ఆసుస్ ZenFone మాక్స్ షాట్, Snapdragon SiP S1 తో ZenFone మాక్స్ ప్లస్ M2 ప్రారంభించింది: ధర, లక్షణాలు – NDTV

హిందూస్తాన్ టైమ్స్ – గృహ హింస కోసం కోల్కతా పోలీసులు భారత పేసర్ మహమ్మద్ షామి అభియోగాలు
March 14, 2019
చార్జెస్ షీట్ అగైన్స్ట్ మొహమ్మద్ షామీ ఫర్ కట్ దౌర్ దౌర్జెంట్ అండ్ వేలేషన్ | క్రికెట్ న్యూస్ – NDTVSports.com
March 14, 2019

ఆసుస్ ZenFone మాక్స్ షాట్, Snapdragon SiP S1 తో ZenFone మాక్స్ ప్లస్ M2 ప్రారంభించింది: ధర, లక్షణాలు – NDTV

ఆసుస్ ZenFone మాక్స్ షాట్, ZenFone మాక్స్ ప్లస్ M2 స్మార్ట్ఫోన్లు యొక్క తైవానీస్ టెక్ దిగ్గజం యొక్క పెరుగుతున్న శ్రేణిలో చేరడానికి తాజా స్మార్ట్ఫోన్లు. ఈరోజు బ్రెజిల్లో వెల్లడించిన రెండు ZenFone నమూనాలు క్వాల్కమ్ యొక్క కొత్త స్నాప్డ్రాగెన్ వ్యవస్థ ప్యాకేజీలో (SiP) ప్యాక్ చేసిన మొట్టమొదటి స్మార్ట్ఫోన్లు. రెండు స్మార్ట్ఫోన్లు ఇప్పుడు బ్రెజిల్ లో అమ్మకానికి ఉన్నాయి, కానీ అంతర్జాతీయ లభ్యత ఏ పదం ఉంది. ఆసుస్ ZenFone మాక్స్ షాట్ మరియు ZenFone మాక్స్ ప్లస్ M2 విస్తృత డిస్ప్లే notches తో దాదాపు ఒకేలా డిజైన్ మరియు 6.26-అంగుళాల తెరలు తో వస్తాయి.

ఆసుస్ ZenFone మాక్స్ షాట్, ZenFone మాక్స్ ప్లస్ M2 ధర

ఆసుస్ బ్రెజిల్ ప్రకారం, ZenFone మాక్స్ షాట్ 3GB + 32GB మోడల్ కోసం BRL 1,349 (సుమారు రూ .25,800), 4GB + 64GB మోడల్ BRL 1,549 (దాదాపు Rs 29,600) వద్ద రిటైల్ అవుతుంది. మరొక వైపు, ZRLFone మాక్స్ ప్లస్ M2 BRL 1,299 ధరకే (సుమారు రూ .24,800). ఇంతకు ముందు చెప్పినట్లుగా, రెండు స్మార్ట్ఫోన్లు ఇప్పుడు దేశంలో అమ్మకానికి ఉన్నాయి.

క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగన్ సిపి
కొత్త ZenFone స్మార్ట్ఫోన్లను శక్తినిచ్చే Snapdragon SiP, ఇది మొబైల్ చిప్సెట్ల పరిమాణాన్ని తగ్గించడానికి Qualcomm ప్రయత్నం. సాధారణంగా, Snapdragon SiP సాధారణంగా Snapdragon SoC లో భాగమైన వివిధ భాగాలను అనుసంధానించేది, అప్లికేషన్ ప్రాసెసర్, పవర్ మేనేజ్మెంట్, RF ఫ్రంట్ ఎండ్ మరియు ఆడియో కోడెక్, ప్యాకేజీలో ఒక సెమీకండక్టర్ వ్యవస్థలోకి. తయారీ విధానాలను సరళీకృతం చేయడానికి మరియు కొత్త పరికరాలను త్వరితంగా తొలగించడానికి OEM లను సహాయం చేయడానికి SiP చిప్స్ రూపొందించబడ్డాయి.

“Snapdragon SiP అనుసంధానిత, భద్రత మరియు యాక్సెస్బిలిటీని అందించడానికి రూపొందించబడింది, మా వినియోగదారులకు వినూత్న ఉత్పత్తులు మరియు ఉన్నత వినియోగదారు అనుభవాలు సృష్టించాలి, మరియు నేను మొదటి స్నాప్డ్రాగన్ సిఐపి పరికరాలు ఆసుస్ నుండి బ్రెజిల్ దేశంలో అందుబాటులో ఉన్నాయని చూడడానికి గర్వపడుతున్నాను” అని క్రిస్టియానో అమోన్, అధ్యక్షుడు, క్వాల్కామ్, ఒక ప్రకటనలో.

ఆసుస్ ZenFone మాక్స్ షాట్, ZenFone మాక్స్ ప్లస్ M2 లక్షణాలు

ZenFone మాక్స్ షాట్ మరియు ZenFone మాక్స్ ప్లస్ M2 స్నాప్డ్రాగన్ SiP 1 ను ఉపయోగిస్తున్నాయి, ఇది Qualcomm విడుదల చేసిన మొదటి SiP. ఇది 1.8GHz మరియు అడ్రినో 506 GPU వద్ద క్లాక్ చేయబడిన 14nm ఉత్పాదక-ఆధారిత అష్ట-కోర్ ప్రాసెసర్. ఇతర లక్షణాలు, ZenFone మాక్స్ షాట్ మరియు ZenFone మాక్స్ ప్లస్ M2 కలిగి 6.26-అంగుళాల పూర్తి HD + (1080×2280 పిక్సెళ్ళు) IPS ప్రదర్శన 19: 9 కారక నిష్పత్తి, 4,000 mAh బ్యాటరీ, 4G, ద్వంద్వ సిమ్ మద్దతు, మరియు ఒక మైక్రో SD కార్డ్ స్లాట్ . ఫోన్లు Android నడుస్తున్నాయి 8.1 Oreo కానీ Android పైకి అప్గ్రేడ్ చేయబడుతుంది.

ఇమేజింగ్ ముందు, ZenFone మాక్స్ షాట్ ఒక 12-మెగాపిక్సెల్ సెన్సార్, ఒక 8-మెగాపిక్సెల్ సెన్సార్, మరియు ఒక 5-మెగాపిక్సెల్ సెన్సార్ తో ఒక ట్రిపుల్ రేర్ కెమెరా సెటప్ సిద్ధం చేస్తుంది. ఒక 8 మెగాపిక్సెల్ ముందు షూటర్ అలాగే ఉంది. మరొక వైపు, ZenFone మాక్స్ ప్లస్ M2 12-మెగాపిక్సెల్ సెన్సార్ మరియు ఒక 5-మెగాపిక్సెల్ సెన్సార్తో డ్యూయల్-కెమెరా సెటప్తో వస్తుంది. ఇది కూడా 8 మెగాపిక్సెల్ స్వీయీ షూటర్ను ప్యాక్ చేస్తుంది, ZenFone మాక్స్ షాట్ లాగా ఉంటుంది.

నిల్వ మరియు RAM యొక్క పరంగా, ZenFone మాక్స్ షాట్ రెండు RAM మరియు నిల్వ వైవిధ్యాలు ఇవ్వబడుతుంది – 3GB RAM + 32GB ఆన్బోర్డ్ నిల్వ – మరియు 4GB RAM + 64GB ఆన్బోర్డ్ నిల్వ. ZenFone మాక్స్ ప్లస్ M2 ఒంటరి 3GB RAM + 32GB ఆన్బోర్డ్ నిల్వ వెర్షన్ లో వస్తాయి.

Comments are closed.