ఎవెంజర్స్ Endgame కొత్త ట్రైలర్: ఐరన్ మ్యాన్ ఇంటికి తిరిగి, కెప్టెన్ అమెరికా 'ఓడిపోవుట' పడుతుంది చేస్తుంది … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

చార్జెస్ షీట్ అగైన్స్ట్ మొహమ్మద్ షామీ ఫర్ కట్ దౌర్ దౌర్జెంట్ అండ్ వేలేషన్ | క్రికెట్ న్యూస్ – NDTVSports.com
March 14, 2019
మితిమీరిన పరిశుభ్రత కారణమవుతుంది యాంటీబయాటిక్ రెసిస్టెన్స్ – News18
March 14, 2019

ఎవెంజర్స్ Endgame కొత్త ట్రైలర్: ఐరన్ మ్యాన్ ఇంటికి తిరిగి, కెప్టెన్ అమెరికా 'ఓడిపోవుట' పడుతుంది చేస్తుంది … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

మార్వెల్ స్టూడియోస్ ఎవెంజర్స్: ఎండ్ గేమ్ గురువారం నాడు మూడవ (మరియు బహుశా) తుది ట్రెయిలర్ను విడుదల చేసింది. 2.5-నిమిషాల ట్రెయిలర్ ఒక దశాబ్దం విలువైన నోస్టాల్జియాను ప్రేరేపించడం ద్వారా మార్వెల్ సినీమాటిక్ యూనివర్స్ యొక్క మొత్తం చరిత్రను కప్పడానికి లక్ష్యం చేస్తుంది.

ఎవెంజర్స్ ఎండ్ గేమ్ ట్రైలర్లో స్పాయిలరీ సమాచారాన్ని బహిర్గతం చేయకుండా మార్వెల్ ప్రభావవంతమైన వ్యూహాన్ని కలిగి ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది – ట్రైలర్ రాబోయే చలన చిత్రం నుండి తాజా షాట్లు చేసినట్లుగా చాలా పాత ఫుటేజ్ని కలిగి ఉంది. ఇది బహుళ అవసరాలకు ఉపయోగపడుతుంది – అభిమానులు మా అభిమాన నాయకులను గురించి స్మరించుకోవడమే కాక, రహస్యాలు నిర్వహించబడతాయి.

మార్వెల్ బాస్ కెవిన్ ఫీగే గతంలో ఇంతకుముందు చేసిన ప్రచార విషయంపై 30 నిమిషాల వెలుపల ఏమీ వెల్లడించకూడదనే ఆలోచనతో ఈ సూచన వెల్లడైంది.

ఈ నూతన ఎండ్ గేమ్ ట్రైలర్ టోనీ స్టార్క్తో ప్రారంభమవుతుంది, ఇది ఎవెంజర్స్ యొక్క సంఘటనల తరువాత ఖాళీలో ఉంది : ఇన్ఫినిటీ వార్ , అతని కాబోయే వ్యక్తి పెప్పర్ పాట్ట్స్కు ఒక సందేశాన్ని వ్యాఖ్యానించింది. ఇది మొట్టమొదటి ఐరన్ మ్యాన్ చలన చిత్రం నుండి క్లుప్తంగలతో కలుస్తుంది. “ఇది ఒక 1000 సంవత్సరాల క్రితం లాగా ఉంది, ఆ గుహలో నా మార్గం నుండి పోరాడారు, ఐరన్ మ్యాన్ అయ్యింది, నేను నిన్ను ప్రేమిస్తానని గ్రహించాను. మరియు మేము ఇక ఆశ్చర్యకరమైనదని చెప్పాను, కానీ చివరికి ఒకదానిని మనం గడపాలని నేను నిజంగా ఆశపడ్డాను, “అని ఆయన చెప్పారు.

అదే ప్రక్రియ కెప్టెన్ అమెరికాతో పునరావృతమవుతుంది, కానీ అతని దృశ్యాలు కలిసి వాయిస్ ఓవర్ ఒక ప్రముఖ అభిమాని సిద్ధాంతం బహుశా నిజమని సూచిస్తుంది. “ప్రపంచాన్ని మార్చింది, మాలో ఎవరూ తిరిగి వెళ్ళలేరు, మనం చేయగలిగినదైనది మా ఉత్తమమైనది, కొన్నిసార్లు మేము చేయగలిగినంత ఉత్తమమైనదిగా చెయ్యవచ్చు,” అని ఒక వాయిస్ వినడంతో, MCU ఒక పునఃప్రారంభం కోసం ఉందని , ప్రత్యామ్నాయ వాస్తవాలు మరియు కొలతలు పరిచయం తరువాత.

కూడా చదవండి: కెప్టెన్ మార్వెల్ మూవీ సమీక్ష: బ్రీ లార్సన్ ఎవెంజర్స్ ఎండ్ గేమ్ కోసం ఒక ఫీచర్ పొడవు ట్రైలర్ లో నక్షత్రాలు

కానీ ఈ సిద్ధాంతం యొక్క వాస్తవికతకు సంబంధించిన అతి పెద్ద క్లూ చిత్రం చివరలో చిత్రీకరించిన డబ్బులో వస్తుంది. మార్వెల్, స్పష్టమైన కారణాల వలన థానోస్తో తుది షోడౌన్ యొక్క క్షణికతలను చూపలేక పోయింది, వారు మాకు తదుపరి ఉత్తమమైన విషయం ఇచ్చారు. ఆంట్ మాన్ తగ్గిపోతున్న షాట్స్ కెప్టెన్ అమెరికా మరియు ఐరన్ మ్యాన్ వెంటనే క్వాంటం రాజ్యంలో నాయకులను నాయకత్వం వహించి, నూతన సూట్లలో ధరించారు.

ఎవెంజర్స్: ఎండ్గే తారలు రాబర్ట్ డౌనీ జూనియర్, క్రిస్ ఎవాన్స్, క్రిస్ హేమ్స్వర్త్, మార్క్ రుఫలో, స్కార్లెట్ జోహన్సన్, జెరెమీ రెన్నార్ మరియు ఇతరులు. ఈ చిత్రం ఏప్రిల్ 26 న విడుదల కానుంది.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మార్చి 14, 2019 18:00 IST

Comments are closed.