మైక్రోసాఫ్ట్ యొక్క హోలోఎలెన్స్ 2 హ్యాండ్ ఆన్-సిఎన్బిసి

F1 యొక్క 2019 రూపకల్పన నియమాలు ఎందుకు దగ్గరగా రేసింగ్ అంటే – మోటార్ అథారిటీ అని మెర్సిడెస్- AMG వివరిస్తుంది
March 14, 2019
ఆసుస్ ZenFone మాక్స్ ప్లస్ M2 ధర, లక్షణాలు, లక్షణాలు, పోలిక – NDTV
March 14, 2019

మైక్రోసాఫ్ట్ యొక్క హోలోఎలెన్స్ 2 హ్యాండ్ ఆన్-సిఎన్బిసి

టెక్ గైడ్

మైక్రోసాఫ్ట్ దాని అనుబంధ రియాలిటీ పరికరాన్ని చేసింది – హోలోలెన్స్ – వాస్తవ ప్రపంచానికి మరికొంత ఆచరణాత్మకమైనది.

మైక్రోసాఫ్ట్ యొక్క హోలోలెన్స్ 2.

ఆండ్రూ ఎవర్స్ | సిఎన్బిసి

మైక్రోసాఫ్ట్ యొక్క హోలోలెన్స్ 2.

నేను చాలా కంటికి ట్రాకింగ్ టెక్నాలజీని హోలోలెన్స్ 2 లో ఆకర్షించాను.

ముందు వస్తువు పరికరంతో, మీరు ఒక వస్తువుని ఎంపిక చేయాలనుకుంటే, మీ చూపులను గుర్తించే వస్తువు కోసం సమయం పట్టింది మరియు మీరు చేతి సంజ్ఞను రూపొందించవచ్చు. మీరు మీ తలను తిప్పికొట్టాలి మరియు కొన్నిసార్లు నడవాలి. ఆకృతీకరించుటకు కేవలం ఒక నిమిషం తీసుకునే ఐ ట్రాకింగ్, ఇప్పుడు వేగంగా మరియు మరింత ఖచ్చితమైనదిగా ఉంది. ప్లస్, అది మీకు విండోస్ హలో (ముఖ గుర్తింపు) తో లాగ్ ఇన్ చేయవచ్చు, మీకు ఒక Windows 10 పరికరాన్ని మరియు కెమెరా ఉంటే అది లాగా ఉంటుంది.

ప్రదర్శనలో ఒక సమయంలో, నేను బాక్స్ పూర్తి టెక్స్ట్ బాక్స్, మరియు టెక్స్ట్ బాక్స్ దిగువన దాటి కొనసాగింది. కంటి ట్రాకింగ్ బాగా పని చేస్తున్నది ఇది. నేను చివరి పంక్తిని లేదా రెండు చదివినప్పుడు, వచనం వెలుపలికి వచ్చి, తరువాతి పంక్తులను వెల్లడిస్తుంది. నేను మొదట తిరిగి వెళ్ళాలని కోరుకున్నాను, నేను నా కళ్ళు బాక్స్ యొక్క పైభాగానికి తరలించాను, మరియు చదవటానికి పాఠం అక్కడ ఉంది.

హెచ్టిసి, మాజిక్ లీప్ వంటి కంపెనీల నుంచి హెడ్సెట్లలో ఐ-ట్రాకింగ్ టెక్నాలజీ ఉంది. కానీ ఆ సంస్థలు పెద్ద సంస్థల లోపల పొందుపర్చబడవు, మైక్రోసాఫ్ట్ ప్రాధమికంగా హోలోలెన్స్ 2 ను లక్ష్యంగా చేసుకునేది.

నేను నూతన HoloLens పరీక్షించడానికి ఎక్కువ సమయం గడపలేకపోయినా, మైక్రోసాఫ్ట్ చాలా మంచి మార్పులను పొందింది, ఇది ట్రాక్షన్ ను పొందటానికి సహాయపడుతుంది. హార్డువేరు Microsoft యొక్క అతిపెద్ద ఆదాయ వనరు కాదు, కానీ ఈ నవీకరణలు మొత్తంగా పై యొక్క పరికరాలకు పెద్ద భాగాలుగా చేయగలవు.

Comments are closed.