2019 లో భారతదేశం కోసం ఫోర్డ్ ఫిగో అధికారికంగా ఆవిష్కరించింది – రాండ్ లేన్ ప్రారంభానికి ముందు Tinder తో భాగస్వాములు

ఐఐఎం-నాగ్పూర్లో 100 శాతం ప్లేస్మెంట్; రూ. 20 లక్షల వద్ద అత్యధిక ప్యాకేజీ – టైమ్స్ నౌ
March 12, 2019
RCom రుణదాతలు ఐటి వాపసుపై మొదటి హక్కును కలిగి ఉన్నారని – Moneycontrol.com
March 12, 2019

2019 లో భారతదేశం కోసం ఫోర్డ్ ఫిగో అధికారికంగా ఆవిష్కరించింది – రాండ్ లేన్ ప్రారంభానికి ముందు Tinder తో భాగస్వాములు

చైనాలో నవీకరించిన ఫిగోను ప్రారంభించిన తర్వాత, ఫోర్డ్ ప్రస్తుతం భారతదేశంలోనే ప్రారంభించటానికి సిద్ధంగా ఉంది. చైనాలో ఫిగో మాదిరిగానే, 2019 ఫిగో భారతదేశం కోసం మరింత ఆకర్షణీయమైన బాహ్య రూపకల్పన మరియు గొప్ప రిచ్ ఇంటీరియర్స్ కలిగి ఉంటుంది. భారతదేశంలో మార్చి 15 వ తేదీన విడుదల అయినప్పటికీ, ఈ రోజు ఫోర్డ్ ఇండియా అధికారికంగా కారును మూసివేసింది.

దాని ప్రారంభ సిల్హౌట్ను కలిగి ఉంది, కొత్త ఫిగో స్పోర్ట్స్ ఆస్ర్యర్ ఫేస్లిఫ్ట్తో కొన్ని డిజైన్ మూలకం. ఇది ఒక కొత్త ఫ్రంట్ బంపర్ మరియు రౌండ్ ఫాగ్ లాంప్స్తో పాటు క్రోమ్ స్వరాలు, కొత్త హెడ్ల్యాంప్ డిజైన్ మరియు హాలోజెన్ యూనిట్లతో పెద్ద తేనెగూడు గ్రిల్తో కనిపిస్తుంది. కొత్త ఫిగోకు విస్తృత ఎయిర్డాం, కొత్త మల్టీ బ్లాక్ అల్లాయ్ చక్రాలు కూడా లభిస్తాయి.

లోపలి లేఅవుట్ కూడా ఫోర్డ్ ఆస్ర్ఫేర్ ఫేస్లిఫ్ట్ నుండి రూపకల్పన అంశాలని తీసుకుంటుంది. వీటిలో 6.5 “ఫ్లోటింగ్ డిస్ప్లేను కలిగి ఉంది, ఇది ఆటో ఆటో మరియు యాపిల్ కార్పెలతో కార్ కనెక్టివిటీ సిస్టమ్లో ఫోర్డ్ SYNC3 తో పాటు. ఆటో వాతావరణ నియంత్రణ, వెనుక డిఫేజర్, పుష్ బటన్ ప్రారంభం, ద్వంద్వ USB పోర్టులు మరియు గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ దాని అంతర్గత లక్షణాలలో కూడా కనిపిస్తుంది. భద్రతా లక్షణాలు కూడా 6 ఎయిర్బాగ్స్, ABS, EBD, బ్రేక్ అసిస్టెంట్ మరియు సీట్ బెల్ట్ రిమైండర్లతో పాటు దాని ప్రామాణిక లక్షణాలతో పాటు వెనుక పార్కింగ్ సెన్సార్లతో పాటు ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ మరియు కొండ ప్రారంభం సహాయంతో మెరుగుపరచబడతాయి.

దాని ఇంజిన్ లైనప్లో ప్రధాన మార్పులు కనిపిస్తాయి. ఫోర్డ్ ఫిగో ఫేస్ లిఫ్ట్ ఫోర్డ్ యొక్క కొత్త డ్రాగన్ సిరీస్ ఇంజిన్ల నుండి కొత్త 1.2 లీటర్, 3 సిలిండర్ పెట్రోల్ ఇంజిన్ను పొందుతుంది. ఈ ఇంజన్ 96 bhp శక్తి మరియు 115Nm టార్క్ను ఉత్పత్తి చేస్తుంది. ఫోర్డ్ ఆస్పైర్లో చూసినట్లుగా 1.5 లీటర్ డీజిల్ ఇంజిన్తో ఇది కొనసాగుతుంది. దీనితో 99 bhp శక్తి మరియు 215 Nm టార్క్ ఉంటాయి. ఇంజిన్ లైనప్ 5 స్పీడ్ మాన్యువల్గా ప్రమాణంగా మరియు 6 స్పీడ్ ఆటోమేటిక్ గేర్బాక్స్గా జత చేయబడుతుంది. బూట్లో CNG స్టికర్లు ఉన్న టెస్ట్ దుష్ప్రభావాలు, ఫోర్డ్ సిఎన్జీ వేరియంట్ను అందిస్తుందని కూడా సూచిస్తుంది. గత నెలలో ఆస్పరా సిఎన్జిని ప్రారంభించారు. 2019 లో ఫోర్డ్ ఫిగో ఫేస్లిఫ్ట్ను హ్యుందాయ్ గ్రాండ్ ఐ 10, మారుతి స్విఫ్ట్లలో అదే సెగ్మెంట్లో పోటీ చేస్తుంది. ఇది కంపెనీ లైనప్లో ఫ్రీస్టైల్ క్రింద కూర్చుంటుంది.

ఇండియా-స్పెక్ ఫిగో చైనా-స్పెక్ ఫిగో లాగానే ఉంటుంది.

ఫింగో యొక్క ప్రయోగ కార్యక్రమంలో సంచలనం సృష్టించేందుకు, ఫోర్డ్ టైండర్తో భాగస్వామిగా ఉంది. ఫోర్డ్, “మార్చ్ 15 భారతదేశం ప్రారంభానికి ముందు, టిండర్తో ఫోర్డ్ ఫిగో యొక్క ఏకైక సహకారం బ్రాండ్ మరియు వారి ప్రేక్షకులకు సంబంధించిన ప్రాముఖ్యతను ప్రదర్శిస్తుంది, వారి స్వంత పరంగా జీవన జీవితాన్ని నమ్మేవారు.” టిన్డెర్ వినియోగదారులు ఫిగోను చూసినప్పుడు వారి అనువర్తనం లో. లక్కీ విజేతలు కొత్త ఫోర్డ్ ఫిగో తో వీడియోలో అన్ని ఖర్చులు చెల్లించిన తేదీ రాత్రి మరియు ఫీచర్ పొందుతారు.

“ప్రేక్షకులను అనుసరించని వారి సొంత ఎంపికలను తయారుచేసేవారికి నూతన ఫిగో తయారవుతుంది. టిండెర్తో మన సహకారం ఫిగో అంటే ఏమిటో కమ్యూనికేట్ చేయడమే కాకుండా, అత్యంత ప్రభావవంతమైన, ఆహ్లాదకరమైన, ఆకర్షణీయంగా ఉన్న రీతిలో లక్ష్య ప్రేక్షకులను చేరుకోగలదు “అని రాహుల్ గౌతమ్, వైస్ ప్రెసిడెంట్, మార్కెటింగ్ ఫోర్డ్ ఇండియా అన్నారు.

ఫ్రీస్టైల్తో పోల్చినపుడు, ఫిగో అన్ని నల్లటి లోపలి భాగాలను పొందుతుంది, తెలుపు పైకప్పుతో.

“ఫోర్డ్ ఫిగో ప్రజలు హెడ్బ్యాక్లను ఎలా చూస్తారనే దాన్ని పునర్నిర్వచించటంలో సహాయం చేస్తుంది, అయితే టైందర్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా కలుసుకుని, తేదీని మార్చిన మార్గాన్ని మార్చింది. టిండర్ వేగంగా జనరల్ Z జనరంజక సంస్కృతి మరియు జీవనశైలిలో భాగంగా మారింది. కొత్త అనుభవాలను అన్లాక్ చేయడంలో, కొత్త అనుసంధానాలను స్పర్క్ చేసేందుకు ఈ భాగస్వామ్యం పటిష్టం చేసింది ‘అని జనరల్ మేనేజర్ టిందర్ ఇండియా తారూ కపూర్ అన్నారు.

Comments are closed.