరలు రాష్ట్రాల నుండి మారుతూ ఉంటాయి మరియు రోజువారీ చమురు, భారత్ పెట్రోలియం మరియు హిందూస్తాన్ పెట్రోలియం వంటి చమురు మార్కెటింగ్ కంపెనీలు సమీక్షిస్తున్నాయి. ఏవైనా పునర్విమర్శలను ఉదయం 6 గంటల నుండి ఇంధన స్టేషన్లలో అమలు చేస్తారు.

పెట్రోల్, డీజిల్ ధరల గురించి తెలుసుకోవడానికి ఇక్కడ 5 విషయాలు ఉన్నాయి:

మార్చి 16 న ఉదయం 6 గంటలకు పెట్రోలు ధర ఢిల్లీలో రూ .72.63 వద్ద ఉంది. ముంబయిలో లీటరుకు 78.25 రూపాయలు, కోల్కతాలో లీటరుకు 74.71 రూపాయలు, రూ. ఇండియన్ ఆయిల్ కార్పోరేషన్ ప్రకారం చెన్నైలో లీటరుకు 75.43 రూపాయలు.

డీజిల్ ధరలు రూ. లీటరు 67.15 రూపాయలు. 70.34 లీటరు, రూ. చమురు, ఢిల్లీ, ముంబై, కోల్కతా, చెన్నైలలో లీటరుకు రూ .68.94, రూ.

mr0ar048

(Iocl.com లో చెప్పినట్లుగా)

3. దేశం యొక్క డైనమిక్ ధరల విధానం ప్రకారం, దేశీయ ఇంధన ధరలు అంతర్జాతీయ ఇంధన ధరలపై పదిహేను రోజుల సగటు మరియు రూపాయి విలువ ఆధారంగా ఆధారపడి ఉంటాయి. ఎందుకంటే దేశం యొక్క అవసరానికి పెద్ద సంఖ్యలో దిగుమతుల ద్వారా కలుస్తుంది.

శుక్రవారం నాడు రూపాయి 24 పైసలు పెరిగి 69.10 వద్ద ముగిసింది.

5. గ్లోబల్లీ, అమెరికా క్రూడ్ ఫ్యూచర్స్ శుక్రవారం కొద్దిగా తగ్గుముఖం పడుతుండగా, ప్రపంచ ఆర్థిక వ్యవస్థ, బలమైన అమెరికా ఉత్పత్తిపై ధరలు చోటుచేసుకుంటూ 2019 కు చేరుకున్నాయి. బ్రెంట్ క్రూడ్ ఫ్యూచర్స్ 7 సెంట్లు తగ్గి 67.16 డాలర్ల వద్ద స్థిరపడింది. 2019 నాటికి 68.14 డాలర్లకు చేరింది.

(ఏజెన్సీల నుండి ఇన్పుట్లతో)

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం.

Comments are closed.