రాహుల్ గాంధీ తదుపరి ప్రధాని అవుతుందని, దేశం తన చేతిలో భద్రంగా ఉంటుందని స్టాలిన్ చెప్పారు

ప్రియాంక గాంధీ భుజం ఆర్మీ చీఫ్ డే చంపబోతున్నారని, తాను మోడిని వారణాసికి విజ్ఞప్తి చేశానని
March 13, 2019
రేపలే రివ్యూ లో డాక్యుమెంట్స్ జియోపార్డీలో నేషనల్ సెక్యూరిటీని ఉంచండి, ఫొటోకాపీ అపోన్స్ టు థెఫ్ట్: Govt to SC – News18
March 13, 2019

రాహుల్ గాంధీ తదుపరి ప్రధాని అవుతుందని, దేశం తన చేతిలో భద్రంగా ఉంటుందని స్టాలిన్ చెప్పారు

రాహుల్ గాంధీ పిఎం పిచ్ కోసం గట్టిగా పట్టుకోవాలని డిఎంకె అధ్యక్షుడు ఎంకె స్టాలిన్ బుధవారం అన్నారు. రానున్న లోక్సభ ఎన్నికల సందర్భంగా రాహుల్ గాంధీతో వేదికను పంచుకోవడం ద్వారా రానున్న లోక్సభ ఎన్నికలు ప్రధాని నరేంద్రమోడీని తొలగిస్తాయని, యుపిఎ 2004 ఎన్నికలను పునరావృతం చేస్తామని ప్రకటించారు. “కొద్ది వారాలలోనే, రాహుల్ గాంధీ ప్రధానమంత్రి అవుతారు, మీ (గాంధీ) చేతుల్లో దేశం సురక్షితంగా ఉంటుందని మేము నమ్ముతాము” అని ఆయన అన్నారు.

గత ఏడాది డిసెంబరులో కరుణానిధి విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించిన చెన్నైలో జరిగిన కార్యక్రమంలో ప్రతిపక్ష కూటమికి ప్రధానమంత్రి అభ్యర్థిగా స్టాలిన్ ప్రధానిగా ప్రతిపాదించారు.

ఇంకా చదవండి

మార్చి 13, 2019 7:17 pm (IST)

నేడు కలైగార్ జీ మాతో నివసిస్తున్నాడు. కొన్ని స 0 దర్భాల్లో ఆయనను కలవడానికి నేను గౌరవాన్నిచ్చాను. స్పష్టముగా, నా విచారం ఒకటి నేను అతనిని వింటూ ఎక్కువ సమయం ఖర్చు లేదు. ఇది కేవలం ఒక కూటమి కాదు, ఇది హృదయాలు మరియు మనస్సుల సమావేశం. నరేంద్రమోడీ, ఆర్ఎస్ఎస్ నుంచి తమిళ సంస్కృతి, చరిత్ర, భాషలకు ముప్పు చూస్తాం. వేలాదిమంది తమిళులు సత్యం కోసం తమ జీవితాలను ఇచ్చారు. గొప్ప తమిళ కవులు సత్యాన్ని గురించి వ్రాశారు. మోడీ అన్నీ అబద్ధాలు మాట్లాడటం. ఒక వ్యాపారాన్ని ప్రారంభించాలని కోరుకునే యువ వ్యవస్థాపకులకు మా మేనిఫెస్టోలో ప్రత్యేక నిబంధనలను వేయబోతున్నాం. మేము ఈ మత్స్యకారులను గౌరవించాలనుకుంటున్నాము. ఢిల్లీలోని మత్స్యకారుల కోసం ప్రత్యేక మంత్రిత్వ శాఖను ఏర్పాటు చేయాలన్నది ఉత్తమమైన మార్గం అని మేము నిర్ణయించాము: కన్యాకుమారిలో బహిరంగ సమావేశంలో రాహుల్ గాంధీ మాట్లాడుతూ.

మార్చి 13, 2019 6:52 pm (IST)

బిజెపి విడుదల చేస్తుంది కర్ణాటక పోల్ కోసం అభ్యర్ధుల 1 స్టంప్ జాబితా మార్చి 16 న | కర్నాటక బిజెపి ప్రెసిడెంట్ బిఎస్ యడ్యూరప్ప మార్చి 16 న లోక్సభ ఎన్నికలకు అభ్యర్థుల మొదటి జాబితాను ఖరారు చేస్తాడని, దాదాపు 16 మంది సిట్టింగ్ ఎంపిలకు పోటీ చేయవలసి రావచ్చని అన్నారు. “కేంద్ర ప్రభుత్వం యొక్క ప్రభుత్వ వైఫల్యాలు మరియు విజయాలు కారణంగా, మేము కనీసం 22 లోక్సభ సీట్లను గెలుచుకుంటామని నేను నమ్ముతున్నాను, నాకు ఈ విశ్వాసం ఉంది మరియు మేము ఆ దిశలో ఐక్యంగా పని చేస్తున్నాం” అని ఆయన అన్నారు. రాష్ట్రప్రభుత్వం బిజెపి కోర్ కమిటీ మార్చి 15-16 తేదీల్లో సమావేశమవుతుందని ఆయన అన్నారు. దీని తరువాత రాష్ట్ర నాయకులతో ఢిల్లీకి వెళ్తున్నారని, “28 నుంచి 22 స్థానాల్లో మొదటి జాబితాను క్లియర్ చేయనున్నట్లు ఆయన చెప్పారు.

మార్చి 13, 2019 6:37 pm (IST)

YSRCP కూడా ఒక సీటు గెలిస్తే, ఆంధ్ర ప్రజలు టిఆర్ఎస్కు బానిసలుగా అవుతారు: ఆంధ్ర ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు నాయుడు అమరావతిలో చెప్పారు.

ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు నాయుడు అమరావతిలో: వైఎస్ఆర్సీపీ ఒక సీటు కూడా గెలుస్తే, ఆంధ్ర ప్రజలు టిఆర్ఎస్కు బానిసలుగా మారతారు. మోడీ, కె చంద్రశేఖర్ రావు, వైయస్ జగన్మోహన్ రెడ్డి ఆంధ్రకు వ్యతిరేకంగా మెగా కుట్ర పడుతున్నారు. వారు గెరిల్లా యుద్ధాన్ని ఉపయోగిస్తున్నారు. pic.twitter.com/lc7wykrDot

– ANI (@ANI) మార్చి 13, 2019

మార్చి 13, 2019 6:28 pm (IST)

అతను పోరాడుతున్న మరియు తన వాయిస్ పెంచడం ఒక యువకుడు, కానీ ఈ ప్రభుత్వం తన వాయిస్ అణిచివేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు. నేను యిక్కడ ఉన్నాను ఎందుకంటే అతని శక్తిని మరియు యువతకు అతను వాయిస్ పెంచుతున్నాను: మీరట్ లో భీం ఆర్మీ చీఫ్ చంద్రశేఖరుతో కలసి యుపి (ఈస్ట్) ప్రియాంక గాంధీ వాద్రా కోసం కాంగ్రెస్ జనరల్ సీసీ.

మార్చి 13, 2019 6:15 pm (IST)

మొత్తం 12011 పోస్టర్లు, హోర్డింగ్లు, ఎన్నికల ప్రకటన తేదీ నుండి 24 గంటల్లో బ్యానర్లు తొలగించబడతాయి; న్యూఢిల్లీలోని మునిసిపల్ కౌన్సిల్లో 50, తూర్పు ఢిల్లీ మునిసిపల్ కౌన్సిల్లో 1020, దక్షిణ ఢిల్లీ పురపాలక మండలిలో 1350, ఉత్తరంలో 9591. ఢిల్లీ కంటోన్మెంట్ బోర్డ్ లో అన్ని పోస్టర్లు తొలగించబడ్డాయి.

మార్చి 13, 2019 6:10 pm (IST)

సీనియర్ కాంగ్రెస్ నాయకుడు కెసి వేణుగోపాల్ నివాసంలో బీహార్ మహాగ్ధంబన్ నాయకులు సమావేశం కానున్నారు. పెద్ద మిత్రపక్షం స్థానిక పరిభాషలో పిలువబడుతున్నందున, కాంగ్రెస్, ఆర్జెడి వంటి పాత మిత్రపక్షాలు, ఉపేంద్ర కుష్వాహా యొక్క RLSP, జితన్ రామ్ మంజీ యొక్క హిందుస్తానీ ఆవంమ్ మోర్చా (HAM), శరద్ యాదవ్ యొక్క లోక్తాన్త్రిక్ జనతా దల్ LJD) మరియు వికాస్షీల్ ఇన్సాన్ పార్టీ (VIP), మాజీ బాలీవుడ్ సెట్ డిజైనర్ ముకేష్ సాహ్ని ఆవిష్కరించిన ఒక రెక్కలు.

మార్చి 13, 2019 6:07 pm (IST)

రానున్న సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో పోటీ చేసేందుకు జూన్ 30 వరకు బొగ్గు బ్లాకుల కుంభకోణం కేసులో కాంగ్రెస్ నేత నవీన్ జిందాల్కు పాటియాలా హౌస్ కోర్టు మినహాయింపు మంజూరు చేసింది.

మార్చి 13, 2019 6:02 pm (IST)

రానున్న ఎన్నికల్లో మహిళలకు ఎక్కువ సీట్లు కేటాయించాలని ఒడిషా ముఖ్యమంత్రి నవీన్ పట్నాయక్ అన్నారు. తృణమూల్ కాంగ్రెస్ (టిఎంసి) అధినేత్రి, పశ్చిమ బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ రాష్ట్రంలోని 42 లోక్సభ సీట్లలో 17 మంది మహిళలకు కేటాయించిన తరువాత పట్నాయక్ ప్రతిచర్య జరిగింది. ‘మిత్ర నాయకత్వంలోని ఆల్ ఇండియా తృణమూల్ కాంగ్రెస్ 2019 లోక్సభ ఎన్నికలను జరపడానికి మూడో మహిళా అభ్యర్థులను నామినేట్ చేసేందుకు ఎంతో ఆనందంగా వుంది. ఎన్నికల అభివృద్ధికి తోడు, భారత్లో ఎన్నికల, డెవలప్మెంట్ డొమైన్లో సముద్ర మార్పు కనిపించిందని పట్నాయిక్ ట్వీట్ చేశాడు.

మార్చి 13, 2019 5:39 pm (IST)

నేడు, తమిళనాడు ప్రభుత్వం ప్రధాన మంత్రి కార్యాలయం నియంత్రణలో ఉంది, రాహుల్ గాంధీ నగర్గోల్ల్ ర్యాలీలో చెప్పారు. రాహుల్ మహాత్మా గాంధీకి రాష్ట్రాన్ని బెదిరించడం, ఒత్తిడి చేయడం ద్వారా ఏ భారతీయ సంస్థను నియంత్రించవచ్చని ప్రధానమంత్రి భావిస్తున్నాడు: రాహుల్ గాంధీ

మార్చి 13, 2019 5:36 pm (IST)

యుపి (ఈస్ట్) కాంగ్రెస్ జనరల్ సెక్రటరీ ప్రియాంక గాంధీ వాద్రా భీమ్ ఆర్మీ చీఫ్ చంద్రశేఖర్ను కలుసుకున్నారు.

మీరట్: యుపి (ఈస్ట్) కాంగ్రెస్ ప్రధాన కార్యదర్శి ప్రియాంక గాంధీ వాద్రా భీం ఆర్మీ చీఫ్ చంద్రశేఖర్ను కలుసుకుంటాడు, అతను ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందుతాడు. pic.twitter.com/e4QPUJolzW

– ANI UP (@ANINewsUPUP) మార్చి 13, 2019

మార్చి 13, 2019 5:35 pm (IST)

కాంగ్రెస్ ప్రధానమంత్రి రాహుల్ గాంధీ ప్రధాని అవుతుందని డిఎంకె చీఫ్ ఎంకె స్టాలిన్ చెప్పారు. రానున్న లోక్సభ ఎన్నికల్లో ప్రధాని నరేంద్ర మోడిని తొలగించాలన్న పోరాటమేనని, 2004 ఎన్నికల్లో యుపిఎ 40 విజయాలు సాధించి యుపి సాధించినట్లు స్టాలిన్ ప్రకటించారు. గత ఏడాది డిసెంబరులో కరుణానిధి విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించిన చెన్నైలో జరిగిన కార్యక్రమంలో ప్రతిపక్ష కూటమికి ప్రధానమంత్రి అభ్యర్థిగా స్టాలిన్ ప్రధానిగా ప్రతిపాదించారు.

2065005.html # 20190313171402 “itemprop =” url “> time>

Comments are closed.