మైక్రోసాఫ్ట్ xCloud ఆట స్ట్రీమింగ్ సేవను ప్రదర్శిస్తుంది – ది వెర్జ్

Vivo X27 కీ స్పెక్స్ అధికారికంగా మార్చి 19 ప్రారంభానికి ముందు నిర్ధారించబడింది – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com
March 13, 2019
గూగుల్ దృష్టి గోచర కోసం వస్తువులను గుర్తించే లాగ్ అవుట్ అనువర్తనం విడుదల చేస్తుంది – ది వెర్జ్
March 13, 2019

మైక్రోసాఫ్ట్ xCloud ఆట స్ట్రీమింగ్ సేవను ప్రదర్శిస్తుంది – ది వెర్జ్

Microsoft దాని యొక్క రాబోయే ప్రాజెక్ట్ xCloud ఆట స్ట్రీమింగ్ సేవ యొక్క ప్రత్యక్ష ప్రదర్శనను అందించింది. సాఫ్ట్వేర్ maker నిజానికి గత సంవత్సరం xCloud ఆవిష్కరించింది , PC లు, కన్సోల్, మరియు మొబైల్ పరికరాలకు గేమ్స్ ప్రవాహాలు ఒక క్లౌడ్ గేమింగ్ సేవ హామీ. CEO సత్య నదెల్లా తరువాత ఈ సంవత్సరం ట్రయల్లను వాగ్దానం చేశాక, మేము ఇంకా xCloud గురించి చాలా వివరాలను విన్నాము లేదా అది పూర్తిగా కనిపిస్తుంది. మైక్రోసాఫ్ట్ ఇంకనూ ఇంకా ఎటువంటి నిర్దుష్ట తేదీలు లేవు, కానీ కంపెనీ ఇప్పుడు బహిరంగంగా బహిరంగంగా xCloud ని ప్రదర్శించింది.

గత రాత్రి మైక్రోసాఫ్ట్ యొక్క ఇన్సైడ్ Xbox ఈవెంట్ సమయంలో, మైక్రోసాఫ్ట్ సంస్థ యొక్క అజూర్ డేటాసెట్స్ నుండి Android పరికరానికి Forza Horizon 4 స్ట్రీమింగ్ను ప్రదర్శించింది. Xbox One నియంత్రిక బ్లూటూత్ ద్వారా ఫోన్కు కనెక్ట్ చేయబడింది, క్లౌడ్ నుండి మొబైల్ పరికరాలకు ప్రసారం చేయడానికి ఎలా సులభం అవుతుందో చూపించేది.

కరీం చౌదరి, మైక్రోసాఫ్ట్ గేమింగ్ క్లౌడ్ చీఫ్, సెగ్మెంట్లో కనిపించారు మరియు కంపెనీ క్లౌడ్లను X క్లౌడ్తో భర్తీ చేయడానికి ప్రయత్నిస్తున్న ఒక బ్లాగ్ పోస్ట్లో వెల్లడించింది. “మేము ప్రాజెక్ట్ కన్సోల్ల కోసం ప్రత్యామ్నాయంగా ప్రాజెక్ట్ x క్లౌడ్ను అభివృద్ధి చేస్తున్నాము, కానీ సంగీతం మరియు వీడియో యొక్క ప్రేమికులు నేడు ఆస్వాదించడానికి అదే ఎంపిక మరియు వైవిధ్యతను అందించడానికి ఒక మార్గం వలె,” చౌదరి వివరిస్తుంది. “మేము Xbox ఆటలను ఆడటానికి మరిన్ని మార్గాలు జోడించాము.”

మైక్రోసాఫ్ట్ యొక్క రిమైండర్ X క్లౌడ్ ఉంది మరియు ఈ సంవత్సరం తర్వాత పబ్లిక్ ట్రయల్స్లో ప్రవేశిస్తుంది, గూగుల్ అది “గేమింగ్ యొక్క భవిష్యత్తు” అని పిలిచే దాన్ని తెరచుకునేందుకు సిద్ధం చేస్తోంది. గూగుల్ అది గేమ్ డెవలపర్స్ కాన్ఫరెన్స్ (GDC) వద్ద గేమింగ్ కోసం తన దృష్టిని తెరచుకుంటుంది వారం. గూగుల్ తన సొంత గేమ్ స్ట్రీమింగ్ సేవను బహిరంగంగా ప్రారంభించాలని పుకారు వచ్చింది, మరియు సంస్థ తన స్వంత గేమ్ కంట్రోలర్ను సేవతో పాటుగా తెరవవచ్చు.

గూగుల్ క్లౌడ్ స్ట్రీమింగ్లో మైక్రోసాఫ్ట్ ఎదుర్కొనే ఏకైక పోటీదారు కాదు. సోనీ దాని సొంత ప్లేస్టేషన్ ఇప్పుడు సేవను కలిగి ఉంది, మరియు మీరు రిమోట్గా ఒక ఐఫోన్ లేదా ఐప్యాడ్ నుండి మీ PS4 గేమ్స్ ప్లే అనుమతిస్తుంది. ఎన్విడియా దాని జిఫోర్స్ ఇప్పుడు గేమ్ స్ట్రీమింగ్ సేవని నడుపుతుంది, మరియు షాడో మరియు లిక్విడ్ స్కై కూడా ఆట స్ట్రీమింగ్ భవిష్యత్ అని ఆటగాళ్లను ఒప్పించే ప్రయత్నం చేస్తున్నాయి. మైక్రోసాఫ్ట్ మరియు గూగుల్ ఈ సంవత్సరం స్ట్రీమింగ్ ఆట గురించి శబ్దం చేస్తూ పెద్ద టెక్నాలజీ కంపెనీలు కావచ్చు, కానీ చివరికి మీ ఇంటికి గేమ్స్ ప్రసారం అవుతుందని అమెజాన్ కూడా కనిపిస్తుంది .

Comments are closed.