[పోల్] మీరు గెలాక్సీ S10 లో స్క్రీన్పై వేలిముద్ర రీడర్ను ఎలా కనుగొంటారు? – SamMobil

యుద్దభూమి V – ఫైర్స్టార్మ్ యుద్ధం రాయల్ ట్రైలర్ను రివీల్ – గేమ్స్పోటో
March 14, 2019
RIP క్లిప్బోర్డ్ మేనేజర్లు: Android Q బ్లాక్స్ నేపథ్య క్లిప్బోర్డ్ యాక్సెస్ – XDA డెవలపర్లు
March 14, 2019

[పోల్] మీరు గెలాక్సీ S10 లో స్క్రీన్పై వేలిముద్ర రీడర్ను ఎలా కనుగొంటారు? – SamMobil

పోల్స్

3 గంటల క్రితం

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 తో స్క్రీన్పై వేలిముద్ర రీడర్లో అల్ట్రాసోనిక్ను పరిచయం చేసింది, బయోమెట్రిక్ ప్రామాణీకరణ కోసం పరికరానికి వెనుక భాగంలో విస్తరించాల్సిన అవసరాన్ని తొలగిస్తుంది. కానీ, ఏదైనా కొత్త విషయంలో మాదిరిగానే, ఇది కొంత వినియోగం తీసుకోవటానికి జరగబోతోంది – మరియు ఇప్పుడు దాని గురించి ఎలా భావిస్తున్నామో తెలుసుకోవాలనుకుంటున్నాము, దాని ఉపయోగం కంటే తక్కువ తరువాత, అది జీవిస్తున్నదో నిర్ధారించడానికి ఉత్తమ మార్గం అంచనాల వరకు.

వ్యక్తిగతంగా, నేను ఒక పెద్ద అభిమానిని. ఖచ్చితంగా, నేను ఆశించిన ఇష్టం వంటి బాధ్యతాయుతంగా కాదు, కానీ శామ్సంగ్ భవిష్యత్తులో నవీకరణలను తో మెరుగుపరచడానికి ఏదో అని – కాబట్టి నేను తప్పు కాదు. మీ అభిప్రాయాన్ని కలిగి ఉండడానికి, క్రింద ఉన్న పోల్లో ఓటు వేయాలని నిర్ధారించుకోండి, ఆపై వ్యాఖ్యల విభాగంలో మీ స్పందనపై విస్తరించేందుకు సంకోచించకండి. నడవండి, సంభాషణ జరగనివ్వండి! ఓహ్, మరియు ఎప్పటిలాగే, మేము సమర్పించిన అన్ని వ్యాఖ్యలకు ప్రతిస్పందిస్తాము.

మీరు గెలాక్సీ S10 లో స్క్రీన్పై వేలిముద్ర రీడర్ను ఎలా కనుగొంటారు?
 • ఇది ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది, కానీ నేను 46%, 256 ఓట్లు ఆశించాను

  256 ఓట్లు 46%

  256 ఓట్లు – మొత్తం ఓట్లలో 46%

 • ఇది ముక్కలు రొట్టె నుండి ఉత్తమ విషయం 25%, 138 ఓట్లు

  138 ఓట్లు 25%

  138 ఓట్లు – మొత్తం ఓట్లలో 25%

 • ఇది చెప్పడానికి ముందుగానే ఉంది – నేను ఇంకా 23%, 129 ఓట్లు ఉపయోగించుకున్నాను

  129 ఓట్లు 23%

  129 ఓట్లు – మొత్తం ఓట్లలో 23%

 • Eh, వెనుకకు మౌంట్ చేయబడిన వేలిముద్ర రీడర్ను 7%, 38 ఓట్లను తిరిగి తీసుకురా

  38 ఓట్లు 7%

  38 ఓట్లు – మొత్తం ఓట్లలో 7%

మొత్తం ఓట్లు: 561

14 మార్చి 2019

×

మీరు లేదా మీ IP ఇప్పటికే ఓటు వేశారు.

గెలాక్సీ S10 లో విక్రయించబడలేదా? దాని పెద్ద సోదరుడు యొక్క మా సమీక్ష తనిఖీ, గెలాక్సీ S10 +, ఇది అన్ని గురించి ఏమి కోసం ఒక భావాన్ని పొందడానికి. మీ బడ్జెట్ గెలాక్సీ S10 మరియు గెలాక్సీ S10 + స్థాయిల స్థాయికి చేరుకోకపోతే మా గెలాక్సీ S10e సమీక్షను చదివి వినిపిస్తుంది – ఇది గెలాక్సీ S10 శ్రేణి యొక్క ప్రాథమిక నమూనా, ఒక అద్భుతమైన యూజర్ అనుభవాన్ని పంపిణీ చేయడం, సమానమైన షెల్, మరింత సమంజసమైన ధర కోసం.

wpDiscuz

మీరు ఇమెయిల్ పంపించబోతున్నారు

Comments are closed.