జెట్ ఎయిర్వేస్ పైలట్లు చెల్లించని జీతాలను పునరుద్ధరించడానికి కేంద్రం సహాయం కోరతారు – NDTV వార్తలు

తాజా స్థిర డిపాజిట్ (ఎఫ్డి) ఎస్బిఐ, పిఎన్బి, బ్యాంక్ ఆఫ్ బరోడా అందించిన వడ్డీ రేట్లు – ఎన్డిటివి న్యూస్
March 15, 2019
ఆర్కో-ఎరిక్సన్ కేసు: ఎన్సిఎల్ఎటి రూ .259 కోట్లు విడుదల చేసేందుకు ఎస్బీఐని డైరెక్ట్ చేస్తుంది
March 15, 2019

జెట్ ఎయిర్వేస్ పైలట్లు చెల్లించని జీతాలను పునరుద్ధరించడానికి కేంద్రం సహాయం కోరతారు – NDTV వార్తలు

జెట్ ఎయిర్వేస్ స్టేట్ బ్యాంక్డ్ బ్యాంక్లతో రెస్క్యూ ఒప్పందం మరియు అత్యవసర నిధుల కోసం చర్చలు జరుగుతోంది. (FILE ఫోటో)

న్యూఢిల్లీ:

జెట్ ఎయిర్వేస్ ‘పైలట్ యూనియన్ మొట్టమొదటి సారి, చెనై్న చెవులను నడిపే వారి అభ్యర్ధనల తర్వాత వైమానిక సంస్థ నుండి పెండింగ్లో జీతాలు మరియు బకాయిలను తిరిగి పొందాలన్న ప్రభుత్వ సహాయం కోరింది.

జెట్ ఎయిర్లైన్స్ పైలట్లకు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న నేషనల్ ఏవియేటర్స్ గిల్డ్, కార్మిక శాఖ మంత్రి సంతోష్ గంగూర్కు లేఖ రాసిన వెంటనే, ఎయిర్లైన్స్ తక్షణమే తమ చెల్లిస్తున్న జీతాలు మరియు రుసుము చెల్లించాల్సిందిగా కోరింది.

“ఈ పరిస్థితి మా సభ్యుల మధ్య తీవ్రమైన ఉద్రిక్తత మరియు నిరాశకు దారితీసింది, కాక్పిట్లో పైలట్లకు సరైన పరిస్థితిలో ఉండదు,” అని కెప్టెన్ కరణ్ అరోరా, మార్చి 6 న వార్తాపత్రిక రాయిటర్స్ చేత కనిపించిన లేఖలో తెలిపారు.

జెట్ తన పైలట్లకు, సరఫరాదారులకు మరియు నెలసరి చెల్లింపులకు చెల్లింపులు ఆలస్యం చేసి రుణాలపై 1 బిలియన్ డాలర్ల రుణాలపై రుణాలపై అప్రమత్తంగా ఉంది. రెస్క్యూ ఒప్పందం మరియు అత్యవసర నిధుల కోసం ఈ ఎయిర్లైన్స్ ప్రభుత్వ మద్దతుగల బ్యాంకులతో చర్చలు జరుగుతున్నాయి.

ఆగష్టులో ఉన్న పైలట్లకు వేతనాలు చెల్లించాల్సిన షెడ్యూల్ షెడ్యూల్ ఇవ్వబడింది, కానీ జెట్ ఉంచలేదు, యూనియన్ తెలిపింది, వైమానిక సంస్థ ఇప్పటికీ పైలట్లను డిసెంబరులో, మరియు జనవరి మరియు ఫిబ్రవరిలలో అన్నింటికి రుణపడి ఉంటుంది.

జెట్ వెంటనే వ్యాఖ్యకు అభ్యర్ధనకు స్పందిచలేదు.

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం.

Comments are closed.