ఇర్ఫాన్ ఖాన్ ముంబైలో దర్శనమిచ్చాడు, త్వరలో హిందీ మీడియం 2 కోసం షూటింగ్ ప్రారంభించాడు. Pic చూడండి – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

మోషీట్ రైనా ఫెల్ట్ 'నోస్టాల్జిక్' తర్వాత 'కేసరి' ప్రోమో – న్యూస్ 18
March 15, 2019
Taapsee Pannu మరియు Bhumi Pednekar ఒక సైకిల్ మీద ఆఫ్, Saand కి Aankh సెట్ నుండి కొత్త చిత్రాన్ని భాగస్వామ్యం – హిందూస్తాన్ టైమ్స్
March 15, 2019

ఇర్ఫాన్ ఖాన్ ముంబైలో దర్శనమిచ్చాడు, త్వరలో హిందీ మీడియం 2 కోసం షూటింగ్ ప్రారంభించాడు. Pic చూడండి – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

నటుడు ఇర్ఫాన్ ఖాన్ లండన్లో న్యూరోఎండోక్రిన్ ట్యూమర్ చికిత్స కోసం చికిత్స పొందుతున్న తర్వాత తిరిగి భారతదేశంలోనే ఉన్నాడు. శుక్రవారం ముంబైలో నిర్మాణ సంస్థ మడ్డోక్ ఫిల్మ్స్ కార్యాలయంలో ఈ నటుడు దర్శనమిచ్చారు. ఛాయాచిత్రకారుల దృష్టిని నివారించడానికి అతని ముఖం చేతిరకంతో కప్పబడి ఉండేది. త్వరలో హిందీ మీడియం సీక్వెల్ కోసం చిత్రీకరణ ప్రారంభమవుతుందని భావిస్తున్నారు.

ఒక ఆసియన్ ఆసియా యుగానికి చెప్పారు మరియు ఇర్ఫాన్ హిందీ మధ్యస్థమైన 2 భాగమని నిర్ధారించింది, “భారతదేశంలో హిందీ మీడియం విస్తృతంగా చిత్రీకరించబడింది, ఈ సీక్వెల్ US లో చిత్రీకరించబడుతుంది. ఈ కథ తన కుమార్తె చుట్టూ తిరుగుతుంది, రాధిక మదన్ పోషించనుంది, ఆమె తన ఉన్నత విద్య కోసం యునైటెడ్ స్టేట్స్కు వెళ్లిపోతుంది. ”

నటుడు దగ్గరగా ఒక మూలం ఫిబ్రవరి లో చెప్పాడు, “ఇర్ఫాన్ తిరిగి ముంబై ఉంది. కానీ ప్రజలు ఏ నిర్ధారణ లేకుండా అన్ని రకాల కథలను ప్రచురిస్తున్నారు. వారు నిజం కాదు. నేను అతని ఆరోగ్యంపై నవీకరణను పొందుతాను మరియు నేను త్వరలోనే నటుడిని కలిసేటప్పుడు అతను పనిని పునఃప్రారంభిస్తాను. “ఈ సినిమా హిందీ మాధ్యమ సీక్వెల్ని ధ్రువీకరించింది కానీ చిత్రం అంతస్తులో ఉన్నప్పుడు ఖచ్చితంగా కాదు.

గత ఏడాది మార్చిలో అరుదైన కణితితో బాధపడుతున్న వార్తలను ఇర్ఫాన్ పంచుకున్నారు. ట్విట్టర్లో అతను ఒక ప్రకటనలో వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు చేశాడు, “ఊహించని విధంగా మాకు పెరుగుతుంది, ఇది గత కొన్ని రోజుల గురించి ఉంది. నేను ఇప్పుడు NeuroEndocrine కణితి నిర్ధారణ జరిగింది అని తెలుసుకున్న కష్టం ఆమోదయోగ్యమైన ఉంది, కానీ నా చుట్టూ ఉన్నవారు ప్రేమ మరియు శక్తి నాకు లోపల దొరకలేదు నాకు ఆశ చోటు వచ్చింది. ఈ ప్రయాణం నన్ను దేశం నుండి తీసుకొనిపోతోంది, మరియు ప్రతి ఒక్కరూ తమ శుభాకాంక్షలను పంపించమని నేను ప్రతి ఒక్కరిని అభ్యర్థిస్తున్నాను. NEURO ఆరంభమయ్యింది పుకార్లు మెదడు గురించి ఎల్లప్పుడూ కాదు మరియు googling పరిశోధన చేయడానికి సులభమైన మార్గం 😉 నా పదాలు కోసం వేచి ఉన్నవారికి, నేను చెప్పడం మరింత కథలు తిరిగి ఉండాలని ఆశిస్తున్నాము. ”

🙏🏻 pic.twitter.com/IDThvTr6yF

– ఇర్ఫాన్ (@ రిఫ్యాంక్) మార్చి 16, 2018

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మార్చి 15, 2019 18:04 IST

Comments are closed.