ఆర్సెనల్ vs రన్నెస్ ప్రివ్యూ: సంభావ్య లైనప్లు, ప్రిడిక్షన్, టాక్టిక్స్ … – ది హార్డ్ టేకల్

ఇటీవలి మ్యాచ్ రిపోర్ట్ – పెషావర్ జల్మి vs క్వెట్టా గ్లాడియేటర్స్, పాకిస్తాన్ సూపర్ లీగ్, క్వాలిఫైయర్ – ESPN క్రిక్ఇన్ఫో
March 14, 2019
బెర్నార్డో సిల్వా మాంచెస్టర్ సిటీ – ESPN కోసం భవిష్యత్తు
March 14, 2019

ఆర్సెనల్ vs రన్నెస్ ప్రివ్యూ: సంభావ్య లైనప్లు, ప్రిడిక్షన్, టాక్టిక్స్ … – ది హార్డ్ టేకల్

అర్సేనల్ ఎమిరేట్స్ వద్ద పైకి పనిని ఎదుర్కుంటుంది, యూరోపా లీగ్ యొక్క క్వార్టర్ ఫైనల్స్ లో చోటు దక్కించుకోకుండా కనీసం రెండు గోల్స్ సాధించాల్సిన అవసరం ఉంది.

అర్సెనల్ జట్టు UEFA యూరోపా లీగ్ రౌండ్ ఆఫ్ 16 క్లాష్లో రెండవ రౌండుకు వెళ్లడంతో బృందం తన ఉత్తమ రూపాన్ని పొందవచ్చని భావిస్తోంది. ఫ్రెంచ్ జట్టు మొదటి సగం లో ఒక Sokratis ఎరుపు కార్డు యొక్క ఆకట్టుకునే 3-1 విజయం, మర్యాద తో టై దారి. డిఫెండర్ కొట్టిపారేసిన వెంటనే, అదనపు మనిషిని పూర్తిగా నడిపించి, మూడు గోల్స్ సాధించాడు.

మాంచెస్టర్ యునైటెడ్పై ప్రీమియర్ లీగ్లో నాల్గవ స్థానానికి తిరిగి రావాలన్న ఆకట్టుకునే విజయం తర్వాత గెన్నర్స్ శిబిరంలో ఆశావాదం ఉంది. తరువాతి భాగం ఏప్రిల్ 1 వ తేదీ వరకు వస్తున్నది కాదు, యునై ఎమిరీ అతని జట్టులో ఉత్తమమైనదిగా భావిస్తారు మరియు ఇది నిజంగా ముఖ్యమైనది అయినప్పుడు వారు విడుదల చేయాలని ఆశిస్తారు.

రెన్నెస్ ప్రస్తుతం వారి అత్యంత విజయవంతమైన యూరోపియన్ ప్రయాణంలో దాదాపు 117 సంవత్సరాలలో కూర్చుని ఉన్నారు. ఫ్రెంచ్ జట్టు ఎప్పుడూ పోటీలో ఈ దశలో ఎన్నడూ కనిపించలేదు, కానీ ఈ దశలో ఘనవిజయం సాధించడం వలన వారి మనసులను అధిగమించలేము. ఫ్రెంచ్ జట్టు ఆర్సెనల్ యొక్క మరింత ఫలవంతమైన దాడికి వ్యతిరేకంగా పోరాడడానికి వారి ఉత్తమతను ఇస్తుంది.

రెన్ ఆఫ్ 32 లో వారు సామర్ధ్యం ఉన్నవాటిని చూపించినందున, ఈ సీజన్లో గేమ్స్ కూడా ఈ సీజన్లో పాత్రలను చూపించాయి. బ్రిటనీలో 3-3తో డ్రాగా ముగిసిన తర్వాత స్పెయిన్కు వెళ్లి, వారి భూభాగంలో 3-1తో రియల్ బేటిస్ను ఓడించింది. ఎమిరేట్స్ వద్ద 9-ఆట విజయ పరంపర (లీగ్) లో ఉన్న అర్సేనల్ జట్టుపై వారు అలాంటి నిశ్చలతను చూపించగలరా?

జట్టు వార్తలు & వ్యూహాలు

ఆర్సెనల్

రెన్నెస్తో కీలకమైన ఎన్కౌంటర్లో తలపడటంతో, అర్సెనల్ అలెగ్జాండర్ లాకాజెట్టే యొక్క లభ్యతతో ఊపందుకుంది. ప్రారంభంలో మూడు ఆటల కోసం ఫ్రెంచ్ను సస్పెండ్ చేశారు, ఇది ఎమిరేట్స్లో రెన్నెస్ క్లాష్తో ముగిసింది. UEFA తన వాక్యాన్ని రెండు ఆటలకు తగ్గించాలని నిర్ణయించింది, అనగా అతను గురువారం అందుబాటులో ఉంటుంది.

అయితే సోక్రటిస్, తన మొదటి కార్డులో తన ఎర్ర కార్డు తరువాత సస్పెన్షన్తో ఈ ఆటను కోల్పోతాడు. అతడి కంటే, అర్సెనల్ యొక్క నెలవారీ క్రీడాకారుడు, హెన్రిఖ్ ఉహిటరియన్, ఈ పోరాటంలో సందేహాస్పదంగా ఉన్నాడు, అతను తిరిగి జాతి నుండి తిరిగి రాకపోవడంతో, చివరిలో ఫిట్నెస్ పరీక్ష వైపు అతని స్థానాన్ని గుర్తించడానికి కార్డుల్లో ఉంది.

అప్పుడు దీర్ఘకాలిక మినహాయింపులు ఉన్నాయి, కానీ వాటిని మినహాయించి, ఆర్సెనల్ జట్టులో ఏ ఇతర సమస్యలను కలిగి ఉండవు మరియు ఎమెరీ అతని ఉత్తమ శ్రేణికి పేరు పెట్టగలదు. మేము మెసట్ ఓజిల్, ఆరోన్ రామ్సే, పియరీ-ఎమెరిక్ ఆబుమ్యాంగ్ మరియు లాకాజెట్లతో గత వారాంతానికి చెందిన దాడి జాబితాను మళ్లీ చూడవచ్చు. అలెక్స్ ఇవోబి మరియు లుకాస్ టొర్రైరా కూడా ప్రారంభ శ్రేణిలో స్థానం కోసం ముందుకు వస్తారు.

సంభావ్య ప్రారంభిస్తోంది లైనప్ (4-2-3-1)Cech; మైట్లాండ్-నైల్స్, కోసిల్నీ, మాంట్రియల్, కొలాసిన్నాక్; టోర్రేరా, చాక; ఓజిల్, రామ్సే, ఔబమేయాంగ్; Lacazette

ర్న్స్

రెన్లు క్రొత్త ఆటగాళ్ళు మరియు సస్పెన్షన్లతో ఈ ఆటలోకి వస్తాయి, అయితే పోటీలో ఆడుకోవడానికి ఉపయోగించని పక్షంలో వారు అసాధారణ భూభాగంలో తమను తాము కనుగొంటారు. హేమేట్ బెన్-అర్ఫా మరియు M’Baye నియాంగ్ వంటి ఆటగాళ్ళు ఆంగ్ల మట్టిపై ఆడుతున్న అనుభవజ్ఞులైన ఆటగాళ్ళు మాత్రమే ఉన్నారు, కానీ ఇది ఖచ్చితంగా రెండు వైపులా పూర్తి బలంతో ఉండటానికి ఒక వినోదాత్మక ఆట కావచ్చు.

అతను తన తప్పనిసరి సస్పెన్షన్లో పనిచేసిన తరువాత, హెన్రీ ట్రోర్ను బృందంలో రన్నీస్ కలిగి ఉంటాడు మరియు మెహ్ది జెఫనే నుండి కుడి-వెనుక నుండి తీసుకోవాలని భావిస్తారు. జేమ్స్ లీ సాలికి కూడా గాయం నుంచి కోలుకున్న తరువాత కూడా తిరిగి చేరుకునే అవకాశం ఉంది. అదనంగా, వారాంతంలో క్యాన్పై విజయం సాధించిన బెంజమిన్ ఆండ్రె కూడా స్టెఫాన్ స్థానంలో జట్టులోనే ఉన్నాడు.

జట్టు కొరకు, మేనేజర్ అదే కాఫీని మొదటి లెగ్లో ఉంచడానికి చూస్తాడు, అయితే తిరిగి వచ్చే నక్షత్రాలు జట్టుకు ఎమిరేట్స్ వద్ద ఎదురుచూస్తున్న సవాలు కోసం చాలా బలంగా ఉండాలని భావిస్తున్నారు.

సంభావ్య ప్రారంభిస్తోంది లైనప్ (4-4-2)కుబెక్; ట్రోరే, సిల్వా, మెక్సర్, బెన్స్బాయిన్; సర్, ఆండ్రీ, గ్రెనియర్, బోర్గియాడ్; బెన్ అర్ఫా, హునో

కీ గణాంకాలు

  • 2009-10లో యూరోపా లీగ్ ప్రారంభమైన నాటి నుండి, ఒక జట్టు నాకౌట్ టై యొక్క మొదటి పాదంలో 3-1 స్కోరుతో ఓడిపోయిన తర్వాత ఒకే రౌండ్లో పురోగతి సాధించింది – ఇది ఆంగ్ల జట్టు అయినప్పటికీ (ఫుల్హామ్ వర్సెస్ జువెంటస్ 2009-10లో 1-3 దూరంగా, 4-1 ఇంటికి).
  • అర్హతతో సహా, వారి గత ఏడు UEFA కప్ / యూరోపా లీగ్ నాకౌట్ మ్యాచ్లలో (W5 D1) ఒకటి మాత్రమే కోల్పోయింది.
  • గత 18 సార్లు, ఇది జరిగింది, అర్సెనల్ నాకౌట్ మ్యాచ్ మొదటి లెగ్ కోల్పోయిన తరువాత ప్రధాన యూరోపియన్ పోటీలో కేవలం మూడు సంబంధాలు నుండి పురోగతి.
  • సొంత గోల్లను మినహాయించి, అర్సెనల్ ఈ సీజన్లోని యూరోపా లీగ్ (11) లో ఇతర వైపు కంటే ఎక్కువ స్కోర్లను కలిగి ఉంది.
  • ఇస్మాయాలా సర్ నేరుగా ఈ సీజన్లో ఆరు యూరోపా లీగ్ గోల్స్లో పాల్గొన్నాడు, క్లబ్లో ఏ ఆటగానిలో ఎక్కువ మంది (నాలుగు గోల్స్, రెండు అసిస్ట్లు).

చూడటానికి ప్లేయర్

అలెగ్జాండర్ లాకాజెట్టే

ఎలెక్ట్రిక్ ఫారమ్ను కొనసాగించాలనే లక్ష్యంతో. (ఫోటో కర్టసీ: AFP / గెట్టి)

ఎలెక్ట్రిక్ ఫారమ్ను కొనసాగించాలనే లక్ష్యంతో. (ఫోటో కర్టసీ: AFP / గెట్టి)

ఫ్రెంచ్ స్ట్రైకర్ ఆలస్యంగా జట్టుతో మంచి క్షణం లో ఉన్నాడు. అతను కోరుకున్న కావలసినంత స్కోర్ షీట్లో అతను పొందడం లేదు, కానీ అది అతని మొత్తం-చుట్టూ నాటకం కంటిని పట్టుకోవడం. లార్జెట్టే అర్సెనల్ జట్టును స్కోర్ చేయడానికి ఇతర ఆటగాళ్ళను విరగొట్టడం ద్వారా రామ్సేని యునైటెడ్కు వ్యతిరేకంగా స్పర్స్ మరియు ఝాఖాకు వ్యతిరేకంగా దాడి చేయడంలో కీలకపాత్ర పోషించాడు.

తన నిషేధాన్ని తగ్గించిన తరువాత స్ట్రైకర్ ఇప్పుడు వైపు తిరిగి, అతను రెన్నెస్ వ్యతిరేకంగా అర్సెనల్ కోసం హీరో మారింది అవకాశం తీసుకోవాలి. Gunners తన ఉత్తమ ఉండాలి మరియు వాటిని తదుపరి రౌండ్లో అర్హత ఒక 3-1 లోటు అధిగమించడానికి సహాయం అవసరం. మేము లకేజీట్ స్కోర్ను చూద్దాం లేదా రెన్నెస్పై దాడిలో పాల్గొనడానికి మరియు ఆర్సెనల్ కోసం ఉద్యోగాన్ని పూర్తి చేస్తామా? కాలమే చెప్తుంది.

ప్రిడిక్షన్

ఆర్సెనల్ 3-0 రెన్నెస్

రన్నీస్ మొదటి లెగ్లో 3-1 విజయాన్ని సాధించిన తరువాత, గన్నర్లు టైలో ఉన్నారు. అప్పటికి ఆర్సెనల్ Sokratis ‘ఎరుపు కార్డు కారణంగా బాధపడ్డాడు మరియు మనిషి డౌన్ ఉండటం. కానీ ఎమిరేట్స్ వద్ద, ఆట అర్సెనల్ ఇంట్లో ఈ సీజన్ వేరే గ్రేవీ ఉన్నారు వంటి ఆట భిన్నంగా ఉంటుంది. యునై ఎమిరి యొక్క పురుషులు గత కొన్ని ఆటల నుండి స్ఫూర్తిని పొందవచ్చు మరియు వారు పెద్దగా భుజాల మీద దాటుతారని నిర్ధారించుకోవచ్చు.

ఆందోళన మాత్రమే ప్రాంతంలో Sokratis లేకపోవడం కావచ్చు, వీరిలో జట్టు చివరి అవుట్ బాధపడ్డాడు, కానీ Gunners రక్షణ వారి ఇటీవల జరిమానా రూపం కొనసాగించడానికి ఆశించే మరియు గోల్స్ హోమ్ వైపు నుండి రాబోయే అవకాశం ఉంది. ది హార్డ్ టేకల్ మరొక ఉత్తేజకరమైన పునరావృతమును అంచనా వేస్తుంది, తరువాతి రౌండ్కు ఆర్సెనల్ పురోగమనమవుతుంది.

Comments are closed.