ప్రియాంక గాంధీ భుజం ఆర్మీ చీఫ్ డే చంపబోతున్నారని, తాను మోడిని వారణాసికి విజ్ఞప్తి చేశానని

గెలాక్సీ S10 ఎగుమతులపై అంచనా వేయబడింది అంచనా 20 H1 లో మిలియన్ యూనిట్లు 2019 – SamMobil
March 13, 2019
రాహుల్ గాంధీ తదుపరి ప్రధాని అవుతుందని, దేశం తన చేతిలో భద్రంగా ఉంటుందని స్టాలిన్ చెప్పారు
March 13, 2019

ప్రియాంక గాంధీ భుజం ఆర్మీ చీఫ్ డే చంపబోతున్నారని, తాను మోడిని వారణాసికి విజ్ఞప్తి చేశానని

'Arrogant Govt Wants to Crush Youth For Raising Voice': Priyanka Gandhi After Meeting Bhim Army Chief
మీరట్లో ఆనంద్ హాస్పిటల్లో ప్రియాంక గాంధీ వాద్రా చంద్రశేఖర్ ఆజాద్ను కలుస్తారు. (ఫోటో: News18)
న్యూఢిల్లీ:

ప్రవర్తనా నియమావళి ఉల్లంఘన ఆరోపణలకు పాల్పడినందుకు పోలీసులు అతడిని కస్టడీలోకి తీసుకున్న మరుసటి రోజు కాంగ్రెస్ నాయకుడు ప్రియాంకా గాంధీ వాద్రా భీమ్ ఆర్మీ చీఫ్ చంద్రశేఖర్ ఆజాద్ను మీరుట్ ఆసుపత్రిలో కలుసుకున్నారు.

భిమ్ ఆర్మీ చీఫ్ను కలుసుకునేందుకు ఆమె వచ్చిందని, ఎందుకంటే తన పోరాటాన్ని అర్థం చేసుకుంటున్నానని ఆమె అన్నారు. మోడల్ ప్రవర్తనా నియమావళిని ఉల్లంఘించినందుకు మంగళవారం పోలీసులు ఆజాద్ను కస్టడీలోకి తీసుకున్నారు. అతను కార్లు మరియు మోటార్ సైకిళ్లను చేర్చిన ఊరేగింపులో పట్టుబడ్డాడు, కానీ అతను అనారోగ్యం తీసుకున్నప్పుడు ఆసుపత్రికి మార్చబడ్డాడు. రాజకీయ ఉల్లంఘనలో వాహనాల సంఖ్య మీద కోడ్ ఉల్లంఘన ఆరోపించబడింది.

సమావేశం తరువాత, తూర్పు యుపికి కాంగ్రెస్ ప్రధాన కార్యదర్శి మాట్లాడుతూ ఈ యువకుడు ఒక యువకుడిని అణగదొక్కాలని కోరుకుంటాడు.

“ఇది యువత వినడానికి ఇష్టపడదు. ఇది ఉద్యోగాలను అందించలేక పోయింది, మరియు యువత తమ స్వరాన్ని పెంచాలని నిర్ణయించినప్పుడు, వారిని నలిపివేయాలని నిర్ణయించుకుంది, “ఆమె విలేఖరులకు చెప్పారు.

ఆజాద్ను కాంగ్రెస్లోకి ప్రవేశపెడుతున్నారనే సూచనలు కూడా ఆయన తిరస్కరించారు. పర్యటన రాజకీయాల్లో ఏమీ లేదని అన్నారు. మనకు ఉత్సాహాన్ని ఇష్టపడుతున్నాం, అతను పోరాటానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడు మరియు ముఖ్యమైన అంశాలపై తన స్వరాన్ని పెంచుతాడు.

ఆంధ్రప్రదేశ్లో దళితులను ఆదరించాలని, మాయావతికి చెందిన బిఎస్పికి వ్యతిరేకంగా పియస్ను పిలుపునిచ్చే ప్రయత్నమేనని ఆయాద్తో ప్రియాంక సమావేశం అనంతరం రాష్ట్రంలో మహాఘాత్బన్లో కాంగ్రెస్ చేర్చలేదు.

ఆదివారం మీర్టులో హుంకర్ ర్యాలీలో భీమ్ చీఫ్ పతాకం పతాకం పెట్టాడు. మార్చి 15 న ఢిల్లీలోని జంతర్ మంతర్ వద్ద ముగియనున్నట్లు ఆయన అన్నారు.

ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోడీ వారణాసి నుంచి ఓడిపోతుందని ఆజాద్ ప్రకటించారు, SP-BSP కూటమి ఒక బలమైన అభ్యర్థిని నిలబెట్టుకోకపోతే తాను పోటీ చేస్తానని ప్రకటించాడు.

మీరట్లోని ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందుతున్న సమయంలో న్యూస్ 18 కి మాట్లాడుతూ ఆజాద్ మాట్లాడుతూ, యుపి ప్రభుత్వం ఆదేశాల మేరకు పోలీసులు మా పాడీత్రాన్ని ఆపివేశారు. మాకు సరైన అనుమతి ఉంది కానీ పరిపాలన అది రద్దు మరియు మాకు తెలియదు. మేము మార్చి 15 న ఢిల్లీలోని జంతర్ మంతర్ వద్ద పెద్ద ర్యాలీ నిర్వహించబోతున్నాం.

ములాయం సింగ్ యాదవ్ పార్లమెంటులో గందరగోళ వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారని, ఎస్పీ చీఫ్ అఖిలేష్ యాదవ్ ప్రమోషన్లో రిజర్వేషన్ సమస్యపై తన స్టాండ్ను తీర్చాలి. సమాజ్వాది పార్టీకి వారణాసి సీటులో స్థానం లభించింది. బలమైన అభ్యర్థిని నిలబెట్టుకోలేకపోతే, మోడీకి వ్యతిరేకంగా బలమైన అభ్యర్థిని మేము నిర్థారిస్తాము. అవసరమైతే నేను అతనికి వ్యతిరేకంగా పోటీ చేస్తాను “అని ఆజాద్ అన్నాడు.

గత వారం, ఆజాద్ మాట్లాడుతూ, ఎస్పి, బిఎస్పి కూటమి అలా చేయకపోతే వారణాసి, అమేథి నియోజకవర్గాల నుంచి ప్రధానమంత్రి నరేంద్రమోడీ, కేంద్ర మంత్రి స్మ్రితి ఇరానికి వ్యతిరేకంగా తమ పార్టీ తన బలమైన అభ్యర్థులను నిలబెడతారని ఆజాద్ అన్నారు.

Comments are closed.