అలియా భట్ NTR & RC'స్ నేమ్స్ విత్ రెవెరెన్స్ – మిర్చి 9

రాంవీర్ సింగ్-దీపిక పడుకొనే, ఫర్హాన్ అఖ్తర్-షిబని ఈ తాజా చిత్రాలు మీరు చూశావు … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్
March 16, 2019
పెట్రోల్, డీజిల్ ప్రైస్ రివైజ్డ్: ఆల్ యూ యు నీడ్ టు నో అబౌట్ ఇంధన రేట్లు – NDTV న్యూస్
March 16, 2019

అలియా భట్ NTR & RC'స్ నేమ్స్ విత్ రెవెరెన్స్ – మిర్చి 9

అలియా-భట్-టేక్స్-ఎన్టీఆర్ - & - ఆర్సీ'స్-పేర్స్-రివేరెన్స్ : // www.mirchi9.com/movienews/dont-believe-rajamouli-check- what-producer-says/ “> వారి బకెట్ జాబితాలో రాజమౌళి యొక్క పేరు. అలియా భట్ దేశానికి అత్యుత్తమ దర్శకుడిగా పనిచేయడానికి అవకాశంగా ఉన్నందుకు అదృష్టం కలిగింది. అందుకే రాజమౌళితో పనిచేయడం ఆమె బకెట్ జాబితాలో పెద్దది.

ఎన్టీఆర్ మరియు రామ్ చరణ్ గురించి అలియాస్ మాటలు తెలుగు ప్రేక్షకుల హృదయాలను, ప్రత్యేకించి, స్టార్ హీరోస్ యొక్క డై-హార్డ్ అభిమానులను గెలుచుకోనున్నాయి. ఎన్.టి.ఆర్, రామ్ చరణ్ కలిసి పనిచేయడానికి ఇది ఒక పూర్తి గౌరవమని ఆమె అన్నారు. బాలీవుడ్ నటులు మా స్టార్ హీరోస్ ఇక్కడ ఆడంబొమ్మలు వంటి ఆనందిస్తారని తెలుసుకోవడమే మంచిది.

మరొక శుభవార్త. ఆమె ఒక నెల కన్నా తక్కువ చిత్రంలో షూటింగ్ చేరి ఉంటుంది. మీరు రామ్ చరణ్ అభిమానులని ప్రోత్సహిస్తున్నారా? మేము. ఆమె మొదటి సౌత్ చిత్రం మరియు రాజమౌళితో పనిచేయడానికి ఆమె కలలు త్వరలోనే ఆర్ఆర్ఆర్ యొక్క షూటింగ్ లో చేరడానికి నెరవేరుతాయి. అందువల్ల ఆమె రాజమౌళికి ఎంతో కృతజ్ఞతా భావాన్ని వ్యక్తం చేసింది.

< img alt = "గెదేల శ్రీను బాబు వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ జనసనా వైజాగ్" ఎత్తు = "150" src = "https://www.mirchi9.com/wp-content/uploads/2019/03/Gedela-Srinu-Babu-YSR-Congress- Janasena-Parakala Moment లేదా ఫ్యూచర్ యొక్క ప్రతిబింబం Gedela Srinu బాబు, జనసనాస్ పార్టీ యొక్క కీలక సభ్యులలో ఒకరు దాని ప్రారంభం నుండి మరియు … src = మిస్ చేయకండి BSP తో పవన్ కళ్యాణ్ కూటమి వెనుక గణన పాన్> బహుజన్ సమాజ్వాది పార్టీ అధ్యక్షుడు మాయావతిని కలుసుకోవడం ద్వారా జనసనా అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్ ప్రతి ఒక్కరినీ ఆశ్చర్యం వ్యక్తం చేశారు …  బాలకృష్ణ & పవన్ కళ్యాణ్ - నటుడు అలీ అలీ అనారోగ్యం చికిత్స అలీ అందంగా చాలా ప్రతి రాజకీయ పార్టీ తలుపు లాగానే ఉంది ఇవ్వబడింది …  కెన్నీ బేట్స్ ప్రభాస్ చేత అద్భుతము ప్రభాస్ చేత ఆశ్చర్యపోయాడు అంతర్జాతీయ స్థాయి యాక్షన్ సన్నివేశాలు ఆ … భీమ్స్-డైలాక్-విల్-బీ-జూ ఎన్టీఆర్-తెలంగాణ మిస్ చేయవద్దు NTR యొక్క తెలంగాణ NTR ఆర్ఆర్ఆర్లో తెలంగాణ యొక్క గిరిజన హీరో కొమరం భీమ్ పాత్రను పోషిస్తుంది ….

Comments are closed.